Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>>>>>>>>>> AOC Club <<<<<<<<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็น AOC E943FW ร้าน JIB เอามาขายแล้ว แบบที่มี Port DVI+AGP ไม่ทราบว่า ที่้เซียร์ หรือ พันทิพย์ประตูน้ำจะมีของบ้างมั้ย

เพื่อนๆคนใด ไปสังเกตุการณ์แล้ว ช่วยมาแจ้งให้ทราบกันบ้างนะครับ

Comment

• http://pantip.com/tech/hardware/topi...HS3058017.html

jib@ต่างจังหวัด มะเห็นขายเลย รอสิ้นเดือน ไปซื้อดีกว่า

Comment

• ผมอยากซื้อ AOC if23 มากครับ แต่หาของไม่เจอเลย ที่เซียร์รังสิตไม่มีสักร้าน เข้าบอกว่าเคยมีแต่เอาออกไปหมดแล้ว

อยากถามท่านๆที่ซื้อมาแล้วหน่อยครับ แต่ละคนซื้อกันที่ไหน แล้วต้องสั่งซื้อเลยมั้ย แล้วราคามันเท่าไรหรอครับ

อยากได้มากมายแต่หาไม่เจอ T^T

Comment

• เผอิญจะซื้อจอ 23-34นิ้วครับ
          ถามหน่อยว่าของ AOC ตอนนี้ ขนาด 23กับ24 นิ้วรุ่นไหนแจ่มมั่งครับ

Comment

• เพิ่งเห็นกระทู้นี้ ใช้ AOC อยู่เหมือนกัน 21.5 นิ้ว 2251W ใช้แล้วชอบเรยครับ ^^

Comment

• รบกวนช่วยชี้แนะหน่อยนะครับ ปรับสี RED Green Blue เท่าไหร่เพื่อให้มันสบายตาครัับ หรือไว้ที่100% แล้วไปครับ ความเข้มกับสว่างเอา
              Last edited by Silvaa; 25 Mar 2012, 00:01:58.

Comment

• aoc i2353ph เหนที่ JIB ICON สุราษ มี 1 ตัวค่ะ ลองๆไปดูนะค่ะ

Comment

• ฝาตัวด้วยครับ Aoc i2353 IPS

Comment

• Comment

• ซื้อที่ไหนหรอครับ แล้วราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

• Aoc i2353 IPS
                        JIBเซียร์รังสิต ของเยอะครับ ร้านใหญ่JIBเลยครับ

ราคา 58xx นะ ถ้าจำไม่ผิด วันนี้เพิ่งไปดูมา

Comment

• JIB พันทิพย์ก็น่าจะเข้าแล้วนะครับ
                          ผมซื้อ อินคอม 5890- Jib 5850-

Comment

• ครับผม ขอบคุณทั้ง2ท่านด้วยครับ

Comment

• อยากได้อีกแล้วครับ แต่เกินงบอีกแล้วอะ คาคว่าราคาจะลงมั้ยคับ

Comment

• ไปสอย i2353ph มาแล้ว ที่ร้านอินคอมครับ

ขอเข้าคลับด้วยคนครับผม ^^
                                Attached Files
                                Last edited by saotsubasa; 2 Apr 2012, 07:32:00.

Comment

Working...
                                X