Announcement

Collapse
No announcement yet.

ย้ำไม่ได้ล่อเป้า!! ทำไมถึงเทิดทูนระบบ Physx กันจังเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครไปขุดมา

Comment

• กระแสแรงแฮะช่วงนี้ ...กระทู้ตีกัน 55+

Comment

• ขุดขึ้นมาเพื่อ?

Last edited by trongran; 18 Jan 2010, 05:26:09.

Comment

• อย่าบอกนะว่าขุด ขึ้นมาแล้วจะมีคนตีต่อ คงฮาพิลึก

Comment

• PhysX โคตรเทพ ไม่มีนี่กากสุดๆ

จุดแระไปก่อนละ ฟริ๊ววว~~~

Comment

• ฟิสิกในการ์ด กับ ฟิสิกในสมอง

คุณจะเลือกอะไร

Comment

• เล่น nikon. อยู่เลยชอบ แดงมากกว่าสีสดกว่าอิอิ

Comment

• ซื้อแมร่ง 2อันจบ อย่างเช่น 5870 อันนึง GT220 อันนึงมาทำ physx จบ

Comment

• ดีป่าวไม่รู้ผมเน้นแรงอย่างเดียวครับ

ฟิสิกมีแค่ไม่กี่เกมส์แล้วพอดีเป็นเกมส์ที่ผมไม่เล่นด้วย อิอิ
                    หรือต่อให้มีทุกเกมส์ก็อาจไม่ใช้เพราะ คงไม่ได้ใช้ทุกฉากทุกตอน
                    ตอนที่ใช้ผมอาจไม่ได้สังเกตด้วยซ้ำว่ามันดี

แต่ dx11 นี้ผมชอบเพราะเห็นมันทั้งเกมส์ทุกแมพทุกฉากสวยขึ้น

ปล.ผมยังไม่มีโอกาสได้ใช้ ทั้ง 2 อย่างเลยครับตอบจากที่ฟังจากคนอื่น ตอนนี้ผมใช้ 4890 dx 10 crysis สวยขึ้นทันตาเห็นครับ

Comment

• คนไทยชอบเชียร์มวยรอง = =

Nvdia ดีกว่า ทั้งๆ ที่รู้ก็อยากจะดัน ATI = =

แทนที่จะใช้ความพอใจ เป็นตัวตัดสิน มาตัดสินกันแค่ นี้แรงกว่า นู่นแรงกว่า แล้ว ทะเลาะกัน เฮ้อๆๆ

ว๊าววว วาปปปป แว๊ปปปปปปป

Comment

• ดัน ชอบนวดกระปู๋

Comment

• 555+

ใจเย็นๆ

Comment

• กำ ดูมานานแล้ว ขุดมา เดือดได้อีก
                            อิอิ

Comment

• ลงชื่อไว้ก่อน ^^

Comment

• กระทู้ ยิ่ง ยืน นาน

Comment

Working...
                                X