Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครคอ รถ ห้าม! พลาดเกมนี้!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ZONEDA View Post
    clockเสร็จแล้วเป็นยังไงก็มาบอกด้วยเน้อ
    ตุกน้อยลงแล้วครับท่าน

ดีนะมะวานอากาศเย็นๆ
    cpu เลยวิ่งเล่นที่ 3.0 แบบไม่ร้อนมาก
    ไม่งั้นเดี๋ยวโดนด่าว่าเปงตัวทำห้องร้อน
    555
    Last edited by mcunn; 21 Mar 2007, 12:15:09.

Comment

• Originally posted by ZONEDA View Post

สเป็กอย่างต่ำสุดๆ

Windows XP, Windows 2000, Windows XP 64-bit, Windows Vista
      512MB System RAM
      Intel P4 @ 2.4Ghz or AMD Athlon 3000+.
      DriverX DirectX 9.0c

Video Card ที่รองรับ:
      ตำสุด
      ATI Radeon 9800
      ATI Radeon X800 - 256 MB
      ATI Radeon X850 - 256 MB
      ATI radeon X1900 - 512 MB
      หรือสูงกว่านี้

ตำสุด
      NVidia 6600 - 128 MB
      NVidia 6800 XT - 256 MB
      NVidia 7300 GT - 256 MB
      NVidia 7900 GTX - 256 MB
      Nvidia 8800 GTX – 768 MB
      หรือสูงกว่านี้

จาก www.TestDriveUnlimited.com

ถ้าเป็นเครื่องผมก็ พ่าน
      เอาไรมากกับ MX 4k 555+ รอ 8800 ออกก่อน ราคา การ์ดอื่น คงฮวบเลย อิอิ

Comment

• จากภาพ ประทับใจกว่า NFS Carbon เยอะ

แค่สเกลวัดรอบก็ต่างกะละ NFS Carbon สเกลเป็นหลอด อย่างกะเกมตู้หยอดเหรียญ 10 บาทสมัยก่อนอ่าคับ โอยรับไม่ได้อย่างแรง แต่ Test Drive ภาคนี้ สุดๆ สเกลเหมือนของจริงเป๊ะ

โดยส่วนตัว ผมจะชอบขับรถ ในแบบที่มองเห็นฝากระโปรงรถ ซึ่งจะทำให้เหมือนจริง แต่ก็คิดอยากให้มันมี คอนโซลหน้าเหมือนจริงๆ แล้วเกมนี้ก็ทำให้ฝันเป็นจริง เหอะๆๆ คอนโซลเหมือนจริง สเกลวัดรอบเหมือนจริง และที่สำคัญ สเกลความเร็ว!!! เป็นเข็ม ผมไม่เคยเห็นเกมไหนทำสเกลวัดความเร็วเป็นเข็ม เคยเห็นแต่ เป็นดิจิตอล สุดยอดๆๆๆๆ

ปล.ใครเคลียร์แล้ว มาโพสด้วยนะคับ อิอิ อยากเห็นๆ

Comment

• ได้ข่าวว่าเลื่อนอีกแล้วอ่ะครับ
          เวป Zest ลงไว้เป็น 30 มิ.ย.

http://www.zest.co.th/www/main/detai...937&catagory=3

Ps. แผ่นแท้จ๋าาาา มาซะทีเหอะ รอซื้ออยู่นะเนี่ยยยยย

Comment

• 7300GS ผมคงอด

Comment

• โฮะๆ แทบร้องครับ....

เจอเข้าไปแบบนี้ จุกแน่ๆครับ

Comment

• ^
                ^
                เซ็งแทนเลยครับ เหอะๆ

Comment

• เด๋วจะมาสมัครเปนสมาชิกนะครับ ชอบ อ่านรีวิวของเว็ปนี้จัง
                  ส่วนวันนี้ เล่นผ่านไปแล้วครับ

แทบตายเหมือนกัน แต่ก้อสนุกดี ช่วงนี้ลืม NFS ไปเลยครับ เพราะภาพ TDU สวยดี คล้ายๆกับพวก GT เลย

Comment

• 6600GT จะรับไหวไหมอ่าแล้ว Geforce Go7400 เนี่ยคงไม่ไหวแน่ๆเลยใช่ป่ะ

Comment

• Originally posted by ez2q2031 View Post
                      เด๋วจะมาสมัครเปนสมาชิกนะครับ ชอบ อ่านรีวิวของเว็ปนี้จัง
                      ส่วนวันนี้ เล่นผ่านไปแล้วครับ

