Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 Multiplayerกันใหมคับ ง่ายๆแค่............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Bomkoong View Post

เป็นเพราะอะไรหรอครับ
    ลองปิด Anti Aliasing ดูครับ

Comment

• ไม่มีคนตอบเลย ภาคนี้ยังมีเซิฟอยู่ไหมครับ

Comment

• เซิฟดับหมดเลยครับท่านแล้วจะเล่นเซิฟไหนแทนดีเนี่ย

Comment

• Originally posted by GeneGTO View Post
          ลองปิด Anti Aliasing ดูครับ
          ปิดยังไงหรอครับ

ปล.นั่นเป็น sv มาเลเซียนะครับ

Comment

• Originally posted by AbsoluteZE View Post
            ไม่รู้เหมือนกันครับไม่มีความคืบหน้าเลยสำหรับ imz - -" จริงๆผมอยากให้เล่นกันผ่านGarenaไปก่อนน่าจะดีกว่านะครับมันไม่แลคด้วยน่ะแถมเวลและทุกอย่างก็ขึ้นหมด
            มีวิธีสอนมั้ยครับว่าต้องทำยังไงบ้าง

Comment

• เหมือนเซิฟจะเปิดแล้วนะครับ ตะกี้เข้าไปเดินเล่นมาแต่ไม่มีคนเลย

ดีใจจริงๆ ขอบคุณคนที่เปิดให้เล่นด้วยครับ ขอบคุณจริงๆ

Comment

• เซิฟเปิดแล้วน้ะ อัพเดทนิดนึง

Comment

• ขอโหลดเกมก่อนนะครับ เดี๋ยวตามไปเล่นด้วย

Comment

• Originally posted by Bomkoong View Post
                    ปิดยังไงหรอครับ

ปล.นั่นเป็น sv มาเลเซียนะครับ
                    Option > Graphic ครับให้เป็น Off ไปเลย

Originally posted by Kingdomax View Post
                    เซิฟเปิดแล้วน้ะ อัพเดทนิดนึง
                    ขอ Friendly Fire Reflect , Killcam ได้มั้ยเอ่ย โดนเพื่อนยิงตูดบานมาหลายทีแล้วน่ะ - -"

Comment

• ภาคนี้ จะ Hack LV ยังไงหรอครับ ลงเกมส์ใหม่ ไม่มียศ เลย ภาคเก่าแล้ว ถามแบบนี้น่าเกลียดไปไหมครับ -.-

Comment

• ยังมีคนเล่นภาคนี้กันอยู่หรอนี่ ต้องหาโหลดมาใหม่ละ มันเขี้ยวๆ

Comment

• Originally posted by SlimSlotS View Post
                          ภาคนี้ จะ Hack LV ยังไงหรอครับ ลงเกมส์ใหม่ ไม่มียศ เลย ภาคเก่าแล้ว ถามแบบนี้น่าเกลียดไปไหมครับ -.-
                          http://www.google.co.th/#hl=th&biw=1...d0e39c66c1b8e9

Comment

• mod zombie 110.159.255.67:28961 sever malaysia จ้า pingผมเข้าไปเล่น 90-110 สำหรับคนที่ยังไม่รู้นะ

Comment

• ผมชื่อ Bookza ครับเล่นใหม่อิอิสนุกดีโดนเทพยิงตายแต่ก็เอามีดฟันจนสะใจ

Comment

• อยากกลับมาเล่นด้วยจัง

แต่ เล่นทีไรคอมค้างทุกที

สงสัย punkbuster คง ไม่ถูกกับ win 7 64 bit 7600

เลย เล่นแต่ mw2 alterIW

T-T อดเล่นกะมาโชว์ M4 กับ scorpion

Comment

Working...
                                X