Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by A_kunG View Post
    อยากจับวางบนเทสเบสเหมือนเสี่ยทศ และไม่ไหวกับฝุ่นที่บ้านจริงๆ-*-
    ต้องใช้โบเวอร์เป่าบ่อยๆครับ
    Originally posted by harryyim12 View Post
    ขอสมัครเข้าคลับด้วยครับ
    CORE i7 3770 + Gigabyte GTX670OC เดิมๆ ไม่ OC ครับ
    เพิ่งประกอบมาเมื่อวานครับ

รับทราบครับผม ผมอัพเดทให้แล้วนะครับ
    Last edited by phiphob; 26 May 2012, 22:56:17.

Comment

• Originally posted by endless12 View Post
      หล่อเลยครับท่าน55
      ขอบคุณครับท่าน endless12
      Originally posted by phiphob View Post
      ต้องใช้โบเวอร์เป่าบ่อยๆครับ

รับทราบครับผม ผมอัพเดทให้แล้วนะครับ
      เย้! ขอบคุณครับท่าน phiphob

Comment

• ขอเข้าขับ ด้วยคนคับ มีแต่ 285 กะ 370 ง่ะคับ กะลังกะดกอยู่เลยพอดี ว่างยันพรุ่งนี้คับ

Comment

• ขอสมัครเข้าด้วยคนคับ จากอดีต มี680 แต่ด้วยความจำเป็น ต้องขายนำเงินมาใช้ก่อน
          ตอนนี้ พอจะมีเงินเหลือบ้าง และเงินเดือนออก

อยู่ๆ ตื่นเช้า ได้ยังไงไม่รุ้ มาดูเวปบอร์ด อ่านไปอ่านมา 670 asus เข้าแล้ว เลยรีบหาคับ
          โทรไปที่ jib zeer บอกว่าของพึ่งมาเลย ยังไม่ได้ทำราคา แต่ผมเห็นในเวปแล้วหละคับ ว่ามัน 15400 ก็โอเครับได้กับตัว CU II Top ที่เล็งไว้อยู่
          เลยรีบโทรไปบอกเค้าไว้ว่าจะรีบไปเอา ผมไปเอา ของมา 3 ตัว เหลือถึงผมตัวสุดท้ายพอดีคับ เลยขอเป็นสมาชิกด้วยคนคับ ไม่รู้ว่าจะมีเรื่องให้ใช้เงินอีกรึป่าว หวังว่าคงเป็นสมาชิกไปอีกนานนะคับ

ใส่แล้วเป็นแบบนี้คับผม

ผมมือใหม่ใครมีอะไรแนะนำได้นะคับ
          Last edited by turkung; 27 May 2012, 01:11:39.

Comment

• Originally posted by koonkub View Post
            ขอเข้าขับ ด้วยคนคับ มีแต่ 285 กะ 370 ง่ะคับ กะลังกะดกอยู่เลยพอดี ว่างยันพรุ่งนี้คับ
            ไปดื่มที่ไหนมาเหรอ
            Originally posted by turkung View Post
            ขอสมัครเข้าด้วยคนคับ จากอดีต มี680 แต่ด้วยความจำเป็น ต้องขายนำเงินมาใช้ก่อน
            ตอนนี้ พอจะมีเงินเหลือบ้าง และเงินเดือนออก

อยู่ๆ ตื่นเช้า ได้ยังไงไม่รุ้ มาดูเวปบอร์ด อ่านไปอ่านมา 670 asus เข้าแล้ว เลยรีบหาคับ
            โทรไปที่ jib zeer บอกว่าของพึ่งมาเลย ยังไม่ได้ทำราคา แต่ผมเห็นในเวปแล้วหละคับ ว่ามัน 15400 ก็โอเครับได้กับตัว CU II Top ที่เล็งไว้อยู่
            เลยรีบโทรไปบอกเค้าไว้ว่าจะรีบไปเอา ผมไปเอา ของมา 3 ตัว เหลือถึงผมตัวสุดท้ายพอดีคับ เลยขอเป็นสมาชิกด้วยคนคับ ไม่รู้ว่าจะมีเรื่องให้ใช้เงินอีกรึป่าว หวังว่าคงเป็นสมาชิกไปอีกนานนะคับ

