Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by tawee2514 View Post
    ของคุณ earkaliber สวยไปเลย แดงดำตัดกันดี

Comment

• Originally posted by Sillycan View Post
      มันไม่ติดเหรอครับ น่าลองดู
      ยืนยันว่าติดพัดลมด้านบนแบบท่านมาสแล้วไม่ติดฝาครับปิดได้ครับ

เอามาจากคนในคลับครับ ไม่ติดแน่นอน

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
        มาอัพเดทแล้วครับท่านประธาน เมื่อคืนป๊อกไปก่อน 555 หลับคาจอเลย

อันนี้เซ็ทเดิมก่อนถอดกับบอร์ด FTW

ด้านหลังก็.....ได้แค่นี้ครับเต็มที่แล้ว

พอได้สายต่อมาช่วย ค่อยดูดีขี้นมาเป็นกอง

แบบเปิดไฟหน่อย เอาเจ้า BZ คว่ำหน้าไปได้ค่อยยังชั่ว ตอนแรกไฟสีฟ้าไม่เข้าพวก

ด้านหน้านี่ก็ Lain li 140mm. ท่านมาสนั่นแหละ

ส่วนด้านบนนี่ก็ TT 120mm. 2ตัวเดิมที่มีอยู่

ยืนยันว่าติดพัดลมด้านบนแบบท่านมาสแล้วไม่ติดฝาครับปิดได้ครับ
        ตาเอิ๊ก เปลี่ยนบอร์ดบ่อยมาก อิๆ
        อัฟเดทให้แล้วนะจ๊ะ
        ปล. พัดลมด้านหน้า สวยเนอะ อิๆ

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
          มาอัพรูปสายถักสีแดงให้ท่านมาสดูครับ สั่งมาจากท่านประธานคลับส้มครับ

ตอนแรกผมติดต่อไปบอกท่าน Merfo บอกว่าจัดสายต่อให้เข้ากับบอร์ด MIIIF ให้หน่อยครับสี แดง-ดำ
          ท่านบอกว่าสีสายถักสีแดงสีโทนเดียวกับบอร์ดเลย แล้วก็บอกขอหัวต่อสีดำ ท่าน merfo ก็จัดมาให้สวย
          งานถูกใจมากครับ เข้ากับบอร์ดเป๊ะ ต้องขอบคุณท่าน merfo ไว้ด้วยนะครับ
          ยินดีครับ

Originally posted by 3nter View Post
          PM ไปแล้วนะจ๊ะ
          ไหนครับยังไม่ได้ PM ท่านเลยครับ

Comment

• Originally posted by Merfo View Post
            ไหนครับยังไม่ได้ PM ท่านเลยครับ

เดี๋ยวถ้าเงินพร้อมจะ PM สั่งรายละเอียดไปอีกทีนะครับ

เอาเป็นว่าท่านได้เงินผมแน่ๆ 1500 อิๆ

เพราะผมรองบซื้อเมนบอร์ด ASUS Crosshair IV Formula
            ประมาณปลายเดือน มิ.ย. หรือต้นเดือน ก.ค. โน้น

อย่าเพิ่งเลิกทำไปหละ ท่านประธานส้ม

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
              ยินดีที่ได้รู้จักครับ ท่านอ๊อด
              ผม มาส นะครับ

ท้าทางจะเหนื่อย กว่าจะได้มันมา อิๆ
              หนักไม่ว่า กล่องโครตใหญ่ ดูในเน็ตกล่องเล็กๆ เห็นเขายกออกมา กำเวง -*-

ได้ เคส กะ ซิงค์ สมใจแย้ว *0*

ต่อไปเก็บตังซื้อจอ lcd -*- ที่บ้านยังใช้จอตู้ 17นิ้ว อยู่เลย ซัมซุง 793DF ใช้มา 6ปีแระ -*-

