Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>>>>>>>>>> AOC Club <<<<<<<<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดตัวไหนเวิร์คกว่ากัน เอามาดูหนัง เล่นเกมส์
    Aoc if23 กับ Aoc i2353ph

ปล ไปหาซื้อที่ไหนได้ T-T

Comment

• Aoc i2353ph พันทิพประตูน้ำงะ ร้าน speed ไรนี่แหละมี ผมเพิ่งซื้อมา มานสวดยอดมากชอบ มาก งุงิ

Comment

• ผมซื้อ e2351f มา 20 ตัว
        Dead pixel ไป 4 ตัว
        ซื้อวันนี้ พรุ่งนี้ไปเปลี่ยน บอกจะเคลม ผมบอกว่าผมไม่เครมผมขอเปลี่ยน
        เครม กับ เปลี่ยน ไม่เหมื่อนกันนะครับ

กว่าจะจบ เกือบ.....ซะงั้น

Comment

• Originally posted by bendavill View Post
          Aoc i2353ph พันทิพประตูน้ำงะ ร้าน speed ไรนี่แหละมี ผมเพิ่งซื้อมา มานสวดยอดมากชอบ มาก งุงิ
          ค่าตัวเท่าไรครับนั้น ผมไม่ชอบขอบจอมันเท่าไหร่อะ
          สีเงินๆตัวสะท้อนแสง แยงตาน่าดู ท่านรีวิว หรือถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยสิ

Comment

• Originally posted by UNCENSORED View Post
            ค่าตัวเท่าไรครับนั้น ผมไม่ชอบขอบจอมันเท่าไหร่อะ
            สีเงินๆตัวสะท้อนแสง แยงตาน่าดู ท่านรีวิว หรือถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยสิ
            5750 บาทครับ เรื่องสีแยงตาจากขอบอันนี้ไมมีแน่นอนครับผมเพราะมานเปนเหมือนสีเงินด้านๆๆนะ ไม่ได้สีเงินใส ผมใช้มาเดือนนึงแล้วครับไม่เหนจะมีความรู้สึกไอ้เรื่องขอบเลย แต่ถ้าคุณได้ลองสัมพัสแล้วรับรองไม่ผิดหวัง แน่ๆๆครับผม เดียวเยนนี้จะถ่ายรุปมาให้ชมน้าครับ

Comment

• Ingram พึ่งเอาจอตัวใหม่เอี่ยมมาให้ผมลองอีก 3 ตัว สุ่มมาใหม่เลย

สรุป แสงรั่วหมดทุกตัว -*- (สืบเนื่องจากหน้า 109 สรุปผมได้ลองจอทั้งหมด 5 ตัว แสงรั่วทุกตัว โอ้แม่จ้าวว)

ทาง Ingram เลยทำเรื่องคืนเงินให้ ตอนนี้ได้เงินครบแล้ว ต้องขอบใจทาง Ingram Micro เชียงใหม่ด้วยครับ

Comment

• i2353ph ผมเพิ่งซื้อมาเมื่อวานร้าน อินคอม เข้ามีให้ลองเทสจอเลยจอเดท1จุด เราเลยเปลี่ยนเอาตัวใหม่เลยและอีกตัวไม่มีปันหาอะไรเอากลับมาเปิดที่บ้านภาพสวยมาก!

แต่ไม่รู้ว่าแสงรั่วป่าว><"

Comment

• i2353ph เจอแสงรั่วขอบล่างซ้าย เหมือนกันครับ ซื้อมาเมื่อวันที่ 17-5-55 วันนี้ว่าจะเอาไปเปลี่ยนตัวละ มันต้องมีที่ไม่รั่วสิน่าา ค่ารถไป-กลับก็300และ ขออย่าให้ไปเจอพนักงาน งอแง เข้าให้ก็แล้วกัน

Comment

• i2353ph ผมก็แสงรั่วล่างซ้าย

Comment

• ผมจะซื้อ AOC รุ้น e943Fw ผมคิดถูกใช้ไหมครับ
                      (โปรโมทให้ฟังหน่อยครับว่า AOC ดียังไง เสียยังไง ขอบคุณครับ)

Comment

• LED AOC E2043F รังสิต - อยุธยา จุดไหนสาขาไหน ใครพอจะทราบว่ามีของบ้าง พอดีอยากได้ตัวนี้

จะเอามาติดผนัง ไม่ทราบว่า มันติดผนังยากมั้ยครับ เจ้ารุ่นนี้

Comment

• IF23 งานคอมมาร์ท จะมีจำหน่ายมั้ยนะ

Comment

• i2353Ph กับ e2351F
                            เน้นเล่นเกมส์ + ทำงานตัดต่อหนังสั้น ต้องปิดไฟเล่นบ้างบางเวลา
                            แนะนำตัวไหนดีครับ ที่ไหน มีของ ราคาประมานเท่าไหร่ แล้วเราต้องเช็คอะไรบ้าง ขอบคุณครับ

Comment

• IF 23 ดีจริงๆครับ

Comment

• สอบถามท่านที่ใช้ AOC รุ่นที่พับติดผนังได้ ไม่ทราบว่าเจาะติดผนังกันอย่างไรบ้างครับ

Comment

Working...
                                X