Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>>>>>>>>>> AOC Club <<<<<<<<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สามารถเปลี่ยนตัวใหม่ที่ร้านได้มั้ยอะครับ

เครมได้มั้ย
    ร้านส่วนมาถ้าเสีย สามารถเปลี่ยนได้ภายใน 7 วันครับ

Comment

• ไปเปลี่ยนมาแล้วครับ

สงสัยต้องทำใจ กับ IPS เล่นกลางวันไม่มีปัญหา แต่ถ้าปิดไฟเล่นก็มีแสงรอดตามเคย

ทุกท่านเป็นเหมือนกันมั้ยครับ

Comment

• ไปเปลี่ยนมาแล้วครับ

สงสัยต้องทำใจ กับ IPS เล่นกลางวันไม่มีปัญหา แต่ถ้าปิดไฟเล่นก็มีแสงรอดตามเคย

ทุกท่านเป็นเหมือนกันมั้ยครับ
        ลอดมากแค่ไหนครับ อยากเห็นรูปจัง

ผมเอาไปเคลมจนกว่าจะได้ ที่ไม่มี แสงลอด
        แต่ถ้าเอาไปเปลี่ยน กี่ทีๆ ก็แสงลอด ผมคง ขอทำเรื่องเอาเงินคืนดีกว่า

(เราอุส่าซื้อมาก็ย่อมอยากได้ของที่ดีที่สุดครับ)

Comment

• สรุปให้ทีครับว่า aoc ips ตัวไหน ที่ดีและคุ้มราคาครับ ในงบ 6000+-1000 23นิ้ว

Comment

• Originally posted by MySuerte View Post

เลื่อนตรงที่วง ก่อนครับ แล้วค่อยงอ ฐาน

แล้วท่าน OracleG มีแสงลอด หรือเปล่าครับ ผมพึ่งส่ง Ingram ไปวันนี้เอง ต้องรอประมาณ 1 อาทิต เค้าถึงจะส่งตัวใหม่มา
            ของผมไม่มีแสงลอด คับ แต่ต่อสาย HDMI กับ notebook เก่าๆ เรุ่นเมื่อสัก5-6 ปี ที่แล้ว ภาพมันออกมา ไม่ค่อย สวย + ชัด คับ

Comment

• Originally posted by ppT View Post
              สรุปให้ทีครับว่า aoc ips ตัวไหน ที่ดีและคุ้มราคาครับ ในงบ 6000+-1000 23นิ้ว
              ก็น่าจะรุ่น i2353ph นี่แหละคับ คุ้ม สุด ราคา 5700 (ร้านอินคอม) คับ เป็นจอ ips + พอร์ตเชื่อมต่อ มี ช่อง VGA 1 ช่อง HDMI 2 ช่อง ตอนซื้อมาจะแถม สาย HDMI มาให้ 1 เส้น คับ

Comment

• เข้ามาทักทายชาว Aoc ครับ

ของผม Aoc if23 คร้าบบบ ^ ^

Comment

• เอ่อ ถ้าจะซื้อจอ ใช้เล่นเกม แบบคุ้มๆ นี่ ยี่ห่อไหน ดี ขอจอ 20 นิ้ว งบไว้ ทีหลัง ^^"

Comment

• Originally posted by OracleG View Post
                    ก็น่าจะรุ่น i2353ph นี่แหละคับ คุ้ม สุด ราคา 5700 (ร้านอินคอม) คับ เป็นจอ ips + พอร์ตเชื่อมต่อ มี ช่อง VGA 1 ช่อง HDMI 2 ช่อง ตอนซื้อมาจะแถม สาย HDMI มาให้ 1 เส้น คับ

ขอบคุณครับ ร้านอินคอมอยู่แห่งใดขอรับ ในพันธ์ทิพย์ ชั้น?ขอรับ

Comment

• Originally posted by ppT View Post
                      ขอบคุณครับ ร้านอินคอมอยู่แห่งใดขอรับ ในพันธ์ทิพย์ ชั้น?ขอรับ
                      พันทิพย์ ประตูน้ำ ชั้น 2 ห้อง 211 คับ รึจะให้แน่ใจว่า ยังมีสินค้า อยุ่ไหม โทรสอบถามที่

เบอร์ 02-2560430 คับ ผมแนะนำว่าก่อนซื้อจอจากร้าน ก็ ขอ เค้า ลองจอก่อนนะคับ จะำได้รู้ว่า มี เด็ดไบต์ รึว่า แสงรอดรึเปล่า

Comment

• ตัดใจซื้อ aoc-i2340ve มาละครับ
                        JIB ถามแล้วบอกไม่มี i2353ph ในระบบแล้ว สั่งให้ไม่ได้
                        และดันมีเรื่องต้องใช้ตังเยอะเลย จัด 2340 มา 4950บาท
                        พนักงานที่ จิ๊บใจดี ออเดอร์มาให้เลือก 2 ตัวสุดท้ายจาก กทม (ผมอยู่เชียงใหม่)
                        เทสที่ร้านสองตัว มองไม่ชัดว่าแสงลอดไหมอะ แต่เหมือนจะลอดนิดๆ

Comment

• เอา DELL Ultrasharp Series U2312HM หรือ AOC i2340ve ดี???

Comment

• Originally posted by OracleG View Post
                            พันทิพย์ ประตูน้ำ ชั้น 2 ห้อง 211 คับ รึจะให้แน่ใจว่า ยังมีสินค้า อยุ่ไหม โทรสอบถามที่

เบอร์ 02-2560430 คับ ผมแนะนำว่าก่อนซื้อจอจากร้าน ก็ ขอ เค้า ลองจอก่อนนะคับ จะำได้รู้ว่า มี เด็ดไบต์ รึว่า แสงรอดรึเปล่า
                            ขอบคุณครับ

Comment

• aoc-i2340ve กับ i2353ph ต่างกันมากไม๊ครับ นอกจากราคาผมดูที่ร้านดูสีไม่สดแสงก็ไม่สว่าง นี้เป็นเพราะการปรับรึเปล่าครับ สนใจอยู่ครับ ราคาย่อมเยามาก

Comment

• ไปถอย aoc i2353ph มาแล้วครับ 5700 ร้าน speed computer ในพันธทิพ โดยรวมถูกใจครับ จอบางมาก ดีไซน์สวย

Comment

Working...
                                X