ผมมือใหม่ใครมีอะไรแนะนำได้นะคับ
            ยินดีต้อนรับครับผม อัพเดทให้แล้วนะครับ
            ผมคนหนึ่งที่เคยใช้ 680 มาก่อน
            ท่านคงรู้ดีนะว่าการ์ด 670 หรือ 680 แรงแบบคุ้มเงินกว่ากัน(เดี๋ยวท่านก็จะไม่คิดถึงมันอีกเลยครับ ดีที่ขายได้ราคานั้นนะ)

Comment

• Originally posted by turkung View Post
              ขอสมัครเข้าด้วยคนคับ จากอดีต มี680 แต่ด้วยความจำเป็น ต้องขายนำเงินมาใช้ก่อน

JIB ร้านไหน ชั้นที่เท่าไรอะครับ

ว่างๆ จะได้ไปส่องๆบ้าง อิอิ

ขอเบอร์ร้านที่ซื้อมาด้วยจิ

Comment

• Originally posted by Neos View Post
                JIB ร้านไหน ชั้นที่เท่าไรอะครับ

ว่างๆ จะได้ไปส่องๆบ้าง อิอิ

ขอเบอร์ร้านที่ซื้อมาด้วยจิ
                jib Hi End อะคับ
                แต่งจริงๆแล้วที่เซียร์ บอกร้านไหนก็ได้นะคับ ให้เค้าเชคให้ มันถึงกันหมดอะคับ

ของผมติดต่อสาขานี้คับ
                สาขา : ไฮเอ็น ช็อป
                ศูนย์การค้าเซียร์ รังสิต ห้อง TB 030 , TB 031 ชั้น3
                เปิดให้บริการ 10:00 น. - 20.15 น.
                ติดต่อสอบถาม
                โทร : 087-592-1593

(ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรด้วยนะคับ แต่พนักงานบริการดี ดูแลดี ก็ช่วยบอกต่อให้คับ)

Comment

• Originally posted by phiphob View Post

ยินดีต้อนรับครับผม อัพเดทให้แล้วนะครับ
                  ผมคนหนึ่งที่เคยใช้ 680 มาก่อน
                  ท่านคงรู้ดีนะว่าการ์ด 670 หรือ 680 แรงแบบคุ้มเงินกว่ากัน(เดี๋ยวท่านก็จะไม่คิดถึงมันอีกเลยครับ ดีที่ขายได้ราคานั้นนะ)
                  ถูกต้องคับ แล้วผม ไม่ได้จำเป็นอะไรมาก ขนาด 670 ยังเหลือๆเลย
                  ไม่รุ้จะแรงกันไปไหนเนี่ย

Comment

• ขอเข้าด้วยคนครับ asus gtx670 DCII top เพิ่งได้มาวันนี้เอง 15700 แน่ะ แต่ของมันหายากต้องจำใจ จริงๆ อยากได้อีกตัวมา sli ด้วยซ้ำ รอสักพักก่อนแล้วกัน

ถามหน่อยครับ ทำไม core clock วัดใน gpuz มันอ่านได้แค่ 706 mhz เองครับ

Comment

• Originally posted by zeratul111 View Post
                      ขอเข้าด้วยคนครับ asus gtx670 DCII top เพิ่งได้มาวันนี้เอง 15700 แน่ะ แต่ของมันหายากต้องจำใจ จริงๆ อยากได้อีกตัวมา sli ด้วยซ้ำ รอสักพักก่อนแล้วกัน

