Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ Athlon II X2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด้วยคนครับ
    Athlon II X2 250
    ASUS M4A88T-M LE
    2 GB. PC DDR3-1600 KINGSTON HYPER-X
    RAIDMAX 450SS

Comment

• เอามั่ง 250 ให้ลุงของแฟนไปใช้ละ แกอยากวัยรุ่นมั่ง อิอิ

Comment

• ใช้ 255 ลงชื่อด้วยครับ

Comment

• Athlon II 255 อกีคนครับ

Comment

• บอกได้คำเดียวว่า โครตเย็นเลย

Comment

• Athlon II x2 245
              ASUS M4A87TD-EVO
              KINGMAX DDR3-1333 2GB x2
              XFX4670 ddr3 512mb

ตอนแรกก็ใช้ 640 อยู่ครับ แต่วูบครับ PSU ติดเคส มันไม่ พอ เลยต้อง ใช้ ตัวนี้ไป ก่อน

Comment

• X2 II 245 ครับ ด้วยคนน่ะครับ

X2 II 245 ครับ ด้วยคนน่ะครับ

Comment

• อยาก Oc ครับแต่กลัวพังแล้วถ้าจะลากนี่ต้องไปประมาณเท่าไรครับ X2 II 245 ครับ

Comment

• ช่วยตอบด้วยน่ะครับขอบคุนมากเลย

Comment

• 255 ด้วยคนได้ไหม ... X2 เหมือนกานคร๊าบ

Comment

• X2 250 ครับบ
                        ฝันดีครับชาว AMD X2 ง่วงมากมายดูลัดดาแลนด์เพิ่งกลับ

Comment

• x2 240 แรงได้ตามลายเซ็นต์

Comment

• X2 245 เดิมๆ ครับ

ทำไมซีพียูหลายท่านที่ OC แล้วทำไมกินไฟน้อยจังหว่า
                            Last edited by bandit_m; 6 May 2011, 13:21:14.

Comment

• x2 250 เพียงพอ เปิด net ดูหนัง hidef ... เกมส์ ps3

Comment

• x2 260 ครับ แจมด้วยๆ

Comment

Working...
                                X