Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครคอ รถ ห้าม! พลาดเกมนี้!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สนามแข่งรถ มันอยู่ส่วนไหน อ่า

ช่วยบอกทีอยากไป ดริฟท์

Comment

• มีสูตร ป่าว อิอิ

Comment

• Originally posted by newzbaba View Post
        spec นี้เล่น ลืนไหมอะ

Amd x2 3600+
        Ram 1 gb
        Vga xfx 7900 gs
        ไหวครับ ของผม 3800+/1GB/7600GS กระตุกเป็นบางจังหวะครับ

Comment

• แล้ว E4300 @ 3G
          Ram 2 Gb
          x1950Pro
          จะกระตุกใหม
          กลัวเล่นแล้วเสียอารมณ์

Comment

• Originally posted by เอก(โอโซน) View Post
            แล้ว E4300 @ 3G
            Ram 2 Gb
            x1950Pro
            จะกระตุกใหม
            กลัวเล่นแล้วเสียอารมณ์
            น่าจะลื่นแล้วครับท่านเอก เลือกเอาระหว่าง AA หรือ HDR ครับ

Comment

• ฮ่ะฮ่า มี ลัมเบอร์กินี กัลลาโด ด้วยว่าวววววของชอบเลย จะรอครับอิอิ

Comment

• โหอิอิน่าเล่นมากๆๆ ยิ่งมี ลัมเบอร์กินี กัลลาโด ด้วยล่ะก้อ สุดยอดเลย แต่ไม่ชอบ ลัมเบอร์กินี เมอร์ซีเอลาโก้

Comment

• Q6600
                  8800GTS
                  2GB

แบบนี้ ปรับ Max ได้ไหม
                  GLORIOUS PC MASTER RACE
                  May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

• Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                    Q6600
                    8800GTS
                    2GB

แบบนี้ ปรับ Max ได้ไหม
                    ได้สบายเลยท่าน

Comment

• น่าเล่นอะแต่เสียดายไม่มี NSX อะ

Comment

• Originally posted by AkE-SR View Post
                        น่าเล่นอะแต่เสียดายไม่มี NSX อะ
                        เกมนี้เน้นรถฝั่งยุโรป อเมริกา แบรนด์หรู เป็นส่วนใหญ่ครับ แต่ยังแปลกใจที่ไม่มีพวก Porche BMW ครับ สไตล์ ขับรถ กินลม ชมวิว ชิลสาว ครับ

Comment

• เครื่องผมจะรับได้เปล่าครับ
                          amd X2 4000+
                          ram 512
                          8500GT ถ้ารับไม่ได้หรือกระตุก เอา8500gt มาต่อ SLI แล้วจะดีขึ้นเปล่าครับ

Comment

• ram สัก 1 GB กำลังดีครับ

8500 GT คง Low หรือไม่ก็ กลางๆ

จะ SLi แล้วบอร์ดท่านรองรับ SLi ยังครับ ?

ก็คงดีขึ้นราวๆ 60-80%

อาจจะปรับ ไฮได้
                            Last edited by UnZeenMan; 8 Oct 2007, 00:52:00.

Comment

• ชอบของแรงๆๆ

Comment

• โชว์มั่งครับ คันโปรดของผม

Ferrari F430 ความเร็วใช้ได้ เข้าโค้งเกาะถนนดีพอสมควร

Comment

Working...
                                X