Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by aekshow View Post
    อย่างงาม หุหุ
    ^_^"

Comment

• Originally posted by golfcmtc View Post
      ท่านประธานตกแต่งอย่างสวย+เนียน
      ^_^"

ไอ้ที่เนียน คอมผมหรือ Avatar ผม อิๆ

Comment

• Originally posted by alize00357 View Post
        สงสัยไม่ได้มาร่วมคลับนี้ซะแล้ว

ผบทบ ไม่อนุมัติ แต่ดันอนุมัติให้สอยตัวแรกได้ >_<

ผมก็จัดการสอยมาละ รอเค้าส่งมาอยู่ อิอิ
        ดีเลย ท่านแตงโม สมาชิกจะได้เพิ่มขึ้น เรื่อยๆ (มั้ง)

Advance หรือ Plus ท่านอยากทราบ
        แล้ว ราคา อะ ^_^"

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
          พัดลมเราก็นึกว่าไอตัวสีฟ้าๆ ด้านหลัง

ดูๆ ไปการ์ดจอแดงๆ ไม่ค่อยเข้ากับบอร์ด ฟ้าๆ นะท่าน แรมก็ด้วย

เอามาปล่อยผมดีก่า .. .. .5 5 5 5

พูดถึงผมป่าว ตาเอิ๊ก

ถ้าพูดถึงผม บอร์ดผมปล่อยแน่ๆ แต่รองบผมก่อน อิๆ ^_^"
          ASUS M4A79XTD EVO ประกัน 3 ปี Synnex แล้วราคาจะตามมา ฮ่าๆ
          Comming Soon

ส่วนการ์ด จอคงอยู่กับผมอีกนาน แรมด้วย

Comment

• Originally posted by VirusEddy View Post
            เปิดยังไงอ่ะ อันนี้เปิดไม่เป็นจริงๆ ว่าจะหาพัดลมเขียวๆ 120mm มาใส่สัก 5 ตัวรอบเคส อิอิ
            เปิดคู่มือดูครับ ใช้นิ้ว ดันๆ เอา
            มันมีอยู่ 6 จุด ที่ต้องดันนะครับ

Comment

• Originally posted by harumij View Post
              จริงอ่ะ ......เอิ๊กๆ
              จริงซิ อิๆ

Comment

• Originally posted by pok34 View Post
                http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=848679

ตอนนี้ผมก็รอของอยู่ครับไว้ได้เมื่อไหร่จะมาสมัครเป็นสมาชิก
                ยินดีครับ

แต่ Link ที่แปะมา เน่าครับ

Comment

• Originally posted by moonset View Post
                  แต่งซะสวย ไฟแดงๆ *0*

^_^"

Comment

• Originally posted by tawee2514 View Post
                    ถามเพื่อนๆเรื่องการวาง psu ครับ ว่าจะคว่ำพัดลมหรือหงายพัดลมดีครับ มันดีเสียต่างกันไหมครับเรื่องระบายลมออกจากเคส

ตามท่านข้างล่างครับ

Originally posted by moonset View Post
                    ตามหลักคว่ำดูดลมเย็นใต้เคส+ฝุ่น -*-

แต่ถ้าเป็นผม หงายโชว์ไฟ 555+

Comment

• Originally posted by Theused182 View Post
                      สีไฟPSUผมมันตัดกับสีไฟพัดกับสายถักในเคซ

ผมเลยจับมันคว่ำลงพื้นซะ ให้มันฟ้าอยู่คนเดียวด้านล่าง น่าสงสารจิง
                      *-*

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                        ดีเลย ท่านแตงโม สมาชิกจะได้เพิ่มขึ้น เรื่อยๆ (มั้ง)

Advance หรือ Plus ท่านอยากทราบ
                        แล้ว ราคา อะ ^_^"
                        ที่บอกว่าตัวแรกนี่คือ CM690 อ่ะ ไม่ใช่ CM690 II T^T

ใจอยากได้ CM690 II เจ๊แกนั่งเปิดหาดูให้เลยตอนผมอาบน้ำ

จนไปเจอะใส่ตัว 690 เข้า บอกให้ซื้อตัวนั้นเอา 1800 เอง

มีการบอกว่ามันต่างกันแค่ข้างในมันคนละสี แถมถ้าส่งมาถึงพี่แกจะพ่นสีดำให้ผมด้วยแหละ

Comment

• Originally posted by alize00357 View Post
                          ที่บอกว่าตัวแรกนี่คือ CM690 อ่ะ ไม่ใช่ CM690 II T^T

ใจอยากได้ CM690 II เจ๊แกนั่งเปิดหาดูให้เลยตอนผมอาบน้ำ

จนไปเจอะใส่ตัว 690 เข้า บอกให้ซื้อตัวนั้นเอา 1800 เอง

มีการบอกว่ามันต่างกันแค่ข้างในมันคนละสี แถมถ้าส่งมาถึงพี่แกจะพ่นสีดำให้ผมด้วยแหละ

ตามงบครับ อิๆ

เพราะเบื้องบน ท่านสั่งมา

ตามนั้นครับ อิๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post

ตามงบครับ อิๆ

เพราะเบื้องบน ท่านสั่งมา

ตามนั้นครับ อิๆ
                            ไม่นอนรึท่านมาส อิๆ

Comment

• Originally posted by SATAN 666 View Post
                              ไม่นอนรึท่านมาส อิๆ
                              ใกล้แล้วครับ ตาต้น

ตาต้นทำไรอยู่หละ

Comment

• Last edited by 3nter; 4 Oct 2010, 02:38:35.

Comment

Working...
                                X