Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 670 ใบที่ผมใช้มันลากได้แค่นี้เองอ่าคับ ท่านใดพอมีวิธีทำให้มันแรงกว่านี้ไหมคับ ช่วยแนะนำทีคับ
    670 superOC.gif

chrome 2014-01-18 18-13-45-46.jpg
    Last edited by prostree; 18 Jan 2014, 18:15:43.

Comment

• Originally posted by prostree View Post
      670 ใบที่ผมใช้มันลากได้แค่นี้เองอ่าคับ ท่านใดพอมีวิธีทำให้มันแรงกว่านี้ไหมคับ ช่วยแนะนำทีคับ
      [ATTACH=CONFIG]2634470[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]2634471[/ATTACH]
      นั่นก็แรงแล้วครับ ผมได้ไม่เกิน 1050 MHz เลย

Comment

• เข้ากลุ่มด้วยครับ
        เอามาแรงแบบพอตัว ดูหนัง เล่นเกมส์ แค่นั้น

Comment

• ตามนั้นอะ

Comment

• ใครเบื่อหรือ จะ อัฟรุ่น กระซิบมาที่นะครับ อิๆๆๆๆ
            670

Comment

• Originally posted by tanatat000 View Post
              ใครเบื่อหรือ จะ อัฟรุ่น กระซิบมาที่นะครับ อิๆๆๆๆ
              670
              ช่วงนี้มีท่าน nutt17015 ขายมือ 1 ทั้ง 2 และ 3 พัดลมอยู่น่ะครับ ราคาไม่แพงด้วย

Comment

• บอร์ดเงียบจังเลย อิอิ
                Last edited by prostree; 25 Jan 2014, 01:23:20.

Comment

• Benchmark ตัวนี้น่าเน้น CPU มากกว่านะเนี้ย คะแนน 670 ออกมาขี้เหร่มากเลย

JX3Benchmark 2014-01-23 14-39-33-61.jpg

Comment

• น่าจะจริง

Comment

• ไม่ควรไปต่อแล้วใช้ไหมครับ full load 70 c แล้ว

Comment

• Full Load 70c เรื่องจิ๊บๆครับ อยู่ที่ว่าไปต่อแล้วมันยังใช้งานจริงได้หรือปล่าว ^ ^

Comment

• ถ้า Full Load แถว ๆ 90 ค่อยน่าคิดครับ ถ้าไม่เกิน 80 ยังสบาย ๆ

Comment

• core พอล่ะ พยายาม mem อยู่

Comment

• Comment

• ใช้ GIG 670 ตัว 3 fan อยู่
                                จะลาก core/mem ประมาณเท่าไรดีครับ แบบไม่ต้องเพิ่มไฟ

พอดีใช้มาปีกว่าแล้วไม่เคยลากเลย อิอิ อยากลองบ้างง

**แล้วจะใช้โปรแกรมอ่ะไรในการเทสการ์ดจอดีครับ

Comment

Working...
                                X