Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by AeGis View Post
    T_T แดดจ๋าจงออกมา หนูทำสียังไม่เสร็จ

แจ่มมากมายครับ

Originally posted by >!eNg_* View Post
    เค้าแจกจริงๆแฮะ ไม่ให้ออกส่งอีก ใจดีมากมาย ขอบคุณมากๆครับ อิอิ

เสื้อหล่อกว่าคนใส่หรือเปล่าหว่า..555

วันนี้ไปธุระแต่เช้า พึ่งกลับมา...เหนื่อยจิ๊บ...สวัสดีครั๊บผ๊ม !!!

Comment

• เล่นซะ แดงแจ๋เลย สวยจริงๆ ผับผ่าเถอะ

โหลด ช้า

555+

Comment

• ประธานงานเข้า ช่วยหน่อยจ้า
        http://www.overclockzone.com/forums/...1#post23277532

Comment

• ยินดีด้วยครับพี่...ที่ออกแล้ว ลุ้นให้เหมือนกัน
          (จังหวะเมื่อคืนนั่งสลับ HD ลงวินโดว์) เลยขาดการติดต่อ...555 ตื่นซะเที่ยงเลย
          ส่วนเรื่องน๊อต ไม่เฟริมส์นะครับจะพยายามหาให้ครั๊บผ๊ม

อยากเห็นภาพงาม ๆ ซะและ

Comment

• ป๋าดริฟฟฟ ลืมพัดลม งะ

แต่ไม่เป็นไรจ๊ะ ไว้(ถ้า)มีโอกาส ได้สอยของอีก จะทวง

Comment

• Originally posted by flatron View Post
              ป๋าดริฟฟฟ ลืมพัดลม งะ

แต่ไม่เป็นไรจ๊ะ ไว้(ถ้า)มีโอกาส ได้สอยของอีก จะทวง
              ขออภัยท่าน ลืมจริง ๆ (เดี๋ยววันนี้ฝากไปให้ครับ)

Comment

• ต้องใช้มาตรการเด็ดขาดกันถึงออกครับ สว่านไชเลย

เกลียวปล่อยเจ้าปัญหา (ที่จริงปัญหามาจากไขควงผมมากกว่าครับ) รบกวนท่านต่อพงษ์หาให้ซัก 12 ตัว นะครับ เพราะมัยยู่เกือบทุกตัวเลย ไม่มากก็น้อย อิอิ
                ยาวประมาณ 7 มิล ครับ สีออกรมดำ แต่ไม่ดำที่เดียวเหมือนซิ้งเมก้าชาโดวอะครับ

Comment

• โหดขิงเลยท่าน

ทลวงเลยหรอ

เสียวแย่

Comment

• O.O สว่านกันไปเลยทีเดียวเชียว !! โหดจิงครับ

Comment

• ไขควงท่านประทานแหลมเกินไปอะครับ ผมซื้อแบบถูกๆ(100บาท+-นิดหน่อยแล้วแต่ร้าน)ที่มีหัวเปลี่ยนเยอะๆมีขายเกลื่อนที่เซียร์อะครับ
                      ไว้ไขเฉพาะอุปกรณ์คอม ใช้ดีมากมีแม่เหล็กดูดน๊อตด้วย ปีกว่าล่ะ รู้สึกว่าคุ้มมาก ผมไขน๊อตได้สารพัดชนิดเลยครับผม น่าจะมีไว้ติดโต๊ะคอมซักชุดนะครับ

Last edited by keadoo; 23 Oct 2010, 20:33:30.

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                        ต้องใช้มาตรการเด็ดขาดกันถึงออกครับ สว่านไชเลย

เกลียวปล่อยเจ้าปัญหา (ที่จริงปัญหามาจากไขควงผมมากกว่าครับ) รบกวนท่านต่อพงษ์หาให้ซัก 12 ตัว นะครับ เพราะมัยยู่เกือบทุกตัวเลย ไม่มากก็น้อย อิอิ
                        ยาวประมาณ 7 มิล ครับ สีออกรมดำ แต่ไม่ดำที่เดียวเหมือนซิ้งเมก้าชาโดวอะครับ

อย่าลืมเอาแปรงปัดเศษด้วยครับพี่ หรือไม่ก็เอาโบว์เป่าไล่เศษด้วยนะครับ
                        (เดี๋ยวจะเจอเส้นผมบังภูเขา)...555 เรื่องนัตเดี๋ยวดูให้ครับ

อยากเห็นจริง ๆ เมื่อไรน๊อ...

เร็ว ๆ นี้ Meetting Silverstone กันมั๊ยง่ะ...อยากกินขาหมูเยอรมัน (โรงเบียร์ง่ะ)
                        Last edited by Diffuser.; 23 Oct 2010, 21:19:32.

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                          อย่าลืมเอาแปรงปัดเศษด้วยครับพี่ หรือไม่ก็เอาโบว์เป่าไล่เศษด้วยนะครับ
                          (เดี๋ยวจะเจอเส้นผมบังภูเขา)...555 เรื่องนัตเดี๋ยวดูให้ครับ

อยากเห็นจริง ๆ เมื่อไรน๊อ...

เร็ว ๆ นี้ Meetting Silverstone กันมั๊ยง่ะ...อยากกินขาหมูเยอรมัน (โรงเบียร์ง่ะ)
                          ดีครับดี อยากกินเหมือนกัน งั่มๆ

Comment

• สังเกตการณ์หน่อย ^^

Comment

• ถึงไหนแล้วน๊อ(ท่านประธานเรา) ...ไปทานข้าวกะแควนดีกว่า...ไปและ

Comment

• กลับมาเป็นวัยรุ่นอีกที ใส่สีฟ้า UV ซะหน่อย
                                รอย้ายเรือนหอใหม่ค่อยว่ากันครับ...โดนผบทบ.บ่นและ

รอหม้อน้ำ 8 cm ก่อนน๊ะ...แล้วค่อยว่ากันใหม่ครับ

Comment

Working...
                                X