Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครคอ รถ ห้าม! พลาดเกมนี้!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Progress ผม 24% 555+
    ไม่ค่อยได้เล่นเลยครับ คอมอยู่บ้านแต่ตัวอยู่ ม. -__-"

Ps.ทำไมเกมมันไม่มี Prosche กะ BMW หนอ
    Ps2.เมื่อไหร่จะโหลดรถมาเพิ่มได้แบบ Xbox หนอ -*-

Comment

• น่าเล่นจัง แต่สเปกเครื่องคงไม่ไหวอ่ะ อือๆ T_T

Comment

• Saleen มันบ้าพลังจริงๆ เลยครับพี่น้อง

ปล.สังเกตุเส้นแดงๆ บนแผนที่ อันนั้นแหกโค้งมาครับ เหอๆ

Comment

• Saleen กะ McLaren นี่มันแรงจริงๆคับ แต่ระบบ เบรก และ การควบคุม นี่ แย่นิดหน่อย หากเทียบกับ Maserati Ferrari อ่ะครับ

Comment

• แล้ว 8600m GT เล่นได้รึป่าว

Comment

• GMA 950 เล่นได้ป่าว

Comment

• 8600GT น่าจะไหวครับ แต่GMA950 ไม่รอดชัวร์

Comment

• เกมนี้มีแผ่นขายยังอะครับ

Comment

• อิอิ

spec นี้เล่น ลืนไหมอะ

Amd x2 3600+
                    Ram 1 gb
                    Vga xfx 7900 gs

Comment

• Originally posted by newzbaba View Post
                      spec นี้เล่น ลืนไหมอะ

Amd x2 3600+
                      Ram 1 gb
                      Vga xfx 7900 gs
                      ยังกระตุกอยู่ครับ แรมน้อยไปหน่อย

Comment

• การ์ด GF8400m GS ไหว ไหมงับ

HP2517tx อ่าส์

Comment

• อยากเล่นจัง หาได้จากไหนครับ แนะนำหน่อย

Comment

• มีแผ่นขายแล้วครับ เดินดูตามร้านเกมได้เลย ^^

Comment

• มีโหลด มั๊ยอ่า

Comment

• อยากเล่นบ้างนะครับ

Comment

Working...
                                X