Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 Multiplayerกันใหมคับ ง่ายๆแค่............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    ผมเล่น ก็ยังเจออยู่เรื่อยๆ kick 0 min เนี่ย โดนแบบนี้ให้ลองเข้าใหม่ดูก่อนครับ ผมเจอแบบนี้ก้เข้าใหม่ แล้วมันก็เงียบไปเอง ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

รึไม่ก็ ท่านไม่ได้อัพเดท pb ให้ครบจริงๆ
    ไปหน้าเวบมันน่ะครับ
    ย้อนไปดุหน้าแรกๆ กระทู้นี้ มีวิธี อัพเดท pb มีบางไฟล์ที่ต้อง save as จากหน้าเวบ ถ้าตัวนี้ยังไม่เคยลง ลองดูครับ
    Last edited by ohotong69; 3 Sep 2010, 18:17:18.

Comment

• ดึกๆเซิฟชอบเต็ม เพิ่มคนเล่นหน่อยสิ สัก 35 ก็ยังดี

Comment

• มี link โหลดป่ะครับ ตัวเต็มอ่ะ อิอิ

เจอแต่ full-rip

Comment

• 30 คน มะนาว คนละ 3 ลูก สัก 15 คน ก็มั่วละครับ

35 - 40 คน ก็คงเละ

Comment

• เคยแอบดูท่าน Kingdomax เล่น เม้าเร็วมาก อยากถามว่า ไม่มึนหัวหรอครับ

แต่โหดจริงๆ

Comment

• คุณ maibab อาการ 81354 ของPB ถ้าผมจำไม่ผิด มันจะเป็นปัญหาเกี่ยวกับการเชื่อมต่อ อาจจะมีอะไรไปรบกวน เช่น Virus Spyware หรือ Rootkit ขั้นแรกลองปิด Firewall แล้วเข้าดูก่อนนะครับ

ถ้ายังไม่หายลอง Scan Virus ในเครื่องดูก่อนนะครับ

ปล.เปลี่ยน IP ใหม่ หุๆ

Comment

• ตอนแรกนึกว่าเซิฟใหม่จะเป็น tactic ซะอีกแฮะ

Comment

• รบกวนนึดนึงครับ ของผมมันขึ้น.... ตามภาพ

update punkbuster แล้วครับ แต่ยังเล่นไม่ได้

ทำไงดีครับ

Comment

• Originally posted by nornarutos View Post
                    รบกวนนึดนึงครับ ของผมมันขึ้น.... ตามภาพ

update punkbuster แล้วครับ แต่ยังเล่นไม่ได้

ทำไงดีครับ
                    อาการนี้เกิดจาก PunkBusterA ไม่ทำงานครับ

วิธีีแก้ไขเบื้องต้น

ไปที่ Start เลือก ฑีื
                    ใส่ข้อความลงไปว่า msconfig จะได้หน้าต่างใหม่มา
                    คลิกที่แท็บ services
                    ติ๊กถูกที่ PnkbstrA.exe และPnkbstrB.exe
                    ตอบOKแล้วลองดูใหม่นะครับ ถ้าไม่ได้หรือยังไงลองรีเครื่องดูก่อนนะครับ

ถ้ายังไงแจ้งผลให้ทราบด้วยนะครับ

Comment

• ู^
                      เป็นคำตอบที่ตรงจุดมาก เมื่อไหร่เวบบอร์ด เว็บท่านจะเปิดครับ
                      รอไปสิง ><!

Comment

• Originally posted by MagGaSaI View Post
                        อาการนี้เกิดจาก PunkBusterA ไม่ทำงานครับ

วิธีีแก้ไขเบื้องต้น

ไปที่ Start เลือก ฑีื
                        ใส่ข้อความลงไปว่า msconfig จะได้หน้าต่างใหม่มา
                        คลิกที่แท็บ services
                        ติ๊กถูกที่ PnkbstrA.exe และPnkbstrB.exe
                        ตอบOKแล้วลองดูใหม่นะครับ ถ้าไม่ได้หรือยังไงลองรีเครื่องดูก่อนนะครับ

ถ้ายังไงแจ้งผลให้ทราบด้วยนะครับ
                        เล่นได้แล้วครับ ไม่ต้องรีเครื่องก็เล่นได้ ขอบคุณมากครับ

Comment

• Originally posted by ohotong69 View Post
                          ู^
                          เป็นคำตอบที่ตรงจุดมาก เมื่อไหร่เวบบอร์ด เว็บท่านจะเปิดครับ
                          รอไปสิง ><!
                          อ่อ กะว่าสิ้นเดือนนี้น่าจะเริ่มลงBoard แล้วละครับ เพราะเดียวสิ้นเดือนต้องย้ายเครื่องServer ไปอีกตู้นึง กะว่ารออะไรๆเข้าที่ก่อนค่อยเริ่มทำ ฮาๆ

Comment

• ตอนนี้ imz ปิด ท่าน MagaSai ไม่เปิดเซิฟรึท่าน อยากเล่น อิอิ

Comment

• ย้ายมาสิงบอร์ดนี้เเทน

Comment

• Originally posted by 7october View Post
                                ตอนนี้ imz ปิด ท่าน MagaSai ไม่เปิดเซิฟรึท่าน อยากเล่น อิอิ
                                ตอนนี้ Powe Supply Server ไหม้อ่าฮะ คืนนี้กะว่าจะเข้าไปเปลี่ยน พร้อม Format ด้วย

แย่ๆๆ งานนี้เสียเงินอีกแล้วฮาๆ

Comment

Working...
                                X