Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by phiphob View Post
    วันนี้จะเข้าพันติป เดี๋ยวเอาข่าว 670 มาฝากแทนแล้วกันครับผม
    ใครจะฝากสอยก็แจ้งมาเด้อ
    670DCII top มาเมื่อไหร่ฝากหยิบมาฝากผมสักสองตัวนะครับ

Comment

670ในไทยตอนนี้มีตัวref ขายไหมครับ

Comment

ประธานคลับ 7970 เขาฝากมาครับ
        แอบได้ยินว่าอยากลองเล่น 670

Comment

ASUS GTX 670-DC2T-2GD คอมวัวเอารูปขึ้นแล้วเน้อ แต่ยังเป็น 0 บาทอยู่
          มาพร้อมกับ Gig GTX690 เลย

Comment

Originally posted by phiphob View Post
            ประธานคลับ 7970 เขาฝากมาครับ
            แอบได้ยินว่าอยากลองเล่น 670

ไม่เห็นฝากของผมบ้าง

Comment

ที่บ้านอยู่แล้ว เข้าด้วยคนนะครับ

Comment

ของแรงมาแล้ว หุ หุ... ราคาดีมาก 0 บาทเท่านั้น!!!!

Comment

รอตัว Ref

Comment

Originally posted by thaweea101 View Post
                    [ATTACH=CONFIG]1750977[/ATTACH]

ของแรงมาแล้ว หุ หุ... ราคาดีมาก 0 บาทเท่านั้น!!!!
                    อีกซักพัก 0 มันคงจะตามมาอีก 4 ตัว

Comment

• Originally posted by thaweea101 View Post
                      [ATTACH=CONFIG]1750977[/ATTACH]

ยัง ยังไม่ใส่ราคา ลับมีดยังไม่เสร็จ

Comment

• Originally posted by endless12 View Post

ที่บ้านอยู่แล้ว เข้าด้วยคนนะครับ
                        อัพเดทให้แล้วนะครับ

Comment

• Comment

• จัดมาแล้วเด้อเส่ีย 670 ขายดีมาก
                            เห็นว่าราคาจะขึ้นไปอีก ซะงั้นน่ะ

Comment

• Originally posted by bomammie View Post
                              670ในไทยตอนนี้มีตัวref ขายไหมครับ
                              Originally posted by aftershock View Post
                              รอตัว Ref
                              รอ ref เหมือนกันจะเอามาลงน้ำ การ์ดเล็กดี

Comment

• Originally posted by hinosuke View Post
                                จัดมาแล้วเด้อเส่ีย 670 ขายดีมาก
                                เห็นว่าราคาจะขึ้นไปอีก ซะงั้นน่ะ
                                รับทราบครับผม เดี๋ยวอัพเดทรายชื่อให้ครับ
                                ส่วนใครที่รอตัวเรปกะอัดทรุด ช่วงต้นเดือนคงได้มีเสียตัวกันเกิดขึ้นครับ

Comment

Working...
                                X