Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>>>>>>>>>> AOC Club <<<<<<<<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• i2353Ph ต่อแล้วเสียงไม่ออกนะครับ มีใครเป็นแบบผมบ้าง

แล้วมีวิธีแก้ไหมครับ ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าเป็นที่จอ หรือว่าสาย(พอดีไม่มีสายอื่นลอง)

Comment

• Originally posted by NovaD View Post
      i2353Ph ต่อแล้วเสียงไม่ออกนะครับ มีใครเป็นแบบผมบ้าง

แล้วมีวิธีแก้ไหมครับ ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าเป็นที่จอ หรือว่าสาย(พอดีไม่มีสายอื่นลอง)
      ปรับเสียงเพิ่มยังครับ จากจอนะครับ

Comment

• จอ 24 นิ้ว e2450Swd กับ e2440V ตัวไหนใหม่กว่ากันแล้ว ยังมีเรื่องแสงลอดอยู่ไหมครับ แล้วราคาตอนนี้อยู่ที่เท่าไหร่แล้วละครับ ดูจากหลายๆเว็บแล้ว งงๆ ส่วนตัวชอบ e2440V แต่คงเช็คของไม่ไหวเพราะจะสั่งที 30-40 ตัว ช่วยแนะนำทีครับ

Comment

• if23 แวะมาทักคับ

ตั้งแต่ซื้อมา ใช้ดีไม่มีงอแง

Comment

• AOC E2357Fh จะมีขายไมครับ

Comment

• Originally posted by ball_on View Post
              AOC E2357Fh จะมีขายไมครับ
              รุ่นนี้สวยจังครับ

Comment

• AOC E2357Fh
                ที่นี่มี http://www.jetcom.co.th/index.php?la...&l=2&cid=49557

แต่ผมอยู่สุราษ เว็บ Advice ก็ยังไม่มี คือกังวนเรื่องการรับประกัน

Comment

• ขอถามหน่อยครับระหว่าง AOC E2357Fh แตกต่างกับ AOC I2353PH อย่างไรครับกำลังหาข้อมูลอยู่ครับส่วนตัว จอที่อยากได้เน้นดูหนัง+เล่นเกมส์ครับช่วยแนะนำทีครับ

Comment

• ยังไม่มีข้อมูลเหมือนกันครับ

Comment

• อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ AOC E2357Fh

Comment

• AOC E2357Fh สวยดีนะผมว่า หรู๋ดี ราคาก็ถูกมากด้วย

Comment

• -รบกวนครับ...

มีงบสัก 3,500.- จะได้ AOC รุ่นไหนครับ...(ใจจริงอยากได้ 20" ขึ้นไป...)

แนะนำด้วยครับ...ขอบคุณครับ...

Comment

• วันนี้ไปเดินเล่น JIB เลยถือโอกาสสอบถามเรื่องจอ i2353ph ที่ของเหลือน้อยเต็มทน เมื่อเดือนก่อน

วันนี้สอบถามแล้วได้ความว่า ของเข้ามา 100 กว่าตัว เลยออเดอร์ไป 1 ตัว ลองดู ถ้ามันรั่วจริงก็ยังมีเปลี่ยนหละนา เฮ้อ ได้ของวันอาทิตย์

เด๋วจะมาอยู่ด้วยคนครับ (ปล.ผมอยู่ขอนแก่น ไม่มีแม้ของโชว์เลย อิอิ อาศัยดูเวปเอา เฮ้อ ตัวจริงจะแหล่มขนาดไหนกันนะ อดไว้ๆ)

Comment

• ของมาวันอาทิตย์ที่ 1 ก.ค นี้หรอครับ ผมจะได้ไปจัดซักตัวครับ ที่เซียร์มีหรือเปล่าครับ

Comment

• Originally posted by m1911 View Post
                                ของมาวันอาทิตย์ที่ 1 ก.ค นี้หรอครับ ผมจะได้ไปจัดซักตัวครับ ที่เซียร์มีหรือเปล่าครับ
                                น่าจะเข้าก่อนหน้านี้แล้วครับ ไปจัดโลด แล้วอย่าลืมถ่ายรูปมาให้ชมกันนะครับ ของผมได้แล้ว จะถ่ายมาให้ชมเช่นกัน อิอิ

Comment

Working...
                                X