Announcement

Collapse
No announcement yet.

ย้ำไม่ได้ล่อเป้า!! ทำไมถึงเทิดทูนระบบ Physx กันจังเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เบื่อ Drivers ATI

ไปล่ะ ...........ฟิวววววววววววววววส์

Comment

• เอาให้มันครบร้อยหน้า -*-
      Physx = ฟีส เอ็กซ์ ? ฟรีเซกส์?

Comment

• ประเด็นหลักๆ คือไดร์เวอร์มากกว่า ฟิสิกเป็นอันดับสอง

Comment

• ถ้าผมใช้ ATi HD58xx เล่นเกมส์ที่มี Physx
          ภาพที่ได้จะเหมือน การ์ด nVidia ที่มี Physx รึปล่าวอ่ะคับ
          ( รึว่า nVidia จะได้ภาพสวยกว่า )

Comment

• ซื้อมาแล้ว ไม่ใช้ก็กระไรอยู่ครับ

Comment

• ส่วนตัวเหมือนไปเช่าพระ แล้วแถมบทสวดบูชา มันขลังดีครับ

Comment

• -*- ขุดมาทำไม

Comment

• เดี๋ยวก็ไม่เทิดทูนระบบ Physx แล้วครับหนีไปเล่น ATI ดีกว่า ถูก แรง physx หรอ ไม่จำเป็นไม่สนครับ

Comment

• อยากเล่นNvidia แต่เบื่อแฟนบอย....ไปละฟริ้วววว........

Comment

• หลังจากที่ไม่รู้ว่า remap กับ Physx คืออะไร
                      ได้อ่านกระทู้นี้แล้ว
                      ได้ความรู้เพิ่มอย่างยิ่งเลยครับ

แต่ก็ตลกดีกับคนที่ยึดติดในค่ายแดงเขียว เขียวแดง

ส่วนตัวผมว่าออนบอร์ดอินเทล แรงสุดนะ !
                      เล่นเกมยิงไข่ไม่เคยกระตุกเลย เฟรมเรทวัดยังไงไม่รู้ วัดไม่เป็น
                      เกมจั่วไพ่ก็ลื่นดีนะ

Comment

• Originally posted by Striker View Post
                        ถ้าผมใช้ ATi HD58xx เล่นเกมส์ที่มี Physx
                        ภาพที่ได้จะเหมือน การ์ด nVidia ที่มี Physx รึปล่าวอ่ะคับ
                        ( รึว่า nVidia จะได้ภาพสวยกว่า )
                        BORKED

Comment

• มีดีกว่าไม่มีครับ

เกมที่ผมเล่นก็ PhysX หลายเกมอยู่ ^^

Comment

• คุณไม่ใช้แต่ผมใช้ ผมใช้แล้วไปทำความลำบากใจให้ใครหรือก็ไม่ มีหรือไม่มีคนอยากใช้เท่านั้น(ย้ำว่าอยากจะใช้เท่านั้น)ก็หาข้อมูลเพื่อซื้อเขียวมาเปิดใช้งาน ส่วนใครที่ไม่อยากใช้ระบบนี้ก็ไม่ต้องใช้ไม่ต้องมาสนใจอะไร ถ้ามันลำบากใจมากกับระบบนี้ก็ปิดหูปิดตาไปเลยครับ สบายใจดี ทำไม่รู้ๆไป ส่วนผมใช้แล้วเห็นความแตกต่าง ก็ไม่ไปทำความลำบากใจให้ใครอีกนั่นแหละ คนที่เค้าซื้อมาใช้ส่วนมากเค้าหาคำตอบให้ตัวเองได้แล้วถึงซื้อมาใช้ (ผมก็คนนึง) ผมเลือกความคุณค่าที่ผมจะได้รับ เกมทำมารับระบบ ผมก็มีการ์ดไว้เผื่ออยากจะเปิดระบบเล่น มีดีกว่าไม่มี ถึงจะมีแล้วไม่เปิดระบบเล่น ผมก็พอใจ ใครจะทำไมผม จริงมั๊ยครับ ผมเองแฟนบอยทั้งสองค่ายแหละ และทั้งสองค่ายก็ดีคนละแบบ กลางๆที่สุด ตอบแบบนี้แล้วใครจะมีปัญหาก็มาเลยครับ!!!

Comment

• วิจารณ์กันไปก็เท่านั้น

ใครพอใจมีเงินอยากซื้อมาใช้ก็ซื้อ

ใครไม่อยากใช้แต่มีเงินก้ซื้อสิ่งที่คุ้มค่า

แค่นั้นเอง จะจูงจมูก กันทำไม ^^

Comment

• โอ้โหมีคนไปขุดมันขึ้นมาซะงั้น ช่วยเจิมฮะ

Comment

Working...
                                X