Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครคอ รถ ห้าม! พลาดเกมนี้!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอามั้งครับ พื่งเล่นได้แค่56%เอง ไม่ค่อยมีเวลาเล่นครับ
    Attached Files

Comment

• มีแต่รถหรูๆที่ชาตินี้คงไม่มีวันได้ขับ

Comment

• อีกบ้านนะครับ
        Attached Files

Comment

• อย่างงามอะ ใครมีเครื่องแรงๆนี่ได้สวยสมจริงแง๋ม

Comment

• ท่านไหนที่เล่นออนไลน์อยู่

ว่างๆ มาแจมกับผมก็ได้นะครับ หนุกๆ

ชื่อในเกม ToN-ToR@GTR เพิ่งเล่นไปได้ 86% ครับ

แล้วเจอกันครับ

ปล. เดี๋ยวนี้ผมปันใจให้ Enzo Ferrari ไปซะแระ แจ่มกว่า F430 เยอะ

Comment

• เกมชื่ออารายอ่า อยากเล่นบ้าง

Comment

• เกมไร สวยดีค๊าบ

Comment

• ซื้อของแท้ได้ที่ไหนอ่ะครับ น่าเล่นสุดๆ

Comment

• คนชอบรถgtr

คังแต่เกิดมาเป็นคนชอบรถมากๆ เเละได้คนหาตามเว็ปต่างๆ โดยเฉาพาะเว็ปนี้ก็ไม่เห็นว่าจะเเตกต่างกับเว็ปอื่นๆ ก็เลยค้นหาอย่างละเอียดก็ไปเจอ........รูปรถgtrที่เด็ดๆและหาดูยากก็ขอขอบคุณมาก

Comment

• ถามนิดนึงคับ ตือว่า ผมเล่นติดอยู่แค่ 56% อะคับ แข่งครบหมดแล้วอะคับ แต่ไม่มีด่านเปิดให้แข่งแล้วอะคับ เกิดจากอะไรได้บ้างอะคับ

Comment

• ว้าวมี NIssan 350Z คันโปรดของผม *-*

Comment

• ผมอยากเล่น online ครับ...ใครก็ได้ช่วยผมที.. ผมใช้ maxnet...เป็นหอพักครับ...

เกมสonline อยากอื่นเล่นได้.. ผมใช้ gamespy ไม่เป็นด้วยครับ...

เกี่ยวกับ port รึป่าว... แก้ยังไง...ช่วยผมทีครับ...ขอบคุณครับ..

six_ch_ziph@hotmail.com

Comment

• โอ้ว น่าเล่นมาก

Comment

• มี Ford GT ก็เหลือหลายแล้ว

GT ตัวนี้เอามาทำ SLI ได้ไหมเนี่ย

Comment

• หูยย สุดๆครับ

แต่สเปคผมเล่นไม่ได้ ต้องรีบเปลี่ยนรอ *0*

Comment

Working...
                                X