Announcement

Collapse
No announcement yet.

CLUB 6920G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้รุ่นนี้แนะนำให้ ซื้อประกันเพิ่มด้วยนะครับพี่น้อง

Comment

• ตัวTOP มี BlueRay ไร้ท์แผ่นDVDกับBlueRay ได้หรือเปล่าครัึบ หน้าจอสรุปแล้วตัวหนังสือคมหรือเปล่า

Comment

• ใส่HDDได้กี่ตัวครับ

Comment

• เป็นแค่ BlueRay Rom ครับพี่น้อง ไรท์ DVD CD ได้ ครับพี่น้อง

ใส่ได้ ลูกเดียวชิ ถ้า 2 ลูกต้องเป็น Aspire 8920G อ่ะครับพี่น้อง

Comment

• รับทราบครับ

Comment

• เซงจาง เล่น gear of war และ มานจา stoped work อารายของมานก้ไม่รู้ งง

Comment

• หลังจากที่ลองใช้มา 2 วัน ผมรู้สึกว่า มันแปลกๆอะครับ

คือเวลา จะเข้าอะไรก็แล้วแต่ไม่ว่า my computer เข้า net มันจะไม่มาทันที แต่มีหลอดเขียวๆด้านบนอะครับ รู้สึกมันจะช้ากว่าเครื่อง เน่าๆอีกอะครับ

ส่วนเกมส์ ได้ลองเล่นแค่ Lineage2 ครับ ปรับภาพสุดลื่นดี แต่ ก็มีพบสะดุด เป็นพักๆอยู่ครับ [ประมาณว่า กดวิ่งไปข้างหน้า พอวิ่งไปซัก 10-20 วิ จะมีสะดุดเล็กน้อย] ซึ่งไม่น่าจะมีรึเปล่าครับ ?

หรือผมควรลองกับเกมส์ไหน ให้รุ้ไปเลยครับ ว่าเครื่องผมมันเป็นอะไรรึเปล่า

อย่างเช่นว่า ถ้าปกติเล่น เกมส์ AAA ปรับภาพสุดหมดเล่นได้ลื่นปี๊ด แต่ผมเล่น แล้วไม่ลื่น อะไรแบบนี้อะครับ
                ช่วยแนะนำเกมส์มาเทสทีครับ

รบกวนพี่แวมช่วยแนะนำผมทีนะครับ ผมคิดมากจริงๆว่าเกิดอะไรกับขึ้นรึเปล่า จนว่าจะไปเปลี่ยนเครื่องเลย เพราะเค้าให้เปลี่ยนภายใน 7 วัน

อีกเรื่องนึงครับ ตอนผมซื้อช่าง เค้าลง โปรแกรม พวก Adobe ทั้งหมดเช่น photoshop illus และ พวก Word อะไรพวกนี้อะครับ รวมถึง ลงตัวป้องกันไวรัสของ AVG ด้วย
                ไม่ทราบว่าพวกนี้ อยู่ในเครื่องจะทำให้เครื่องช้าด้วยมั้ยครับ รวมถึง AVG มันดีพอสำหรับ โน๊คบุค 6935G มั้ยครับ

พี่แวมช่วยที หรือใครก็ได้ครับ

Comment

• ลง Vista มันก้ออย่างนี้ล่ะครับพี่น้อง

Comment

• ปกติใช่มั้ยครับ แบบนี้

Comment

• ผมว่าก้อดีเหมือนกันครับหาเกมที่เป็นมาตราฐาน จะได้รู้กันว่าเครื่องแต่ละคนปกติดีเปล่า

Comment

• ผมว่าก้อดีเหมือนกันครับหาเกมที่เป็นมาตราฐาน จะได้รู้กันว่าเครื่องแต่ละคนปกติดีเปล่า

Comment

• กล้องมันก้มไปนิดนะครับ
                          ต้องเงยหน้าจอขึ้น
                          ไม่ทราบว่ามีของท่านไหนเป็นบ้าง
                          จะแก้ยังไงดี

Comment

• ไม่เป็นครับ สงสัยต้องส่งให้ศูนย์มันขยับให้แล้วล่ะ

Comment

• เพื่อนๆใช้Vistaกันหรือเปล่า

Comment

• วิสต้า ครับ ตอนนี้กาลังรวบรวมไดเวอร์ เพื่อ จาลง xp ครับไม่ไหว วิสต้า เซงจิต

Comment

Working...
                                X