Announcement

Collapse
No announcement yet.

CLUB 6920G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังจาซื้อ 6935g ตัวรองtop คับ
    ยากถามว่า ถ้าไม่เพิ่มแรม (DDR3แพงมาก) สามารถ crysis ได้ลื่นหรือป่าวคับ
    ในวิน วิสต้า คับ

Comment

• Originally posted by beer4848 View Post
      กำลังจาซื้อ 6935g ตัวรองtop คับ
      ยากถามว่า ถ้าไม่เพิ่มแรม (DDR3แพงมาก) สามารถ crysis ได้ลื่นหรือป่าวคับ
      ในวิน วิสต้า คับ
      สบายปรับกลางครับพี่น้อง เกมส์นี้ Ram 1GB ก้อเล่นได้แล้วครับพี่น้อง

Comment

• Originally posted by vampires101 View Post
        สบายปรับกลางครับพี่น้อง เกมส์นี้ Ram 1GB ก้อเล่นได้แล้วครับพี่น้อง
        ขอบคุณคับ

Comment

• ขอบคุณมากคุณแวม อีกนานไหมน้อ แรมจาถูกลง

Comment

• Originally posted by Joichi View Post
            ขอบคุณมากคุณแวม อีกนานไหมน้อ แรมจาถูกลง
            มันก้อเหมือนกับ Ram DDR2 อ่ะครับพี่น้อง

Comment

• รอสมาชิกเพิ่มพรุ่งนี้จะมีใครไหมเนี่ย

เอา TIP มาฝากสำหรับรุ่นนี้ อย่าใช้แบตต่ำกว่า 55 % ครับ แบตจะได้ไม่เสียอ่ะ

แล้วตอนนี้ใครเสียไปแล้วบ้างครับพี่น้อง

Comment

• ส่งซ่อมไปแล้ว4วันโทรไปถาม ช่างยังไม่ได้ซ่อมเลยครับ เซ็งเลยครับ

Comment

• รอครับ รอ

Comment

• มัน ยังซ่อมไม่เสร็จครับพี่น้อง...............

Comment

• ได้เครื่องคืนมาแล้วคร้าบบบ

Comment

• Originally posted by nawin13 View Post
                        ได้เครื่องคืนมาแล้วคร้าบบบ
                        ยินดีด้วยนะครับพี่น้องที่ได้เครื่องกลับมา เอาซ่อมอาการอะไรหรอครับ

แล้วตัวเครื่อง OK ไหมครับ

Comment

• ช่างบอกลงWindowsใหม่ McAfeeหาย มีAVGมาแทน รู้งี้ลงเองก็ได้
                          ตัวเครื่องเหมือนเดิม อิ อิ

Comment

• ก้อดีแล้วครับ ที่ไม่อะไรเสียหายครับ ผมว่าที่ช้าก้อคงเป็น ลูกค้าเยอะอ่ะครับพี่น้อง

Comment

• ผมใช้ 6935G รุ่นเล็กอะ
                              ใช้มาประมาณ เดือนกว่าๆก็รู้สึกว่าลำโพงอู้ๆอี้ๆ
                              เปิดเสียงอีกนิดก็ ชัดเลย... ลำโพงแตก
                              แต่ว่าเดียวก็เป็น เดียวก็ไม่เป็น
                              มันเกิดอาไรขึ้นอะ
                              มันจะเครมได้ไหมครับ กลัวไปศูนย์แล้วมันไม่เป็น กลับบ้านมันเป็นอีกอ่า
                              เศร้าเลย

Comment

• Originally posted by poppurm3 View Post
                                ผมใช้ 6935G รุ่นเล็กอะ
                                ใช้มาประมาณ เดือนกว่าๆก็รู้สึกว่าลำโพงอู้ๆอี้ๆ
                                เปิดเสียงอีกนิดก็ ชัดเลย... ลำโพงแตก
                                แต่ว่าเดียวก็เป็น เดียวก็ไม่เป็น
                                มันเกิดอาไรขึ้นอะ
                                มันจะเครมได้ไหมครับ กลัวไปศูนย์แล้วมันไม่เป็น กลับบ้านมันเป็นอีกอ่า
                                เศร้าเลย
                                ผมว่าลองลงDriverใหม่ครับอาจช่วยได้ครับ

Comment

Working...
                                X