Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครคอ รถ ห้าม! พลาดเกมนี้!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยาดเล่นมากๆเลย

Comment

• Originally posted by Silent View Post
      หูยย สุดๆครับ

แต่สเปคผมเล่นไม่ได้ ต้องรีบเปลี่ยนรอ *0*
      เปลี่ยนรออะไรกันครับ เกมออกมานานมากแล้วนะ แล้วก็จริง ๆ มันไม่ได้กินสเปกอย่างที่คิดนะครับ ผมเคยใช้ A64 3000+ RAM 1.5GB Ra9800PE เล่นที่ 800*600 กราฟิกเปิดแค่ Mid แล้วก็ปิด HDR (มันเปิดไม่ได้อยู่แล้ว) ก็พอถูไถได้จนระดับ Champion แหละครับ คาดว่าใครที่สเปกประมาณนี้แต่มีการ์ดจอซัก 6600GT ขึ้นน่าจะสบายกว่านี้ หรือใครมีแค่ 2 หัวตัวน้อย ๆ กับแรม 2GB และการ์ดจอแค่ 7300GT น่าจะเล่นเกมนี้ที่ 1024*768 กราฟิกสูงสุด เปิด AA กับ HDR ได้สบายนะครับ ใครไม่เคยลองรีบลองเลยเกมนี้ เจ๋งมาก ๆ

Comment

• น่าสนุกเเฮะ ไปหามาเล่นมั่งดีกว่า

Comment

• หร่อยย

Comment

• อาวว เกมส์นี้ผมก็มี ISO อยู่นี้นา แต่ไม่เคยเล่นแฮะ ฮ่าๆๆๆ

Comment

• น่าจะหรอย ต้องลองแล้วค๊าบ

Comment

• 8400GS 7300GT เล่นไม่ได้เลย เซง !!! 1440*900

Comment

• สงใสต้องโดนแล้วแหละ

Comment

• น่าเล่นมากเลยครับ ออกมาเมื่อไหร่ตูได้ซิ่งแน่

Comment

• กระทู้เมื่อ 2 ปีก่อน โอ้รอดสายตาไปได้ยังไง

ปล. เกมส์นี้ใช้จอยสั่นของแบบ PS มัน จะสั่นไหมครับ เพิ่งซื้อจอยมา ยังหาเกมส์เทสไม่ได้เลย
                      Last edited by OJARU; 24 Aug 2008, 23:24:39.

Comment

• ปลุก! กระแสอีกซักที

Comment

• Originally posted by FUFU View Post
                          น่าเล่นมากเลยครับ ออกมาเมื่อไหร่ตูได้ซิ่งแน่
                          ออกมานานแล้วครับ ของแท้ของก็อปมีให้จับจองทั่วราชอาณาจักรวันนี้

Comment

• ว๊าว spyker

Comment

• โห่ เพิ่งจะมาฮิตกันป่านนี้

Comment

• Originally posted by stunjack View Post
                                สงใสต้องโดนแล้วแหละ
                                เกมหรือดิกเพลครับ

Comment

Working...
                                X