Announcement

Collapse
No announcement yet.

CLUB 6920G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คืนนี้แน่นอน ประมาณ ตี 1 ครับ ถ้าเสร็จงานนะครับ

Comment

• Club ตกดันหน่อย อิ อิ อิ

Comment

• รอข้ามปี

Comment

• Originally posted by nawin13 View Post
          รอข้ามปี
          จร้าเดี๋ยวจัดให้น้า ใจเย็นนะนะนะ ไปรอที่ Club เลยครับพี่น้อง

http://forums.overclockzone.com/foru...=362918&page=2

Comment

• ตอนนี้มีปัญหาเรื่อง ฝาหลัง เป็นรอยง่ายครับ
            ไม่รู้ว่าจะซื้อกันรอยที่ไหนมาติดดี
            แล้วก็ ที่ปรับด้านข้างด้วย

Comment

• อ้อ แล้วก็ไปเพิ่มแรมที่ไหนกันหรอครับ
              เพิ่มเองได้รึปล่าว กลัวหมดประกัน
              เห็นที่ร้าน JIB ขาย ddr3 1GB 720.- เอง
              แต่ไม่มี 2 GB อยากเพิ่มแบบ 2GB ไปเลยอ่ะครับ

Comment

• เห็นตัวเป็นๆ แล้ว ขอบอกว่า big มาก

ถ้าเล็กกว่านี้ จะดูดีมาก

Comment

• แล้วตอนนี้เจ้า 6920G มันราคาประมาณเท่าไหร่คับ

Comment

Working...
                  X