แทบตายเหมือนกัน แต่ก้อสนุกดี ช่วงนี้ลืม NFS ไปเลยครับ เพราะภาพ TDU สวยดี คล้ายๆกับพวก GT เลย
                      ทีแรกก็ซื้อ mclaren มาขับ

ขับแล้วไม่ค่อยคุ้น เลยไม่เอา เปลี่ยนใจมาซื้อ enzo แทน
                      ขับแล้วได้เวลาพอๆกะคุณเลยคับ
                      เดี๋ยวไว้จะลอง mclaren ดูใหม่

Comment

• Originally posted by mcunn View Post
                        ทีแรกก็ซื้อ mclaren มาขับ

ขับแล้วไม่ค่อยคุ้น เลยไม่เอา เปลี่ยนใจมาซื้อ enzo แทน
                        ขับแล้วได้เวลาพอๆกะคุณเลยคับ
                        เดี๋ยวไว้จะลอง mclaren ดูใหม่
                        คือ ผมคิดว่า McLaren มันค่อนข้างเกาะถนนดีมากๆเลยครับ แต่ความเร็วปลายทำไปได้แค่ 208mph เองครับ
                        ส่วน Enzo นั้นมันมีความเร็วปลายสูงครับแต่ ไม่ค่อยเกาะถนนเท่ากับ F1 เวลาขับผมจึงเสียหลักได้ง่ายอ่ะครับ อาศัยชนน้อยๆ เอาครับ

Comment

• ผมชอบSLRอะครับส่วนตัวใช้อยู่
                          อิอิอิ
                          ซุ่มมานาน
                          Last edited by titan_psp; 2 May 2007, 08:04:37. Reason: เอารูปมาแปะ

Comment

• Originally posted by titan_psp View Post
                            ผมชอบSLRอะครับส่วนตัวใช้อยู่
                            อิอิอิ
                            ซุ่มมานาน
                            สวยครับ
                            notebookท่านแรงดีอะ ผมมันกะตุก

Comment

• Originally posted by oconner View Post
                              จากภาพ ประทับใจกว่า NFS Carbon เยอะ

แค่สเกลวัดรอบก็ต่างกะละ NFS Carbon สเกลเป็นหลอด อย่างกะเกมตู้หยอดเหรียญ 10 บาทสมัยก่อนอ่าคับ โอยรับไม่ได้อย่างแรง แต่ Test Drive ภาคนี้ สุดๆ สเกลเหมือนของจริงเป๊ะ

โดยส่วนตัว ผมจะชอบขับรถ ในแบบที่มองเห็นฝากระโปรงรถ ซึ่งจะทำให้เหมือนจริง แต่ก็คิดอยากให้มันมี คอนโซลหน้าเหมือนจริงๆ แล้วเกมนี้ก็ทำให้ฝันเป็นจริง เหอะๆๆ คอนโซลเหมือนจริง สเกลวัดรอบเหมือนจริง และที่สำคัญ สเกลความเร็ว!!! เป็นเข็ม ผมไม่เคยเห็นเกมไหนทำสเกลวัดความเร็วเป็นเข็ม เคยเห็นแต่ เป็นดิจิตอล สุดยอดๆๆๆๆ

ปล.ใครเคลียร์แล้ว มาโพสด้วยนะคับ อิอิ อยากเห็นๆ
                              มีครับ nfs 5 v.porsche ตามต้องการเลยครับ camera แบบมือจับพวงมาลัย เกจความเร็ว เป็นแบบ เข็ม แถม รถรุ่นเก่า เกจก้อจะเป็นแบบ เก่าๆ รุ่นใหม่ เกจก้อหรูตามไปด้วยครับ

Comment

• ผมเพิ่งได้ Progress ที่ 77% อยู่เลยอ่าครับ ท่านอื่นๆ เล่นไปถึงไหนกันมั่งแล้ว...
                                อ่อ แล้วขอถามหน่อยนะครับ Drive In มันคืออะไรครับ แล้วก้อ Club นั้นเราจะไปหาได้ที่ไหนครับ ใครที่เล่น Clear แล้วช่วยตอบผมทีนะครับ

Comment

Working...
                                X