Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 Multiplayerกันใหมคับ ง่ายๆแค่............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แก้ให้เป็น ภาษา eng ยังไงอ่ะ อุตส่า โหลดมาเล่น T_T

...................................................

คืออะไรครับ
    Last edited by BEHIN555; 12 Jul 2010, 22:37:39.

Comment

• ^^

ไปโหลด ตัวเกมของค่ายไรมาครับนั่น

เป็นตัว full หรือ ตัว rip ภาษาในเกม เป็นงี้ทั้งหมดเลยเรอะ

ผมว่า ถ้าโหลดตัว full มา ไม่น่าจะเป็นยังงั้นนา

บนหน้าจอมันบอกว่าไฟล์ code_post ....มันต่างจากที่เซิฟใช้อะ เลยเข้าไม่ได้

ลองลงใหม่ แบบ full แล้วเลือกลง ภาษา eng ดูนะครับ

หรือรอคนอื่นมาเสริม~

Comment

• เซิฟเปิดแล้ว เล่นได้แล้วคับ

Comment

• น่าจะ full นะ 6 GBกว่า
          แต่มี แต่ภาษา russian

Comment

• ตอนนี้เซิฟ imz เข้าได้ แล้วคับ แต่ไม่มีคน

Comment

• เซิฟดับ
              รายงานเวลา 20.35 น.
              อาเมน

Comment

• อยากเล่นเกมนี้เเต่หาเเผ่นไม่ได้อะครับ

Comment

• อยากเล่นมากครับ แต่ผมเล่นบน Mac OS อะครับ ลงตัวเกมส์ตัวเต็ม แล้วกำลังจะโหลด 1.6 1.7 พอกด setup มันก็ขึ้นว่า This program cannot be run is DOS mode.

ไม่ทราบเหมือนกันว่าเป็นอะไรใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ใครจะลิ้งgameตัวเต็มให้ผมโหลดมั้งพอได้cd key มาฟรีงะครับ

Comment

• มันมากๆ

เล่นไปเรื่อยๆ

รอภาค black ops

Comment

• ระเบิดเยอะไปไหมครับ - -

เข้าไปเล่นทียังกะเล่น SF เลยงะ

แต่ ก็มันได้ใจ

Comment

• Originally posted by cramanxa View Post
                          ระเบิดเยอะไปไหมครับ - -

เข้าไปเล่นทียังกะเล่น SF เลยงะ

แต่ ก็มันได้ใจ
                          สงสัยผมจะขว้างเยอะไปหน่อยหะๆ

Comment

• ตอนนี้เล่น้ซิฟเวอร์อ่ะไรกันเหรอครับ

Comment

• Originally posted by destinyben View Post
                              ตอนนี้เล่น้ซิฟเวอร์อ่ะไรกันเหรอครับ
                              http://www.gametracker.com/search/cod4/TH/

Comment

• ทำไม ในเว็ป มัน online

แต่ในเกม มันกลับเป็น offline หว่า

เข้าไม่ได้เลย

Comment

Working...
                                X