Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มัยมันขึ้น 2 อันหว่า สงสัย กดย้ำไปหน่อยกดไม่ไป ฮ่าๆๆ

Comment

• แว๊บมาอวด ลายเซ็นต์แสบ ๆ ครับ...ส่วนคำถาม ตอบมาได้เรื่อย ๆ เลยครับ
      (ประกาศผล 4 ทุ่มวันพุธครับ)

Comment

• มาตอบว่า เป็น PB ละกันครับ

อิอิ

^^

Comment

• ผมมาตอบว่าปังย่าดีกว่า..555

วันนี้เว็บอัพเดท 5 ทุ่มครับ อย่าลืมจดรายการซื้อ-ขาย แยกไว้ด้วยนะครับ

Comment

• สวัสดีครับ ทุกท่าน

Comment

• ปะ ไปเที่ยวกัน วันศุกร์

Comment

• พลาด silver stone
                ไปสองตัวแล้ว ฮือๆ
                กะจะเก็บให้ครบคอลเลคชั่นซะหน่อย

Comment

• คอมพังอ่ะ แงงงงแงแงแงแงแงแงแง..............ฮือ...ๆๆๆ.......ๆๆๆ...ๆ..ๆ.ๆ.ๆ................ๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ..ๆ.....แงแงแงๆๆๆๆ.....ๆ..ๆ.ๆ.......ๆ..ๆ..ๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ..ๆ.ๆๆ...ๆ.ๆ.. เพราะ จิ่งจกอีกแล้ว แงงแงแงแงแงมันแงแงแง....ขี้ใส่บอร์ด เลยเน่าเลยอ่ะเศร้า......
                  ดูตั้งนาน คิดว่า PSU เน่า จริงๆแล้วไม่เน่า ลองเปลี่ยนก็ไม่หาย แล้วดูดีๆๆขี้จิ้งจกนี่หว่า งานเกิดเลย ยังดีมีคอม 3 เครื่อง เลยเข้ามาระบาย

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                    คอมพังอ่ะ แงงงงแงแงแงแงแงแงแง..............ฮือ...ๆๆๆ.......ๆๆๆ...ๆ..ๆ.ๆ.ๆ................ๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ..ๆ.....แงแงแงๆๆๆๆ.....ๆ..ๆ.ๆ.......ๆ..ๆ..ๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ..ๆ.ๆๆ...ๆ.ๆ.. เพราะ จิ่งจกอีกแล้ว แงงแงแงแงแงมันแงแงแง....ขี้ใส่บอร์ด เลยเน่าเลยอ่ะเศร้า......
                    ดูตั้งนาน คิดว่า PSU เน่า จริงๆแล้วไม่เน่า ลองเปลี่ยนก็ไม่หาย แล้วดูดีๆๆขี้จิ้งจกนี่หว่า งานเกิดเลย ยังดีมีคอม 3 เครื่อง เลยเข้ามาระบาย
                    ปฏิบัติการ "ล่าจิ๊งจก" กันดีกว่า.....แมร่ง...ต๊า...ย

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                      คอมพังอ่ะ แงงงงแงแงแงแงแงแงแง..............ฮือ...ๆๆๆ.......ๆๆๆ...ๆ..ๆ.ๆ.ๆ................ๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ..ๆ.....แงแงแงๆๆๆๆ.....ๆ..ๆ.ๆ.......ๆ..ๆ..ๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ..ๆ.ๆๆ...ๆ.ๆ.. เพราะ จิ่งจกอีกแล้ว แงงแงแงแงแงมันแงแงแง....ขี้ใส่บอร์ด เลยเน่าเลยอ่ะเศร้า......
                      มันเข้าไปขี้ได้อย่างไรครับท่าน !!!! บ้านผมก็จิ้งจกเยอะ แต่ชอบมาขี้บนเร้าเต้อไม่เข้าใจขี้บนเร้าเต้อวันเว้นวันเลยครับ !! สีมันเย้ายวนชวนขี้รึยังไง

Originally posted by Diffuser. View Post
                      ปฏิบัติการ "ล่าจิ๊งจก" กันดีกว่า.....แมร่ง...ต๊า...ย
                      แมร่ง ต๊า....ยยยย ด้วยยยย

Comment

• มาชวนชาว Silverstone ไปโพสรูปลำโพงกันครับ

"เปิดกระทู้ โชว์ลำโพงคู่ใจปี 2010 มาอัพเดทกันหน่อย"
                        http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1047273

Comment

• Originally posted by Purity View Post
                          มาชวนชาว Silverstone ไปโพสรูปลำโพงกันครับ

"เปิดกระทู้ โชว์ลำโพงคู่ใจปี 2010 มาอัพเดทกันหน่อย"
                          http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1047273
                          ยอมเลยครับ ลำโพงบ้าน ๆ ไม่กล้าโชว์ แต่ก็ขอบคุณนะครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                            ยอมเลยครับ ลำโพงบ้าน ๆ ไม่กล้าโชว์ แต่ก็ขอบคุณนะครับ
                            ลำโพงผม Sterno ตัวละ 180 บ.ยังไปโชว์เลยครับ ^ ^

Comment

• อยากโชว์กะเค้าบ้างเหมือนกัน แต่ลำโพงผมก็ก๊าก ก๊าก ...555

สำหรับเกมส์แจกเสื้อ ปิดรับคำตอบวันอังครา 21.00 น. (ที่จะถึงนี้ครั๊บผ๊ม !!!)

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                                อยากโชว์กะเค้าบ้างเหมือนกัน แต่ลำโพงผมก็ก๊าก ก๊าก ...555
                                ของผมมีแต่ ผบทบ. ไม่ให้เปิดเสียง(รำคาญ) ผมไม่กลัวหลอก แต่ไม่อยากมีปัญหาเลยไปซื้อหูฟังมาใส่ 555+

Comment

Working...
                                X