Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Diffuser. View Post
    ของฝากคนรักน้ำครับ...น้ำกลั่น ปตท./คุณขอมาเลยจัดให้ดูครับ ขวดละ 24.-

[img]รูปภาพพ[/img]

ไปและ...555
    ซื้อได้ที่ไหนคับ ป๋าดริฟฟฟฟฟ อย่าบอกนะ ปตท.ทุกปั๊ม ? ชี้พิกัดหน่อยยยย
    ปล.ช่วงอาทิตย์หน้าคาดว่าจะแว๊บไปฉกของนะจ๊ะ

Comment

• Originally posted by flatron View Post
      ซื้อได้ที่ไหนคับ ป๋าดริฟฟฟฟฟ อย่าบอกนะ ปตท.ทุกปั๊ม ? ชี้พิกัดหน่อยยยย
      ปล.ช่วงอาทิตย์หน้าคาดว่าจะแว๊บไปฉกของนะจ๊ะ
      ของอยู่ที่คุณเอกแล้วครับท่าน (สายยาง 1/2 ใส+ดำ+DVD)
      ส่วนพิกัดปั๊มก็ในซอยผมแหละครับ สุทธิสาร-วินิจฉัย เส้นที่จะออกไปลาดพร้าว 64
      มีปตท. อยู่ขวามือครับ ซื้อมา 6 ขวด(สอยกันไปคนละ 2 ขวดแล้ว)
      ที่ผมยังเหลืออีก 2 ครับ ว่าง ๆ จะเอามาตุนไว้ครับ

ว่าจะรื้อเดินสายยางใหม่เหมือนกัน ยัด 4 ตอนแล้วสายยางดูขัด ๆ ยังไงไม่รู้ (ที่นี้โทนน้ำเงินหล่ะ)
      วันนี้ขอตัวก่อนครับ พรุ่งนี้ต้องตื่นเช้า แหกขี้ตาตื่นไปเซนต์เอกสารสัญญา ช่วงเช้าครับ...

ราตรีสวัสดิ์ครับทุกท่าน

Comment

• เปลียนสีรายวันเลย

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
          เปลียนสีรายวันเลย
          เทรนเก่าซ้ำเยอะครับ เปลี่ยนรายวันดีมั๊ง/ ว่าแต่ตัวเองเหอะ ตอนเช้าวันนี้ไปแถว BTS ทำไรง่ะ...555
          ผมส่งสปายไปถ่ายรูปมาแบล็คเมย์ แล้วหล่ะ !!! (ขอบคุณสำหรับ...ด้วยครับพี่)

(ไปแระสายแล้วครับ เดี๋ยวไม่ทันนัด)

Comment

• อยากเข้ากลุ่มด้วยคับ เห็นรุ่นFT02R-W ในหนังสือตัวนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ แล้วส่วนมากซื้อเคส silverstone กันร้านไหนคับแนะนำหน่อย

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
              เทรนเก่าซ้ำเยอะครับ เปลี่ยนรายวันดีมั๊ง/ ว่าแต่ตัวเองเหอะ ตอนเช้าวันนี้ไปแถว BTS ทำไรง่ะ...555
              ผมส่งสปายไปถ่ายรูปมาแบล็คเมย์ แล้วหล่ะ !!! (ขอบคุณสำหรับ...ด้วยครับพี่)

(ไปแระสายแล้วครับ เดี๋ยวไม่ทันนัด)
              ถ้าไม่ให้ซ้ำผมมีสายสีเขียวทึบครับ อาจแข็งหน่อย ถ้าเอาจริงจะแอบตัดแบ่งให้ซัก 2.50 เพราะซื้อมายกม้วน คนที่บ้านคงไม่รู้หรอก
              แต่ให้ยกม้วนไม่ได้ เดี๋ยวไม่มีสายยางรดน้ำต้นไม้ 555+

Originally posted by nuntakorn View Post
              อยากเข้ากลุ่มด้วยคับ เห็นรุ่นFT02R-W ในหนังสือตัวนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ แล้วส่วนมากซื้อเคส silverstone กันร้านไหนคับแนะนำหน่อย
              ราคาไม่แน่ใจนะครับ แต่ลองติดต่อร้านฮาร์ดแวร์เฮาท์ ที่พันธ์ทิพย์ดูนะครับ

Comment

• T_T แดดจ๋าจงออกมา หนูทำสียังไม่เสร็จ

Comment

• แจ่มจริงๆ ท่าน จีส รอชมครับ อิอิ

Comment

• โทนสีดำแดงดุดันแจ่มๆ มาอีกแล้วครับท่าน.... ( Project นี้ต้องแนวโหดแหงมๆ)

Comment

• Originally posted by AeGis View Post
                      สีสวยมากๆ รอดูนะครับ

Comment

• เค้าแจกจริงๆแฮะ ไม่ให้ออกส่งอีก ใจดีมากมาย ขอบคุณมากๆครับ อิอิ

Comment

• เข้ามาทักทายครับ !! กำลังชุบอโนไดส์ กับท่าน mammos_9648 อยู่ครับ แต่พอดีแผ่นรองเมนบอร์ดชุบ บ่ ได้ ต้องไปพ่นเอา แต่ป๋มพ่น ม่ะเปนนนน!! 555+
                          ไว้ได้ของแล้วจะมาโพสรูปให้ดูครับท่าน !!

Comment

• แอบมาส่องคนอื่นก่อนเดี๋ยวรอของครบได้รื้อทำใหม่

Comment

• สวัสดีครับ สมาชิกและแขกผู้มาเยือนทุกท่าน
                              คืนนี้คึกึคักดีจังเลย

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                                สวัสดีครับ สมาชิกและแขกผู้มาเยือนทุกท่าน
                                คืนนี้คึกึคักดีจังเลย
                                555+ ผมชอบเวลาคึกคักครับ !! O.o

Comment

Working...
                                X