Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 Multiplayerกันใหมคับ ง่ายๆแค่............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อะไรว้าเล่นอยู่ดีๆมีเกรียนปลอมชื่อเป็นผมแล้วมาเตะผมทีนี้เข้าเกมไม่ได้เลยอะ- -
    เซ็งเกรียนเยอะชิพT T

Comment

• แม่งเปลี่ยนCDKEY มันก็มาvote kick แล้วเข้าเกมมันขึ้นแบน
      เซ็งๆๆๆๆ

Comment

• ทำไมมันหาเซิฟเวอไม่เจอ

Comment

• มีปัญหาเรื่อง คีย์ คับ

โดนเตะตลอดเลย

แก้ยังไงคับ

Comment

• Originally posted by Cpt.Price View Post
            อยากกลับมาเล่นด้วยจัง

แต่ เล่นทีไรคอมค้างทุกที

สงสัย punkbuster คง ไม่ถูกกับ win 7 64 bit 7600

เลย เล่นแต่ mw2 alterIW

T-T อดเล่นกะมาโชว์ M4 กับ scorpion
            ผมก็ win 7 64 bit 7600 เล่นมานานเป็นปีแล้วคับไม่มีปัญหาอะไรนะคับ

Comment

• HNY ทุกท่านชาว cod4

Comment

• เดี๋ยวเข้าไปเล่นดูครับ มีใครใหม่ๆมั้งน้อ

ปล.อยากรู้ความแตกต่าง CoD:MW2กับ CoD4:MW

Comment

• เล่นไปไม่ถึงนาทีโดน PB เตะตลอดเลยแฮะขึ้น Disallowed Programe/Driver [xxxxxxx] เกมก้ 1.7 แล้ว Punkbuster ก็อัพแล้ว =w=
                  spec ที่ใช้เล่นก้ Notebook Asus K42jv อ่ะครับ หรือว่ามันเตะเพราะมันมีระบบ optimus ของ nvidia หว่า = =

Comment

• ว้าาาา

เล่นมะกี้ก็ค้างเซงว้อยย

เกมไหนมี Punkbuster

ผมเล่นไม่ได้เลย

ทั้ง BF2 CoD4 BF4Free

มันค้างเหมือนอะไรร้อนเกิน

สเปกก็ i5 760 ram 4 vga gt240 win 7 64 7600

เห้อออ

Comment

• ทำไมผมแอดเซิป ไม่ได้อะครับ

Comment

• [IMG]file:///C:/Documents%20and%20Settings/admin/Desktop/untitled.JPG[/IMG]

Comment

• มันขึ้นข้อความอย่างนี้แสดงว่าเกิดอะไรขึ้นเหรอครับ

พอขึ้นเสร็จแล้วก็ Error เลย
                          Attached Files

Comment

• พอดีผมมีแผ่นอยุ่แต่มันเป็นภาษารัสเชีย พอจะมีแพทภาษาอังกฤษไหมไหมครับรบกวน pm ให้หน่อยครับ ขบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

• แคลน xX มาร่วมดันคร้าบบบ ป๋ม ^^ มีปัญหาการเเล่นถามได้คับ แวะไปพูดคุยได้คร้าบบบ

oxarmxo_pongpit@hotmail.com

แถมครับ เว็บนี้เอาไว้แต่งโลโก้ น่ะคับ คัยสนใจ ตามลิงค์นี้เลย http://callsign.modernwarfare247.com/

ผมชื่อ xXStarDustXx ............น้า COD4 รุ่งเรืองงง

Comment

• ถามหน่อยครับ
                                ตอนนี้เข้าเกมส์ได้แล้ว โหลดเสร็จหมด กำลังจะเลือกเหมือนกันเปนจุดเกิด
                                แล้วก็ขึ้นข้อความตามรูป รบกวนขอวิธีแก้ไขทีครับ

Comment

Working...
                                X