Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 Multiplayerกันใหมคับ ง่ายๆแค่............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้เข้าไปเล่นล่ะ ฝีมือตกไปเยอะ =.=

แต่เสือกทำ Colleteral Damage ได้

Comment

• ู^
      เล่น mw2 มากๆ มันจะทำให้เล่น cod4 ยากขึ้นยังไม่รู้ ><

mw2 มันเร็วไป ยังไงก็ไม่ชิน

เซิฟ ใหม่ ที่ว่าจะเปิด นั่นเงียบเลย กริบ กริบ

Comment

• ตอนนี้ผมลงเกมใหม่มันมองไม่เห็น server ซักกะอันเลยอะทั้งๆที่ขึ้นว่า add แล้ว filter ก็ set แล้ว

Comment

• Originally posted by stupid_maker View Post
          ตอนนี้ผมลงเกมใหม่มันมองไม่เห็น server ซักกะอันเลยอะทั้งๆที่ขึ้นว่า add แล้ว filter ก็ set แล้ว
          หุหุ ลืมต่อเน็ตอ่ะป่าวครับ / พาท 1.7 ยังครับ / add ผิดเลขรึปล่าวครับ

Comment

• อยากเล่นวาง tactic 6 vs 6 T_______T

Comment

• หุหุ

Comment

• ยังเล่นกันอยู่ไหมครับเดี๋ยวผมจะไปเเจมด้วยละครับขอโหลดเกมก่อน *-*

เเละเเพทที่ให้มาเนี่ยล่าสุดเเล้วใช่ไหมครับ

Comment

• เล่น ครับ เสมอๆ

Comment

• หาห้องไม่เจอครับ พอเข้า Add to Favorites เเล้วมันไม่มีให้ใส่เลขครับ

Comment

• เล่นได้ 100 % ครับ ขอบคุนครับ

Comment

• เล่นได้เเล้วครับ

ผมชื่อ Thaihacker12 นะ

Comment

• ู^
                          อ่อเจอแล้วเมื่อกี้นี้เลยสินะ ชื่อนี้

เกมส์ ใน avarta brothers in arms มันสนุกไหมครับ เก่าแล้วนิ

Comment

• Originally posted by ohotong69 View Post
                            ู^
                            เกมส์ ใน avarta brothers in arms มันสนุกไหมครับ เก่าแล้วนิ
                            สนุกจ้า แต่บรรยากาศของเกมมันคนละอารมณ์กับเกมอื่นๆนะ

Comment

• ใครพอมีลิ้งตัวเกมบ้างครับ บิทผมไม่มีคนปล่อยแล้วงิ

Comment

• Originally posted by Minnasama View Post
                                สนุกจ้า แต่บรรยากาศของเกมมันคนละอารมณ์กับเกมอื่นๆนะ
                                แบบว่าระเบิดเยอะมากอะไรประมาณนั้น

Comment

Working...
                                X