Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ศักดิ์ ไม่โชว์น้ำจิ้ม ชุดน้ำบ้างหรอ

Comment

• Originally posted by hotboyz View Post
      ตามมาคอยร้านใหม่

รอเป็นหมาวันเสาร์ครับ ^^
      เดี๋ยวใครไม่มานะ จะให้หอนโชว์...

ไม่มีไรครับพี่น้อง.. เรื่องในครอบครัว...555

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
        พี่ศักดิ์ ไม่โชว์น้ำจิ้ม ชุดน้ำบ้างหรอ
        ยังไม่เรียบร้อยเลยครับ

Comment

• ว้าววๆๆๆ..... ท่านประธานจัดสายสวยงามดูเป็นธรรมชาติมากเลยครับผม แจ่มมากเลยครับ จะใส่น้ำแดงรึเปล่าครับผม

Comment

• Originally posted by keadoo View Post
            ว้าววๆๆๆ..... ท่านประธานจัดสายสวยงามดูเป็นธรรมชาติมากเลยครับผม แจ่มมากเลยครับ จะใส่น้ำแดงรึเปล่าครับผม
            คงแดงอะครับ ตามกระแสสีขาวไม่ทัน เอางี้ไปก่อนครับ อิอิ

Comment

• โอ้โห....เคสท่านประธานงามสุดยอด...เขียร์์์ๆๆๆๆ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                ทำไมDVDRW กลับหัวซะงั้นละครับท่านประธานนน เอ๊ะ! หรือผมดูผิดด้าน

ปล. งามแต้ek ยกชุดเลยยยยยยย อิอิ

Comment

• Originally posted by flatron View Post
                  ทำไมDVDRW กลับหัวซะงั้นละครับท่านประธานนน เอ๊ะ! หรือผมดูผิดด้าน

ปล. งามแต้ek ยกชุดเลยยยยยยย อิอิ
                  ไม่ได้ใส่จริงครับ แค่ลองวางทาบไว้ตอนดึงสายยางเข้าถังพัก กะว่าเวลาใส่ DVDRW จริงจะได้ไม่ติดสายยางครับ

Comment

• OH !!! ท่านประธาน (ไม่ธรรมดาน๊ะนี่)

เห็นแล้วอยากมีเคสใหญ่ ๆ เล่นชุดน้ำมั่งจัง...

(ช่วงนี้พักยาวครับ รออุปกรณ์เสริมก่อน...โน๊ตบุ๊คไปพลาง ๆ)
                    อยากเล่น PES 2011 จัง Medel of Hor ภาคใหม่ก็ยังไม่จบ

เชื่อป่าวว่าเมื่อเย็นพึ่งปล่อย 5870 ไป 5,000 เอง....

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                      น้ำใสมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

• เนื่องจากบอร์ดเดิมเสีย(เซ็งโคตร)เลยไปไ้ด้บอร์ดตัวนี้มาใส่แทนอ่ะครับ พอได้ป่ะท่านประธาน

Comment

• Originally posted by pisalja View Post
                          เนื่องจากบอร์ดเดิมเสีย(เซ็งโคตร)เลยไปไ้ด้บอร์ดตัวนี้มาใส่แทนอ่ะครับ พอได้ป่ะท่านประธาน

แรงแล้วครับ อิอิ

Comment

• ผมมีพัดลมxingmatek 14cm crystal ไฟสีขาวอยู่ตัวนึง อยากแลกเป็นกรอบดำ 12cm ไฟสีแดงอ่ะครับ สมาชิกท่านใดสนใจแลกก็ติดต่อมานะครับ

Comment

• กำลังจะมาเข้า club ไวๆ ดีเล็งๆ ไว้ครับ

Comment

• ของฝากจากท่านดริฟ 6870 รุ่นกันกระสุน ดูที่ภาพคงพอเข้าใจว่าทำมัยถึงกันกระสุน

ที่เหลือรอเจ้าตัวมาต่อยอดอีกทีนะครับ ขอตัวไปนอน ง่วงมากมาย

Comment

Working...
                                X