Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by oversell_ View Post
    เข้สด้วยนะครับ EVGA GTX670FTW
    การ์ดไว้เปิด physx โหดไป 555+

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
      ถอดแล้วครับ เพิ่งโดนเสี่ยแถวนี้ซื้อไป ขอบอก 670 คุ้มยิ่งกว่าคุ้มครับ ขอผม pcb 680 หรือป่าวครับ

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
        ท่านประธานหายไปนานเบยย อิอิ

Comment

• Originally posted by ิำำbeem28 View Post
          ท่านประธานหายไปนานเบยย อิอิ
          ช่วงปลายปีหันไปเล่นมือถือมาอ่ะครับ ตอนนี้เริ่มรู้แล้วว่าตัวเองชอบอะไร คงหนีจากห้องนี้ไปไม่ได้แน่ๆ 555+

Comment

ช่วงปลายปีหันไปเล่นมือถือมาอ่ะครับ ตอนนี้เริ่มรู้แล้วว่าตัวเองชอบอะไร คงหนีจากห้องนี้ไปไม่ได้แน่ๆ 555+
            เหมือนผมอีกคนแหละครับ วัน ๆ แทบไม่ได้ไปห้องอื่น 5555+
            ว่าแต่ท่านเตรียมจัดรุ่นไหนอยู่อะครับผม อิอิ (เดาว่าต้องมีอย่างน้อย 780Ti SLI หรือ 290x CFX แหง ๆ)

Comment

• แรงงงงงง

Comment

• รอ 970 มั่ง อิอิ

Comment

• แนะนำ drivers ที่เล่น bf4 ลื่นๆ หน่อยครับ ตอนนี้ ใช้ 331.82 กระตุกดี

670 ตัวเดียว ไม่sli นะ

win 7 64

Comment

• เมื่อเช้าลองเข้าไปเล่นใหม่ ของผมไม่กระตุกนะครับ full hd ปรับสุดทุกอย่างครับ ของไดร์เวอร์ตอนนี้ 331.93 ครับ

Comment

• Originally posted by KKK-123 View Post
                      แนะนำ drivers ที่เล่น bf4 ลื่นๆ หน่อยครับ ตอนนี้ ใช้ 331.82 กระตุกดี

670 ตัวเดียว ไม่sli นะ

win 7 64
                      ของผมก็ 331.82 เล่นเกม Battlefield 4 อัพเดทแพท4เวอร์ชั่นอย่างที่กล่าวไปก็เล่นลื่นสุดๆเลยนะครับ ปรับ Ultra @ Full HD ด้วย
                      สเปกเครื่องผมก็คล้ายๆท่านมากเลยนะครับ
                      CPU : Phenom II X4 955 OC @ 3.7
                      M/B : Gigabyte 970A-D3
                      RAM : Corsiar 4x2 Gb bus 1600
                      SSD : Vertex 4 128 Gb
                      PSU : Seasonic 750w 80+

Comment

• win 7 64 ไดร์เวอร์ 331.82

fx6100 3.8

ga970 a d3

ram 4 1600

gig 670

คอแซ gs 600

นี้คครับ 82 93 ก็ลองมายังกระตุก อยู่ ไม่ลื่นอย่างที่ควร มีปัญหาอะไรไหม ผมม ยังงงๆ ขนาดปรับ low ยังกระตุก

bf4 นี้ก็พึ่งโหลดมาลงใหม่เมื่อคืนเลยครับ

Comment

• ถามเรื่อง PSU นิดนึงครับ เห็นในนี้เขาแนะให้เอา850วัตต์(กรณีSLI) ในภูเก็ตพอหาได้แต่ค่าตัว4000 ผมไปลองหาดูเจอเจ้านี้เข้า
                          http://computeandmore.com/productlist.php?id=2626
                          ราคา+สเปคน่าสนมาก แต่คิดหนักเรื่องเวลาเคลม เลยอยากรู้ว่าในตอนนี้ซื้อภายไนจังหวัดกะสั่งจากกรุงเทพ ยามต้องเคลมเหมือนกันหรือเปล่าครับ

Comment

• จัด gig 670 มาครับ psu 650 watt ocz zs พอไหมครับ

Comment

• สบายเหลือไฟไว้ช็อตปลายังได้

Comment

• ชิวๆ

Comment

Working...
                                X