Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครคอ รถ ห้าม! พลาดเกมนี้!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังดูดอยู่เหมือนกัน 2 วันแล้ว... คาดว่า.. พรุ่งนี้น่าจะเสร็จ (ว่าแต่ มันจะรันบนวิสต้าผ่านป่าวหว่า เพราะตอนนี้ใช้วิสต้าอยู่อ่ะ)

Comment

• Originally posted by PowerEasy View Post
      กำลังดูดอยู่เหมือนกัน 2 วันแล้ว... คาดว่า.. พรุ่งนี้น่าจะเสร็จ (ว่าแต่ มันจะรันบนวิสต้าผ่านป่าวหว่า เพราะตอนนี้ใช้วิสต้าอยู่อ่ะ)

เห็นเค้าบอกว่า vista run ได้แต่จะช้ากว่า xp อะ

Comment

• Originally posted by NOLand View Post
        มันอยู่ในเวป www.gamecopyworld.com ต้องใช้ alcohol หรือ Daemon tool รันนะครับ
        Originally posted by tabo View Post
        อยากได้ crack ของเกมส์นี้อ่ะคับ ขอทีน๊ะคับ
        บอดร์นี้ ผมไม่สนับสนุนของcopyครับ ขอโทษครับ

Comment

• Originally posted by mcunn View Post
          เห็นเค้าบอกว่า vista run ได้แต่จะช้ากว่า xp อะ
          น่าจะถูกต้องครับ(ไม่ได้ลองกะ XP บอกตามความรู้สีกส่วนตัว) ช้าประทับใจจริงๆ สเปคตามลายเซนผม ต่างแค่ผมคล๊อคเป็น 3.45 แรม 230 แค่นั้น ผมคือ เล่นที่ความละเอียด 640*480 Low Detail ยังมีกระตุกจนเสียอารมณ์ในบางฉาก โดนเฉพาะถ้าต้องขับผ่านบริเวณที่มีต้นไม้ หรือ ตึกเยอะๆ มีกระตุกให้เสียจังหวะการขับให้เห็นเลยล่ะ

Comment

• Originally posted by PowerEasy View Post
            น่าจะถูกต้องครับ(ไม่ได้ลองกะ XP บอกตามความรู้สีกส่วนตัว) ช้าประทับใจจริงๆ สเปคตามลายเซนผม ต่างแค่ผมคล๊อคเป็น 3.45 แรม 230 แค่นั้น ผมคือ เล่นที่ความละเอียด 640*480 Low Detail ยังมีกระตุกจนเสียอารมณ์ในบางฉาก โดนเฉพาะถ้าต้องขับผ่านบริเวณที่มีต้นไม้ หรือ ตึกเยอะๆ มีกระตุกให้เสียจังหวะการขับให้เห็นเลยล่ะ
            งั้นกลับไปใช้xpดีกว่า อยากใช้ vista มากๆ

Comment

• อ่ะ มีกี่กระทู้ไล่ตามโพสให้หมด อิอิ รูปครับ สำหรับคนที่ไม่ได้เข้าชมกระทู้อื่นๆ ของเกมนี้

รูปแรก รถเก่า(G Class)ทำสีครับ

รูปที่ 2 ภารกิจ ส่ง ญ

Comment

• ผมรอแพ่นแทดีกว่า
                ป.ล.อยากเล่น!!!!!

Comment

• เล่นแล้วครับ ภาพสุดยอดเลย เหมือนจริงดี ระบบการเล่นก็ค่อนข้างเหมือนจริง มีซื้อบ้านด้วย อิอิ ขับรถเที่ยวฮาวายครับ สนุก

แต่รอแผ่นจริงมาจะซื้อเหมือนกัน เห็นว่าเร็วสุด ก็สิ้นเดือนนี้ออกครับ

Comment

• หุหุ มีแข่งสนามนึง วิ่งรอบเกาะ ทาง 189กิโล ได้ตัง 2แสน.... เอารถคลาส A วิ่ง...ผมว่ายังนานเลยอ่ะ (ยังไปไม่ทั่วเกาะเลย)

Comment

• 189 กิโล -_____-"
                      ของจริงยังเป็นชั่วโมงเลยนะครับ เหอๆๆ
                      Last edited by Zepia; 17 Mar 2007, 23:09:15.

Comment

• ลองขับรอบเกาะดูใช้เวลากี่ ช.ม. เนีื่ย-_-"

Comment

• เล่นเกมนี้แล้ว รู้สึกปวดหัว ปวดตา เหมือนเวลาเล่น FEAR เลยแฮะ

Carbon ยังไม่เห็นเวียนหัวยังงี้เลย แปลกจริงๆ

Comment

• รูปแรก สนามนี้อ่ะ ใครเคลียร์สนามนี้ได้ นับถือ นับถือ
                            รูปที่สอง จุดที่ไกลที่สุดเท่าที่จะขับไปไหวแล้ว(จุดที่มีรูปรถ) และสังเกตดีๆ ตังไม่มีสักบาทเพราะ โดน ตำรวจจับ ไม่มีตังจ่ายค่าปรับ ในเมื่อไม่มี ก็ ติดคุก!!! (3รอบแล้วผมอ่ะ)
                            Last edited by PowerEasy; 18 Mar 2007, 11:44:29.

Comment

• หน้าตา "คุก" ที่คุณต้องมา เมื่อไม่มีเงินพอที่จะจ่ายค่าปรับ

Comment

• ขับคันนี้อยู่ครับ หุ หุ

Comment

Working...
                                X