Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 Multiplayerกันใหมคับ ง่ายๆแค่............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ทราบว่าเค้าเป็นเจ้าของ sever หรือเปล่าครับ

Comment

• ไม่ใช่เจ้าของ severหรอกครับ

Comment

• อย่างงี้มัน กวนตีน นิครับ
        แล้วทำไงดีละเนี้ย

Comment

• ช่วงนี้เซิฟไทยออฟไลบ่อยจังงะ

Comment

• พี่ครับ- -"เซิฟเป็นไรอะปิดนานจัง เซิฟโดนยิงหรอ เบื่อมาเลแล้วง่ะ

Comment

• สงสัยซ้อมใหญ่

Comment

• เออ พี่ๆครับผมถาามหน่อยดิ....ถ้าเซิฟออนไลเล่นไม่ได้ทำไมพวกเราไม่ไปเล่นเปิดห้องLanผ่านGarenaกันเองก่อนล่ะครับ - -"....ไม่แลคด้วย

Comment

• ตกลงยังเล่นได้อยู่ไหมครับนิ

Comment

• Originally posted by bebyforck View Post
                    ตกลงยังเล่นได้อยู่ไหมครับนิ
                    ไม่รู้เหมือนกันครับไม่มีความคืบหน้าเลยสำหรับ imz - -" จริงๆผมอยากให้เล่นกันผ่านGarenaไปก่อนน่าจะดีกว่านะครับมันไม่แลคด้วยน่ะแถมเวลและทุกอย่างก็ขึ้นหมด

Comment

เป็นเพราะอะไรหรอครับ

Comment

• คือว่า พี่น่าจะมีเหตผลบางอย่างที่หยุดไป เช่นไปเรียนต่อเมืองนอก หรืออะไรที่มันสำคัญจิงๆ เช่นจะสอบ
                        พี่เขาน่าจะมาคุยกับคนเล่นด้วยนะ พี่เขาคนดีจิงๆ เพราะต้องจ่ายค่ารายเดือน 1800-2000 บาทไทย
                        ถ้าเหมารายปี 12เดือน 18500ลด15% ใครรู้แล้วหรือมีการบอกแล้วก็ขอโทษด้วยเห็นบ่นเรื่องเซิฟปิดกัน

Comment

• ถ้าเลือกทำให้คุยกันในเกมได้ก็แพงขึ้นไปอีก 1000+ สรุปค่าเช่า 20000ต้นๆ และเต็มที่48คน

Comment

• แล้วทำไมไม่เล่นแรนกันเองผ่านGarenaกันก่อนล่ะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ= ="

Comment

• แล้วทำไงคร้าบบบ ทำไม่เป็นขอวิธีด้วยคร้าบบบบบบ

Comment

• ผมเห็นเซิฟเป็นออฟไลน์ ไม่ทราบตอนนี้ยังเล่นได้อยู่ไหมครับ

Comment

Working...
                                X