Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DC ทำพิษสะแล้ว

ท่านzeratul111สู้ๆครับ

Comment

• Originally posted by White Rose View Post
      DC ทำพิษสะแล้ว

ท่านzeratul111สู้ๆครับ
      ท่าน ไม่ไป กะเค้า หรือ 670 หนะ หีหี

Comment

• Originally posted by Noo_mike View Post
        ท่าน ไม่ไป กะเค้า หรือ 670 หนะ หีหี
        ไปแน่นอนครับ แต่รอเปลี่ยนMBก่อน อิอิ

Comment

• ใครพอจะชี้เป้าให้ผมได้บ้างคับว่า 670 ref มันยังมีร้านไหนเหลืออยู่บ้างคับ อยากได้มากเลยคับ ตั้งรับมือ2อยู่ ไม่มีวี่แววว่าจะได้ ว่าจะไปเอามือ1ละคับ ไม่อยากจะไปเสียเที่ยว ผมจะไปพันทิพอะคับ ใครเคยเห็นผ่านๆหรือใครเคยไปซื้อมาจากร้านไหน ชี้เป้าทีนะคับ

Comment

• Originally posted by zeratul111 View Post
            พรุ่งนี้ผมก็จะไปจักรวาลนี่ล่ะครับ หลังจากโดน อัดทรุด 2 วันแป้ก แถมไม่มีของเปลี่ยนอีก
            ยังไงก็อย่าเพิ่งไล่ผมออกจากคลับนะครับ
            ไม่มีคัดชื่อออกครับ ยังคงรายชื่อไว้ทุกท่านที่ยังครอบครองหรือเคยครอบครอง
            Originally posted by animeangel View Post
            ว๊าว ของ Galexy พัดลมเป็นแบบ Ref ด้วยนี่ครับ พอจะมีราคาหน้าร้านไหมอะ
            ตัวที่ผมเจอ ตัวสองพัดลมครับ core 1080 ราคา 13900 ครับผม
            Originally posted by Noo_mike View Post
            เรานั้นแหล่ะมา
            Originally posted by White Rose View Post
            ไปแน่นอนครับ แต่รอเปลี่ยนMBก่อน อิอิ
            ผมเชื่อว่าท่านคงไม่พลาดครับ จะช้าหรือเร็วแค่นั้น
            Originally posted by autolub View Post
            ใครพอจะชี้เป้าให้ผมได้บ้างคับว่า 670 ref มันยังมีร้านไหนเหลืออยู่บ้างคับ อยากได้มากเลยคับ ตั้งรับมือ2อยู่ ไม่มีวี่แววว่าจะได้ ว่าจะไปเอามือ1ละคับ ไม่อยากจะไปเสียเที่ยว ผมจะไปพันทิพอะคับ ใครเคยเห็นผ่านๆหรือใครเคยไปซื้อมาจากร้านไหน ชี้เป้าทีนะคับ
            ตัวเรปเท่าที่รู้มา ของยังไม่มีเข้ามานี่ครับ

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
              ตัวเรปเท่าที่รู้มา ของยังไม่มีเข้ามานี่ครับ
              อ่าวหรอคับ เง้อ งั้นก็คงต้องเล่นคัวทำมะดา

Comment

• จะGalexyหรือGig ดีอิอิ เห็นพี่ทศบอกมาGalexyสวยแต่ชอบติดประกันหัวน็อตอิอิ

Comment

• ระหว่าง กิ๊ก กะ ดาว
                  pcb และช่องเสียบไฟให้มาเท่าๆกันครับ ชอบใคร รักใคร เลือกเอา(น้องดาวจะแรงกว่าพอประมาณครับผม ชน 680 คว่ำได้เลย)

ส่วนตัวผมชอบตัวนี้นะ ถ้ามีขายในบ้านเรา คงไม่พลาดแน่

Comment

• ^
                    Galexyสวยอยากจะสัมผัสแล้วซิ อิอิ

Comment

• ผมว่าเร็วๆ นี้คงมี Inno3D iChill 3 fans เข้ามาเป็นตัวเลือกอีกแน่ๆครับ

ดูรีวิว : http://www.tweaktown.com/reviews/471...iew/index.html

Comment

• Galexy พรุ่งนี้เจอกันแน่ๆๆอิอิที่มันดีคือจ่ายไฟ6+8PIN
                        Last edited by Phawatpong; 29 May 2012, 19:33:00.

Comment

• Originally posted by zeratul111 View Post
                          ช่วยผมคิดทีครับทำไงดีกับ DCII แต็ป โทรไปร้านบอกไม่มีของเปลี่ยน
                          ถ้าจะรอของเข้าก็ได้ แต่ใจนึงผมไม่ค่อยปลื้มกับ DCII ก่อนจะแต็ปแล้ว คือมันไม่ค่อยเย็นเท่าไหร่เลย
                          ถ้าเปลี่ยนยี่ห้อก็ได้ส่วนต่างคืน จะเอากิ๊กหรือ galaxy ดี แล้วสองตัวนี้เอา sli ดีมั้ย
                          พรุ่งนี้จะไปร้านแล้วครับ
                          เรื่องเย็นนี่ผมว่า asus เย็นสุดแล้วมั้งครับ กิ๊กนี่ท่านอาจผิดหวังเรื่องเย็นนะ เพราะผมว่ามันร้อนกว่า asus เกือบ 10c เลยถ้าอัดกันจริงๆ

เรื่องพังลอทแรกนี่อุปกรณ์ electronic คงต้องทำใจหน่อย ของผมก็ไม่รู้จะอยู่ได้นานไหม เพราะเล่นไม่เปิดแอร์นี่มันไป 85 กันง่ายๆเลย เหอๆ

Comment

• อย่าพึ่งด่วนตัดสินใจครับ ดูลายปริ้นของน้องกิ๊กก่อน (เมื่อเทียบกับ 680 เรป)

680

กิ๊ก 670

Comment

• ^
                              พี่ทศแล้วอย่างGalexy อะพี่ ลายปริ้นเดียวกับGalexy 680 เปล่า

Comment

• โดนแล้ววว!!!
                                เมื่อกี่นี่ DCII ทำเรื่อง
                                อยู่ๆๆก็จอค้างกลายเป็นสีแดงง ทั้งจอ เกมก็ไม้ได้เล่น จะว่าร้อนไปก็ไม่ใช้ แต่เปิดเครืองมาปกติครับ สงสัยต้องลองดูอีกระยะนึง

Comment

Working...
                                X