Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 Multiplayerกันใหมคับ ง่ายๆแค่............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ู^
    อ้าววว งานงอก ><

Comment

• Originally posted by ohotong69 View Post
      ู^
      อ่อผมเห้นแวบๆ BD ตอนคนเยอะๆ แต่ไม่ได้เข้าไป
      ครับ รอสิงบอร์ดอยู่ชอบ cod4 เลิกไม่ลง ><
      ในเกมส์ ชื่อผม OHOT-T น่ะครับ

โฆษณา sv. โล้ดครับ อยากเล่น sv. ใหม่ เพื่อนผมก็เข้าได้กันละ

ว่างๆเปลี่ยนใช้ปืนแก็บบ้างนะคับจะได้ฆ่าได้น้อยๆ ผม A-K-I-R-A คับตัวแจกแต้ม
      Last edited by noimag; 25 Sep 2010, 12:18:26.

Comment

• เดี๋ยวเจอกันนะต้อง 55

ได้คอมใหม่แล้ว ตอนนี้รอตัวเกมอยู่

Comment

• ู^
          อ่ะ แวะไป mw2 แครก มั่งน่ะ
          ไม่ได้เล่นแท้ครับ ><

ไว้เจอกัน ครับ จะปิดเทอมแล้วล่ะสิ ><

Comment

• =w= หายไวๆนะ ตอนนี้คิดถึงเกมนี้อยู่

(ไปเล่น mw2 แท้แก้เซ็ง)

Comment

• เซิฟ ปิดหรอค๊าบ เปิด เมื่อไหรนี่ เบื่อมาเลแล้ว

เมื่อไหรจะเปิดฮะ

Comment

• เปิดเลย ครับ เสียบแทน imz หุหุ

รอต่อไป ด้วยใจรัก

Comment

• ทำไมครั้งนี้ปิดนาน แถมเว็ป imz ผมก็เข้าไม่ได้ซะด้วย

Comment

• อยู่ห้องแชท MW2 ทักก็ไม่เคยจะตอบอ่ะต้อง

ตัวชื่อ Sightened เหมือนเดิม

Comment

• เซิฟไหนคนเล่นเยอะๆบ้างครับ บอกหน่อย

จะเข้าไปแจมด้วย

Comment

• ช่วงนี้เล่นมาเล

Comment

• เซิร์ฟไทยดับไปแล้วเหรอครับ..

Comment

• เซิฟเปิดแล้วครับ เชิญมาลุยได้เลย ^0^

Comment

• กำลังโหลดตัวเกมอยู่ครับ เดียวจาตามไปน้าาา อิอิ

Comment

• ู^
                                อย่า เอาตัว rip / full rip มานะครับ มิฉะนั้นอาจเล่นไม่ได้

Comment

Working...
                                X