Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review Logitech G35 Gaming Earphone Dolby 7.1 Surround

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หา Review Megalodon ไมไ่ด้เลยแหะพี่กูก็หาเจอแต่ Peview แต่ก็น่ะสั่ง G35 ไปละรอเค้าเอามาส่งอย่างเดียวจะได้ลองซักที~

Comment

Originally posted by wizardsoul View Post
      หา Review Megalodon ไมไ่ด้เลยแหะพี่กูก็หาเจอแต่ Peview แต่ก็น่ะสั่ง G35 ไปละรอเค้าเอามาส่งอย่างเดียวจะได้ลองซักที~
      เป็นไงเอามาเล่าสู่กันฟังบ้างน้ะครับ

Comment

ได้ของมาแล้วครับ~วันนี้สดๆร้อนๆเลย ก็ได้ลองดูแล้วเสียงดีกว่า ลำโพงตัวละ1500กว่าๆที่ใช้อยู่เยอะทีเดียว แต่มีข้อติงเพิ่มนิดหน่อย

- ปุ่ม Macro 3ปุ่มมันน่าจะ Import โปรแกรมอื่นๆได้เพราะเท่าที่มันมีให้เลือกตั่งแต่ WMP Winamp iTune PowerDVD WinDVD ผมไม่เคยใช้เลย ใช้โปรแกรมอื่นมากกว่า~ หรือว่ายังหาไม่เจอก็ไม่รู้

- ตรงตัวปรับระดับศรีษะ หน้าจะทำมาให้ล็อคแน่นกว่านี้หน่อยจะดีมาก เพราะบางทีตัวล็อคมันเลื่อนเองซะงั้น

Comment

ครับ ตามนั้น อันที่จริง ทั้งสองข้อ ผมอับขึ้นเพิ่มอีกเวปบอดนึงเเล้วนะ ดันลืมอับลงเวปนี้ ขอโทษครัย -*-

Comment

ปุ่ม macro 3ปุ่มนั่น
            มันมีวิธียกเลิกให้เรียกโปรแกรมไหมครับ
            ตอนผมยกหูฟังมาใส่ตอนเล่นเกม มันพลาดไปกด
            มันเลยเด้งมาหน้าเดสทอป ซึ่งมันต้องเสียเวลามาออกโปรแกรมแล้วเข้าเกมใหม่อีกอ่ะครับ

Comment

กดผิดได้ครับ Disable ไปครับ ที่ตัวไดรเวอเลยครับ

Comment

ขอถามหน่อยครับ ทำไงให้เวลาเสียบหูฟังแล้วมันไม่ไป Disable ลำโพงด้วยอะครับ ลองเอาที่ติ้กตรงช่องปดลำโพงเมื่อมีการเสียบหูฟังแล้วก็ไม่ได้

Comment

กำ วินโดวทำไม่ได้ครับ มันเป็นที่วินโด มีเเต่คนด่าเรื่องเนี้ยก็ไม่เจ้าใจวินโดวเค้าเหมือนกัน

ก็ พอเอาหูฟังออก เสียบเเจ๊คลำโพงเเทน มันก็จะเเทนกันทันทีครับ เเต่ออกพร้อมกันไม่ได้อะ

ใครมีวิธีโมยังงัยบอกผมด้วยนะ

ถ้าเป็น MAC จะทำได้

Comment

ถ้าเป็นแบบ Jack 3.5mm มันก็ทำได้น่ะออกทั่ง ลำโพง+หูฟัง แต่G35 มัน USB เลยไม่รู้ต้องไปปรับตรงไหน~

Comment

ผมมี magalondon ครับ ทำรีวิวยังไงดีละครับ
                      เทียบกับอะไรดีละครับ
                      อ้อ ผมไปร้าน p&y ขอราคาเดียวกับคุณ sleipnor
                      เค้าบอกว่าท่านซื้อของเยอะเลยได้ราคาพิเศษ ครับ
                      ผมขอราคาแบบท่านบ้างยังไงเค้าก็ไม่ยอม

Comment

Originally posted by -[Con_DoM] View Post
                        แล้วเรปนี้ไปได้มายังไง-*-

ไม่รู้เหมือนกันครับ ทำไมมันดันมีขาย
                        ตอนแรกจะเอา G35 แต่ตัวนี้มันเท่กว่าอะครับ
                        ผมมีลำโพงของ โซนี่ กับ ALTEC ครับ มีซาว ของ rampage 2 ที่ติดมาจะลองเทียบดูละกันครับ
                        ปล. ลำโพงผมไม่เคยใช้เลยครับ มันดังแฟนผมรำคาญ
                        Last edited by toma33; 15 Jul 2009, 01:09:14.

Comment

^
                          ขอรูปละเอียดกว่านี้หน่อยครับ *0*

Comment

มันเพิ่งเข้าน่ะครับ ถามมาเเล้ว -*-

ตอนนี้รอผลงานถัดไป Razer Sphex

Comment

รออ่านครับ ท่านรีวิวได้น่าสนใจดีครับ
                              http://www.fpsthailand.com/forum/vie...php?f=33&t=122

Comment

Originally posted by toma33 View Post

ไม่รู้เหมือนกันครับ ทำไมมันดันมีขาย
                                ตอนแรกจะเอา G35 แต่ตัวนี้มันเท่กว่าอะครับ
                                ผมมีลำโพงของ โซนี่ กับ ALTEC ครับ มีซาว ของ rampage 2 ที่ติดมาจะลองเทียบดูละกันครับ
                                ปล. ลำโพงผมไม่เคยใช้เลยครับ มันดังแฟนผมรำคาญ
                                เสียงเป็นไงบ้างเหรอครับ เเจ่มสู้ g35 ได้ปล่าว

Comment

Working...
                                X