Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 Multiplayerกันใหมคับ ง่ายๆแค่............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Minnasama View Post
    อ้าวกรรม แล้วพวกหนูเล่นไรเนี่ย
    น้องมินจ่าาา เดี๋ยววันนี้เอาคำตอบมาให้นะจ๊ะ

Comment

• อุอุ คนที่ว่าจะเปิด ก็กายไปเลย กรรมจริง

Comment

• Originally posted by ohotong69 View Post
        หาโหลดแล้วแต่ไม่เจอ คนปล่อยแล้ว - -+ เกมส์ พี่ชายในแขน
        นี่ครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=110879 ไม่ใช่เเบบบิทนะครับ โหลดเป็นพาทเอา เเต่ไวครับ ผมโหลดวันเดียวได้เล่นเเล้ว เป็นเเบบ FULL ด้วย ลิ้งค์นี้มีครับ 3 ภาค เลยครับ เเละอีกอย่างนะครับมันไม่ได้เเปลว่าพี่ชายในเเขน

มันเเปลว่า พี่น้องในอ้อมเเขนครับ (ประมาณนั้น)[มั้ง]

Comment

• 55+ คับ ผมแปล เอา แล้วมันฮา โอเค พี่น้องในอ้อมกอด

เด๋วลองโหลดูคับ thk

Comment

• Originally posted by RAPSIT View Post
            ทาง -iMz- ได้รางวัลจากการไปแข่ง BFBC2 ได้อันดับสอง มีรางวัลแถมพ่วงมาคือ SV MOH [แผ่นแท้] ฟรีไม่เสียค่าใช้จ่าย 3 เดือน แต่ไม่รู้ว่าการเปิด MOH ทำให้ต้องปิด SV นี้รึเปล่า
            ปิดเลยอ่อ*-*/. แล้วcod:bo ลุงsokoolzจะเปิดไหมอ่อ

Comment

• Sever จะเปิดเมื่อไหร่ครับ

Comment

• เย้ sever เปิดแล้ว

Comment

• ฮ้าเปิดแล้วเหรอ ไหน?

Comment

• ตามนั้น

Comment

• Originally posted by RAPSIT View Post
                      ทาง -iMz- ได้รางวัลจากการไปแข่ง BFBC2 ได้อันดับสอง มีรางวัลแถมพ่วงมาคือ SV MOH [แผ่นแท้] ฟรีไม่เสียค่าใช้จ่าย 3 เดือน แต่ไม่รู้ว่าการเปิด MOH ทำให้ต้องปิด SV นี้รึเปล่า
                      server MOH Fragnetic เปิดให้ฟรี 3 เดือน server เกมส์นี้ไม่ต้องปิดหรอก

Comment

• ขอ IP ที่เล่นๆกันหน่อยครับ มี HC ยิ่งดีเลยชอบมากครับ

ลองไปเข้าเชิฟมาเลเชีย โดน PB เตะออกตลอดเลยครับเช็งเลย

เชิฟนี้อะครับ 76.164.194.193.82:28930 โดนเตะตลอด

แล้วทำไม PB มันถึงเตะออกมาละครับ Ping ก้ไม่ได้สูง 100 นิดเอง

ขอบคุณครับ
                        Last edited by bffmssss; 27 Oct 2010, 23:29:40.

Comment

• มี sv mod zombie มั้ยครับ อยากเล่นมาก หาไม่ได้สักที พอหาเจอปิง 400+ ไม่ไหว - -

ใครพอทราบ ip รบกวนบอกทีนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

• เข้าไปยิงเล่นรอ Black ops ดีก่า

Comment

• Originally posted by Azllen View Post
                              มี sv mod zombie มั้ยครับ อยากเล่นมาก หาไม่ได้สักที พอหาเจอปิง 400+ ไม่ไหว - -

ใครพอทราบ ip รบกวนบอกทีนะครับ ขอบคุณครับ
                              ลองหาดู ใน gametracker ดิครับ sv. จีน / ฮ่องกง น่าจะมี

Comment

• Originally posted by ohotong69 View Post
                                ลองหาดู ใน gametracker ดิครับ sv. จีน / ฮ่องกง น่าจะมี
                                ช่วยหน่อยได้ปะครับ เข้าไปแล้ว งง มาก - -

Comment

Working...
                                X