Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องอุณหภูมิ e2140 หน่อยจ้าา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มากสุดๆแบบตั้งค่าไม่ครบ 399 ..T_T มากกว่านีดับ้

Comment

• แหะๆ ผมก้อไม่ได้ใช้ไม่รุจะ บอกสูตรปรับไงอ่าจิ 55

Comment

• Originally posted by StupidNeo View Post
        แหะๆ ผมก้อไม่ได้ใช้ไม่รุจะ บอกสูตรปรับไงอ่าจิ 55
        บน บน ล่าง ล่าง ซ้าย ขวา ซ้าย ขวา เอบี เอบี ซีเลก สะตาท

Comment

• เออ่ สูตรคุ้นๆ เหมือน จะเป็นเครื่อง FR-... เกม ... คอนท่า ชิมิ
          ขึ้นๆ ลงๆ ซ้าย ขวา ซ้าย ขวา A B 555+ สูตรนี้ OC ได้ ที่ 10 Ghz แน่นอน
          เอิกๆ ๆๆ 555+

Comment

• 555+ ไหลไปได้นะท่าน อิอิ

Comment

• 555 เห้อคนตอบทู้นี้หลักๆ มี 3-4 คนเองเนอะ -*-

Comment

• Originally posted by StupidNeo View Post
                555 เห้อคนตอบทู้นี้หลักๆ มี 3-4 คนเองเนอะ -*-
                เหอ ๆ

Comment

• กลับมาแล้ว คร้าบบบ
                  e2140 on 120extreme
                  Vcore1.4 idle 29-30 Full 45
                  ปล.พัดลม 120 มม. แบบบ้านๆคับสงสัยลมไม่แรง 2140 เลยร้อนนิดหน่อยๆ

Comment

• หุหุ ซิงคืเทพอิกแล้นนนน
                    ไม่มีตางงิ -*- ผมว่าของผมไม่มีเย้นไปกว่านี้แล้วละ

Comment

• ผมขอถามรหัส ซีพียู พวกท่านหน่อยครับ รหัสไรกันบ้าง (วันนี้ไปอ่านเจอไหนเว๊ปไหนเนี่ยแหล่ะ จำไม่ได้ แฮะๆ) เห็นเขาว่ามันจะมีรหัสที่มันร้อนมาก กะ รหัสที่มันเย็นกว่าด้วยเหรอ?

Comment

• ยังคงหาสาเหตุแห่งความร้อนต่อไป 555+
                        ตรง code มันอ่ะครับ
                        ????
                        Attached Files

Comment

• Originally posted by Bzis View Post
                          กลับมาแล้ว คร้าบบบ
                          e2140 on 120extreme
                          Vcore1.4 idle 29-30 Full 45
                          ปล.พัดลม 120 มม. แบบบ้านๆคับสงสัยลมไม่แรง 2140 เลยร้อนนิดหน่อยๆ
                          ถ่ายรูปมาโชว์หน่อยคร้าบบบบ อยากเห็นนน ๆ ๆ

Comment

• Originally posted by tongchuwit View Post
                            ถ่ายรูปมาโชว์หน่อยคร้าบบบบ อยากเห็นนน ๆ ๆ
                            ไม่มีกล้องะจิพี่น้อง

Comment

• Comment

• Originally posted by tongchuwit View Post
                                idle กลางคืนเหลือ 23 แล้ว เอิ็กๆ
                                Last edited by Bzis; 30 Oct 2007, 23:18:35.

Comment

Working...
                                X