Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>>>>>>>>>> AOC Club <<<<<<<<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอร่วมคลับด้วยคนครับ AOC i2340VE ครับ ^^ มีแสงรั่วนิดหน่อย...แต่ไม่ได้ทำงานในที่มืดๆอยู่แล้ว

Comment

• E2243Fw หาโหลดไดร์เวอร์ได้ที่ไหนบ้างครับ

Comment

• โอ้ววว เพิ่งรู้มันแยก ส่วนได้แบบนี้นิเอง เวลาประกันหมดจะได้แกะไปแปะ สติกเกอร์จักหน่อย

( ตอนนี้ส่วนเวาๆ มีแต่รอยขนแมว - - )

Comment

• ผมรอตัวนี้อยู่คับ i2353Ph ไม่ทราบว่ามันเข้ามารึยัง รอร้อรอ รอแล้วรอเล่า ตั้งกะเดือนสิงหาปีที่แล้ว ข่าวก็เงียบมาตลอดเลย เสาอาทิตนี้จะไปเดินหาที่พันทิพกับฟอจูนซะหน่อย สงสัยคงไม่มี เซ็งเป็ก ใช้ crt 17" มา8ปีละ ไม่ชอบ lg กับ samsung เลยจะมาเข้าคลับ aoc ^^

Comment

• เงียบเหงาหลังจาก IF 23 หมดไป ^ ^

Comment

• ลงชื่อนั้งเทียนรอ i2353ph

Comment

• LCD 18.5AOC E943FW ที่มี Port DVI และ AGP มันยังหาซื้อได้อยู่มั้ยครับ

JIB มีแต่รุ่น LCD 18.5AOC E943FWS ใครทราบบ้างว่าีรุ่นS นี่ไม่มี Port DVI ใช่มั้ยครับ

Comment

• ถามคลับนี้เลยก็แล้วกัน AOC e2243fw เป็นไงบ้างครับ ทีแรกว่าจะเอา LG เห็นตัวนี้แล้วลืม lg เลยครับ เสาร์นี้ว่าจะไปซื้อครับ

Comment

• ด้วยคน e2240Vw คับ เพิ่งแกะเมื่อกี้เอง ผมสงสัยว่าทำไมสีดำมันไม่ค่อยจะดำเลยอะคับทั้งที่มันเป็น LED
                    จอเก่าผมเป็นแบบแบล็คไลท์ ผมว่าสีดำมันยังมืดกว่านิดๆ

ปล. อย่าไปดูในรูปคับ รูปมันหลอก

Comment

• ขอความช่วยเหลือด่วนครับ ผมเพิ่งซื้อจอ AOC มาใหม่

ทำไมจอรุ่น 18นิ้ว e950Swn

เวลาเล่นดอทเอมันจะขึ้นจอว่า Input not support อะครับ

แต่พอเรากด Printscreen มาวางลงPaint มันก็เป็นรูปหน้าเกมส์

แต่มองตรงๆไม่เห็นเห็นแต่ Input not support

ปล.จอมันมีแต่ช่อง D-sub แค่นั้นนะครับ

มีวิธีแก้หรือปรับยังไงครับ ช่วยแนะนำที

ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by Baltharzar View Post
                        ขอความช่วยเหลือด่วนครับ ผมเพิ่งซื้อจอ AOC มาใหม่

ทำไมจอรุ่น 18นิ้ว e950Swn

เวลาเล่นดอทเอมันจะขึ้นจอว่า Input not support อะครับ

แต่พอเรากด Printscreen มาวางลงPaint มันก็เป็นรูปหน้าเกมส์

แต่มองตรงๆไม่เห็นเห็นแต่ Input not support

ปล.จอมันมีแต่ช่อง D-sub แค่นั้นนะครับ

มีวิธีแก้หรือปรับยังไงครับ ช่วยแนะนำที

ขอบคุณครับ
                        ปรับ Resolution ของเกมเป็น 1366 X 768

Comment

• iF23 น่าจะเป็นแบบบูมสุดๆแล้ว เพราะราคาเปิดมาอย่างถูก (42xx ในช่วงแรก จนร้านอย่าง JIB ปั่นกันไป 52xx-5500)

ส่วนรุ่นใหม่อย่าง i2353ph มีคนถามเซลแล้วครับ มาราวๆ มีนาคม ราคาตกราว 5300 บวกลบ 500 ถึงพัน ได้มั้ง

http://www.pantip.com/tech/hardware/...HS3049582.html

รีวิว
                          http://www.tftcentral.co.uk/reviews/aoc_i2353ph.htm

Comment

• Originally posted by cutiemomus View Post
                            ปรับ Resolution ของเกมเป็น 1366 X 768

มันมองไม่เห็นอะครับ เห็นแต่ Input not support

Comment

• เงียบกริบ

Comment

• มาแล้วครับขอเข้าคลับด้วยคน E2243FW ซื้อมาวันนี้ ที่พันทิพย์ประตูน้ำ 3 เครื่องของJIB dot ไป2เครื่อง ได้เครื่องโชว์มาเลย ขอสาย dvi ก็ให้มา 2 เส้น d sub ก็ 2 เส้นคุ้มจริงๆ
                                Attached Files
                                Last edited by เหน่งคุง; 20 Feb 2012, 19:09:27.

Comment

Working...
                                X