ถามหน่อยครับ ทำไม core clock วัดใน gpuz มันอ่านได้แค่ 706 mhz เองครับ

ยินดีต้อนรับครับผม
                      ลองเปลี่ยนเวอร์ชั่น gpu-z ดูครับ มันแหม่งๆจัง

Comment

• ท่าน phiphob เมื่อไหร์จะลากโชว์ครับ ฝาหรั่งเขาว่ากิ๊กลากแรงกว่าอัสซุส แถมเย็นกว่าด้วยนิครับ แอบสนไว้ตอนไหนขยันเอาของไปเคลม จะไปถอยพี่กิ๊กกาบ๊วยมาสักตัว อิอิ

http://www.sweclockers.com/recension...windforce-3x/4

the Gigabyte one uses a referrence 680 PCB

Comment

• มาลงชื่อว่าซื้อไม่ทัน ฮ่ะๆๆ แต่สั่งจองแล้วหล่ะพรุ้งนี้ไปจ่ายมัดจำครับ asus ติดที่แบรนแค่นั้นเอง คุณภาพอาจจะดีกว่าด้วยกว่า กิ้ก ก็ไม่ทราบ แต่เอซุสชื่อนี้ได้ยินมานานแล้ว

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                            นั่งหน้าคอมที่บ้านคับ จะโทรหาก็ดันมีแต่ธุระเข้ามาเรื่อยเลย เซ็งเป็ด ตอนนี้ก็ดื่มครับ เพิ่งมาจากบ้านพี่ชาย เดี๋ยวตาอาร์ตว่าจะเข้ามาหา ตามมาได้ครับผม ที่บ้าน ชิวๆ

Comment

• Originally posted by AMD69bit View Post
                              ท่าน phiphob เมื่อไหร์จะลากโชว์ครับ ฝาหรั่งเขาว่ากิ๊กลากแรงกว่าอัสซุส แถมเย็นกว่าด้วยนิครับ แอบสนไว้ตอนไหนขยันเอาของไปเคลม จะไปถอยพี่กิ๊กกาบ๊วยมาสักตัว อิอิ

http://www.sweclockers.com/recension...windforce-3x/4

the Gigabyte one uses a referrence 680 PCB
                              เดี๋ยวให้ผมได้ asus มาก่อนนะครับ จะจับขึ้นเขียงพร้อมกันทีเดียวเลย
                              แต่ตอนนี้มีใครที่เล่น 3way อยู่บ้างเปล่าครับ ตกลงมันมีปัญหาไหมครับ
                              Originally posted by bnplay View Post
                              มาลงชื่อว่าซื้อไม่ทัน ฮ่ะๆๆ แต่สั่งจองแล้วหล่ะพรุ้งนี้ไปจ่ายมัดจำครับ asus ติดที่แบรนแค่นั้นเอง คุณภาพอาจจะดีกว่าด้วยกว่า กิ้ก ก็ไม่ทราบ แต่เอซุสชื่อนี้ได้ยินมานานแล้ว
                              ได้ครับผม เดี๋ยวได้การ์ดอย่าลืมมาใหม่แล้วกันเน้อ
                              Originally posted by koonkub View Post
                              นั่งหน้าคอมที่บ้านคับ จะโทรหาก็ดันมีแต่ธุระเข้ามาเรื่อยเลย เซ็งเป็ด ตอนนี้ก็ดื่มครับ เพิ่งมาจากบ้านพี่ชาย เดี๋ยวตาอาร์ตว่าจะเข้ามาหา ตามมาได้ครับผม ที่บ้าน ชิวๆ
                              วันนี้บ่ว่างอ่ะครับ พรุ่งนี้ต้องเดินทางแต่เช้าเลย
                              เอาเป็นต้นเดือนแล้วกันนะ

Comment

• ต่อไปสมาชิกเยอะแน่เลยคับ ดู club เราคึกคักจังเลยนะคับ

Comment

Working...
                                X