Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้วครับ เครื่องในอาจจะบ้านๆน่ะครับ เคสสวยไว้ก่อน อิอิ

Comment

• เยี่ยม สวยมากครับ มีอลูมากกว่า 02 อีก ระบบระบายลมดีไหมครับ

Comment

• สวยจังเลย FT01

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
          เยี่ยม สวยมากครับ มีอลูมากกว่า 02 อีก ระบบระบายลมดีไหมครับ
          ดีครับ เงียบด้วย เสียดายแต่งพัดลมยาก มัน 18 cm ตัวเลือกน้อย อยากเล่น UV

Comment

• FT01 ของท่าน bayz นี่สวยจริง ๆ ครับ
            น่าหามาใช้บ้างจังเลย

Comment

• Originally posted by duen07 View Post
              FT01 ของท่าน bayz นี่สวยจริง ๆ ครับ
              น่าหามาใช้บ้างจังเลย

Comment

• ช่วยด้วย ๆ

Comment

• เม้าส์ Roccat สวยอ่ะ ใช้ดีไหมพี่

Comment

• พอได้ครับ อิอิื

Comment

• นึกว่าท่าน meo95 เล่นโทนสีฟ้าด้วย

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                        ช่วยด้วย ๆ

555+ ให้ช่วยอะไรดีละครับ
                        ช่วยรับซื้อ monitor หรือเปล่า

Comment

• up หน่อย

Comment

• ยังไม่เคย ขุดเลยขอขุดหน่อย อิอิ

Comment

• Originally posted by duen07 View Post
                              เฮ ท่านประธานได้เพื่อนสีเดียวกันแล้ว 555+
                              ดีนะครับ ที่ไม่เป็นสีม่วงด้วยกัน
                              +++ บร่ะจึ๊ย +++

Comment

• ไม่เห็นมีใคร ใช้เคส แบบของผมเลย? หรือของผมมันเป็นของถูก

ดีใจ เคสเราไม่เหมือนใคร...หรือ...ไม่มีใครอยากเหมือนเคสเรา ... 555..

Comment

Working...
                                X