Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 Multiplayerกันใหมคับ ง่ายๆแค่............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by IxusKill View Post
    RPG มันยิงได้อย่าง TUBE ป่ะ 55555 มันก็ยิงยากน้าาาา
    จัด RPG HEADSHOT ! โชว์เลยพี่ 555+ ยิ่ง iMz คนเยอะๆงี้ อาจจะได้คนข้างๆแถมซักคนสองคน 555+

Comment

• Originally posted by RAPSIT View Post
      จัด RPG HEADSHOT ! โชว์เลยพี่ 555+ ยิ่ง iMz คนเยอะๆงี้ อาจจะได้คนข้างๆแถมซักคนสองคน 555+
      55555

Comment

• มีใครชอบเกรียนเอา sniper มาติด ACOG มั่งครับ

ตอนนี้ผมเอา M21 ติด ACOG อยู่เหมือนใช้ M14 แบบนัดเดียวตายเลย แต่กระสุนน้อยโครตๆ

Comment

• Originally posted by stupid_maker View Post
          มีใครชอบเกรียนเอา sniper มาติด ACOG มั่งครับ

ตอนนี้ผมเอา M21 ติด ACOG อยู่เหมือนใช้ M14 แบบนัดเดียวตายเลย แต่กระสุนน้อยโครตๆ
          ไม่เกรียนหรอกครับแบบนั้น สนุกดีผมก็เคยเล่นๆอยู่
          แต่ที่เกรียนคือตายแล้วทำลูกมะนาวหล่นนี่แหละ ปกติก็เยอะอยู่แล้วยังต้องมาวิ่งหลบของเพื่อนอีก

Comment

• เล่นได้จริงป่ะ
            อย่างนี้ต้องโหลดตัวเกมส์

Comment

• มีเซิพเเนะนำอีกไหมครับ อยากเล่นเดทเเมตเเต่หาไม่ได้

Comment

• อยากเล่นเซิฟโหมด hardcore มากคับจะได้ถือลุยกะปืนสั้นง่ายๆ เวลาพก sniper

เล่น hardcore เซิฟมาเลย์แลคโครตๆ

Comment

• เล่นทุกวัน แจกแต้มทุกวัน มันดี

Comment

• เล่นๆไปชอบค้างครับ

วินโดว์เจ็ด หกสิบสี่บิต

เล่น BF2 อาการเดียวกันเลย

Comment

• ^
                      ทำไม ล่อ 64 บิท -0-

วันนี้ยังเห็นเล่นได้อยู่เลย นิ ครับ

Comment

• Originally posted by ohotong69 View Post
                        ^
                        ทำไม ล่อ 64 บิท -0-

วันนี้ยังเห็นเล่นได้อยู่เลย นิ ครับ
                        เล่นครับ บางทีก็เล่นได้นานก่อนค้าง

Comment

• เวงกำผมเล่นไม่ได้แหะเข้าแล้ว Error ตัวนี้เลย iw_06.iwd มันไม่ตรงกับในเซิพใครที่มีอยู่แล้วเล่นได้รบกวนUploadให้ทีครับ
                          Last edited by MagGaSaI; 26 Aug 2010, 21:22:49.

Comment

• ^
                            ว้าว เซิฟใหม่หรอครับ ยอดมาก มีเว็บไซต์ไหมครับ

รู้สึกว่าถ้ามีไฟล์ใด เสีย หรือ iw ตัวใด error เป็นเพราะเป็น rip มา

ต้องโหลดตัวที่ไม่ rip ครับสำหรับเล่น sv. แครก

เริ่มเสียตั้งแต่ iw06 แน่นอนครับ 07-12 เสียหมดครับ แก้ตัวนึงได้อีกตัวนึงเป็นอีกครับ

ผมว่าหาตัวเกมส์ใหม่ที่เล่นได้ ลงใหม่น่าจะ เวิร์คกว่าครับ
                            Last edited by ohotong69; 26 Aug 2010, 22:55:06.

Comment

• Originally posted by ohotong69 View Post
                              ^
                              ว้าว เซิฟใหม่หรอครับ ยอดมาก มีเว็บไซต์ไหมครับ

รู้สึกว่าถ้ามีไฟล์ใด เสีย หรือ iw ตัวใด error เป็นเพราะเป็น rip มา

ต้องโหลดตัวที่ไม่ rip ครับสำหรับเล่น sv. แครก

เริ่มเสียตั้งแต่ iw06 แน่นอนครับ 07-12 เสียหมดครับ แก้ตัวนึงได้อีกตัวนึงเป็นอีกครับ

ผมว่าหาตัวเกมส์ใหม่ที่เล่นได้ ลงใหม่น่าจะ เวิร์คกว่าครับ
                              อ๋อครับ สงสัยต้องโหลดตัวFull มาเพิ่มซะละ

ปล.อ่อ พอดีเปิดทดลอง Private Rank นะครับเพื่อนๆอยากเล่นเลยเพปิดทิ้งไว้ ^^

เดียวโหลดตัวFullมาแก้อากาารนี้ก่อน อิๆ

ท่านใดมีลิ้งค์Full Pm มาหรือโพสในนี้เลยก็ได้นะครับ จะได้มะต้องหา ฮาๆ

Comment

• มี sv ใหม่ด้วยวุ้ย ต้องลองๆ

Comment

Working...
                                X