Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review Logitech G35 Gaming Earphone Dolby 7.1 Surround

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แจ่มน่าดู

Comment

สุดยอด น่าใช้มากกก

Comment

เทียบกับ Razer Megalodon นี้ตัวไหนน่าสนใจมากกว่าครับ แล้วถ้าเอาไปใช้ทั่ง เล่นเกมส์ ดูหนัง ฟังเพลง นี้ตัวนี้ถือว่าคุ้มราคาไหมครับ หรือไปเล่นพวก หูฟังแบบอื่นดีกว่า~ แล้วถ้าเทียบกับลำโพง Creative 2.1 ตัวละ1500กว่าๆนี้หูฟังอันนี้ดีกว่าทุกด้านเลยหรือเปล่าครับ = ="

Comment

ไปสืบข้อมูลมา ทางฝรั่งเค้าลงความเห็นว่าหูฟังเอาไว้เล่นเกม G35 น่าจะแจ่มกว่า Megalodon ครับ เพราะหลายคนบอก Razer ทำหูฟังไม่ค่อยได้เรื่องเท่าไหร่ แบรนด์ Razer เลือกเมาส์กับคีย์บอร์ดดีกว่า

Comment

4500 น่าโดนอยู่ครับ

Comment

สวยจัง..

Comment

ไม่ทราบว่า มีร้านรับส่งต่างจังหวัดไหมครับ ผมหาทั่วพัทยา+ศรีราชาแล้วไม่มีร้านไหนขายเจอแต่พี่น้องร่วมรุ่น G อย่างอื่นแต่ไม่เจอหูฟังซักร้าน

Comment

มีเข้าไทยมาไม่กี่จตัวเองครับ พันทิพยังหายากเลยครับม - -"

Comment

วันนี้ไปหาที่ 1000 ทิพมาล่ะคับ สอยมาตัวนึง

ประเด็นคือ ผมเสียบเข้าครั้งแรกกับคอมผมแล้วมีปัญหา
                    (ทุกสิ่งที่มีเสียงในคอมไม่สามารถเปิดได้)

ตอนนี้กำลังทะเลาะกับมันอยู่คับ
                    ถ้าแววไม่ดี อาจจะได้เจอกันใน it market

Comment

ลองกับคอมอื่นรึยังครับ เผื่อเป็นที่ตัวของจะได้ไปเคลมใน 7 วัน ได้เลย ไม่ต้องรอ

Comment

อยากได้มั่งง่า จนT^T

มีป๋าๆท่านไหน อยากซื่อให้มะครับ อิอิ

ใช้แค่ ฟืลิป ตัวพันก่าบาท -..-
                        Last edited by kondomx; 1 Jul 2009, 03:44:07.

Comment

เค้ายังไม่นำเข้าล็อตใหม่อีกหรอครับ
                          กะว่าจะไปสอยมาตัวนึง วันเสาร์นี้ ที่พันทิพ - -

Comment

Commart มีครับ ถูกๆด้วยล่ะ -*-
                            P&Y ชั้นล่างครับ ฝากบอกด้วย จาก Review ใน OCZ เผื่อเค้าจะลดให้ -*-

Comment

^^^ ทำไม บางรีวิว บอกว่า
                              1. Brracuda
                              2. 5Hv2
                              3. Siberia
                              มันไม่มีเปรียบเทีบกับตัวนี้อะครับ
                              มันแจ่มจริงใช่ไหมครับถ้าเทียบกับ 3 ตัวบน กำลังตัดสินใจอยู่ครับ
                              http://www.fpsthailand.com/forum/vie....php?f=33&t=90

Comment

ดีกว่า Baraccuda เเน่นอนครับ เพราะตัวนั้น 8.1 จริง เเต่ไม่เวิคครับ ลองถามพวกเล่นลำโพงหูฟังดูดิ

Siberia เลิกคิดครับ - -

5Hv2 ผมไม่รู้อะ ไม่เคยลอง

ปล G35 มันเล่นเกมดีไงครับ เน้นที่เกมน่ะ คนเลยไม่ค่อยเอาไปเปรียบ

Comment

Working...
                                X