Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kaolat View Post
    ไม่ได้จำอ่ะท่าน ประธาน ว่าแต่สายถักเส้นต่อเส้น sata ของท่าน อยากได้มากๆเลย รับทำเปล่าครับ อิอิ อยากล่ายย...
    กว่าจะได้แต่ละเส้นครับ ต้องใช้เวลามากครับ คงไม่รับทำอะครับ ที่ฝืนทำเพราะใช้เองครับ เจ็บมือไปหมด

แต่ยอมรับว่าของท่านสวยจริง ๆ ครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
      กว่าจะได้แต่ละเส้นครับ ต้องใช้เวลามากครับ คงไม่รับทำอะครับ ที่ฝืนทำเพราะใช้เองครับ เจ็บมือไปหมด

แต่ยอมรับว่าของท่านสวยจริง ๆ ครับ
      อุ๊ อิ๊...งอลฮิ๊ !!!
      ...

Comment

• Originally posted by kaolat View Post
        เพื่อนเรามันแซว อย่างกะท่อส่ง ก๊าซ...เข้าใจพูด อิอิ
        อันนั้นล้อเล่นครับพี่พล...555+
        ที่จริงเห็นแล้วเหมือนเข้าไปดูอยู่ในเว็ป XtremeSystems เลยครับ เจ๋งมากครับขอบอก....

Comment

• Originally posted by keadoo View Post
          อันนั้นล้อเล่นครับพี่พล...555+
          ที่จริงเห็นแล้วเหมือนเข้าไปดูอยู่ในเว็ป XtremeSystems เลยครับ เจ๋งมากครับขอบอก....
          ท่าน เก๋..โชว์มั่งดิ พี่ หาญ ....หายย

Comment

ท่าน เก๋..โชว์มั่งดิ พี่ หาญ ....หายย
            เห็นงี้แล้วผมจะไปกล้าได้ไงละครับพี่ท่าน....อิอิ
            แต่ถึงกล้าโชว์ก็โชว์ไม่ได้อยู่ดีครับ ตอนนี้เครื่องกลวงๆไม่มีการ์ดจอ โหวงเหวงๆ หันไปมองทีไร ก็เซ็งทุกทีครับ (คงรอเป็นเดือนอะครับ..ฮือๆๆ)

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post

ถ้ามีอะไรแบ่งบันกันผมจะแวะมาบอกใน Club ครับ

แต่แน่ ๆ มีแจกเสื้อทีมฟรี 1 ตัวใน Club Silver stone
              พอดีผมและเพือนไปเป็นสปอร์นเซอร์ให้เด็กดาวรุ่งแข่งเกมส์ Online (หุ้นกับเพื่อนน่ะครับ)
              เรื่องเกมส์ขอคิดก่อนครับ

ผู้โชคดีที่ได้รับเสื้อยืด งาม ๆ สีดำ คือ !!!

Originally posted by >!eNg_* View Post
              มา่ร่วมสนุก(ไม่รู้ว่าได้รึป่าว อิอิ)

เค้าเล่นเกม Point Bank ใช่รึป่าวหว่า อิอิ
              กรุณาติดต่อกลับด่วนครับ...เงียบเรายึด (ใส่เอง)

Comment

• อิอิ ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ท่าน>!eNg_*

Comment

• ดีใตด้วยครับ ท่าน >!eNg_*
                  โชคดีจิงๆเลย อิอิ

Comment

• เงียบจัง

Comment

• ขอบคุณมากครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by >!eNg_* View Post
                        ขอบคุณมากครับ อิอิ
                        เจอตัวท่านผู้โชคดีแล้ว..... ยินดีด้วยนะครับผม......

Comment

• ท่านเก๋ want or hot >>> ie ie

Comment

• ของฝากคนรักน้ำครับ...น้ำกลั่น ปตท./คุณขอมาเลยจัดให้ดูครับ ขวดละ 24.-

ไปและ...555

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                              ของฝากคนรักน้ำครับ...น้ำกลั่น ปตท./คุณขอมาเลยจัดให้ดูครับ ขวดละ 24.-

ไปและ...555
                              ไปไหนครับ อย่าเพิ่ง มารับคำขอบคุณก่อน

Comment

ของฝากคนรักน้ำครับ...น้ำกลั่น ปตท./คุณขอมาเลยจัดให้ดูครับ ขวดละ 24.-

ไปและ...555
                                มันมีแบบนี้ด้วยหรอเนี่ยเล่นน้ำมาซักพักแล้ว ทำไมไม่เคยเห็นเลยหว่า อิอิ

Comment

Working...
                                X