Comment

• Originally posted by moonset View Post
                หนักไม่ว่า กล่องโครตใหญ่ ดูในเน็ตกล่องเล็กๆ เห็นเขายกออกมา กำเวง -*-

ได้ เคส กะ ซิงค์ สมใจแย้ว *0*

ต่อไปเก็บตังซื้อจอ lcd -*- ที่บ้านยังใช้จอตู้ 17นิ้ว อยู่เลย ซัมซุง 793DF ใช้มา 6ปีแระ -*-

ผมก็เคยใช้ อิๆ
                แต่ตอนนี้ไปอยู่ที่พ่อแล้ว ไว้ใช้ร้อง Karaoke

ถ้าว่างๆ ท่านอ๊อด ถ่ายรูปมาแปะ แบบทุกซอกทุกมุมจะดีมากมาย
                ขอ ชมด้านหลังเก็บสายด้วย เอาไว้เป็นแนวทางในเก็บแอบสายให้ได้มากที่สุด อิๆ

Comment

• Originally posted by moonset View Post
                  ผมชื่อ อ๊อด ครับ

ใช้ cm 690 รุ่น advanced

ซื้อมาเมื่อ 28/พ.ค./53 ซื้อพร้อมกับ ZALMAN CNPS 10X EXTREME

รูปมาแล้วจ้า ถ่ายจากกล้องมือถือนะครับ เพราะซื้อคอมไปหมดแล้วไม่มีตังซื้อกล้อง 555+ อาจจะไม่ค่อยชัด *0*

อัพเดตรูปใหม่แระจ้า *0*

Comment

• ^
                    หมาตาแบ๊วมาก

Comment

อัพเดตรูปใหม่แระจ้า *0*
                      งามเลย
                      ซื้อจากที่ไหนหรอครับ Advance อิๆ
                      ได้มา ราคาเท่าไหร่หรอ ท่านอ๊อด

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        ^

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          ^
                          พอดีมันมาเดินแถวๆ เคสตอนถ่ายรูป เลยเรียกชื่อมัน มันเลยหันมามอง อิอิ

Originally posted by 3nter View Post
                          งามเลย
                          ซื้อจากที่ไหนหรอครับ Advance อิๆ
                          ได้มา ราคาเท่าไหร่หรอ ท่านอ๊อด
                          ซื้อมาจากร้าน Compute & More พันทิพย์ประตูน้ำชั้น 4 จ้า 3590 บาท จ้า
                          Last edited by moonset; 29 May 2010, 15:20:50.

Comment

พอดีมันมาเดินแถวๆ เคสตอนถ่ายรูป เลยเรียกชื่อมัน มันเลยหันมามอง อิอิ

ซื้อมาจากร้าน Compute & More พันทิพย์ประตูน้ำชั้น 4 จ้า 3590 บาท จ้า
                            เห็นแล้วอยากเอา plus ไปเทริ์นเค้าจะรับมั้ยเนี่ย

Comment

เห็นแล้วอยากเอา plus ไปเทริ์นเค้าจะรับมั้ยเนี่ย
                              ความคิดเราไม่ได้ต่างกันเลย ฮ่าๆ

ปล. มันแทบไม่ได้ต่างอะไรกันเลย มองเผิ่นๆ แต่มันต่างกันตรงกล่องเนี่ยแหละ สวยกว่าเยอะ ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                                ความคิดเราไม่ได้ต่างกันเลย ฮ่าๆ

ปล. มันแทบไม่ได้ต่างอะไรกันเลย มองเผิ่นๆ แต่มันต่างกันตรงกล่องเนี่ยแหละ สวยกว่าเยอะ ฮ่าๆ
                                เดี๋ยวรอที่เสียบฮาร์ดดิสด้านบน เค้าออกมาเป็นออปชั่นเสริมสำหรับรุ่น plus เห็นเค้าว่าอย่างนั้นนะ

แต่ดูแล้วมันจะใส่ยังไง ยังงงๆ อยู่

Comment

Working...
                                X