Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ Athlon II X2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by pongqc View Post
    เทสโปรแกรมอื่นเทสได้นะครับ LinX / OCCT / ORTHOS / Super pi เทสได้นะครับแต่ไหงเวลาเทสด้วย Hyper PI มันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเงียบไปเฉยๆ โหลดมาใหม่ก็ไม่ดีขึ้นเทสไม่ได้อยู่ดีใครรู้วิธีที่ทำให้มันกลับมาใช้งานได้บ้างครับ

อาการเดียวกันเลยครับ W7 64 bit

Comment

• 240 เเจมอีกคน ลากไม่ไป

Comment

• มารายงานตัวก่อนครับ ใจรักแต่ยังไม่มีเงินซื้อครับ ^^

Comment

• 240 เดิมๆครับ มาเจิม

Comment

• Ecs Black v1.1
            ลากยากมาก
            Attached Files

Comment

• เกมใหม่ๆกำลังจะสี่หัวแล้วครับ
              Battle Field Bad Company 2 นี่สองหัวเอาไม่อยู่แล้วครับ

เล่นเดิมๆไม่ไหวเลยกระตุกงั่กๆ ต้องซัดไป3.8

พอดีแวะมาโบกมืออำลา กำลังจะไป B50 อีกครั้ง ฮ่าๆ

ไฟจริง 1.46 ทำใมวันนี้มันร้อนจังว้า

** คุณ LAVE ตั้งแรมหน่อยครับ ตั้งที่400 เลย ปล่อยออโต้แรมลงมาวิ่ง500แล้วเนี่ย

Comment

• ช่วยเเนะนำด้วยครับ

X2 240 + Asrock A785GM-LE /128M

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Comment

• ลอง auto แล้วครับ มันลากไม่ไป บัส 230 ก็เปิดไม่ติดล่ะ หึหึ เลยต้องทดมาถึงนี่ เหอะๆ

Comment

• ช่วยดูให้หน่อยครับว่าผมควรเพิ่มลดอะไรตรงไหนอีก ขอคำแนะนำด้วยครับ

Comment

• ของผมบ้างจิ เสถียรได้แค่นี้เองอะ งงจัง

ลองดันบัสไป 270 ละครับ ไฟcpu 1.575 ram 1.8 nb voltage 1.3 แล้วมี nb vid(อันนี้ไม่รู้ว่าต่างจาก nb voltage ยังไง) 1.3

รัน pi 1m ผ่าน 32m ไม่ผ่านครับ มันยังไงกันแน่

Comment

• หน้านี้ต้องปรับไฟยังไงครับ ผมลองทดบัสแรมก็ยังไม่ผ่านที่บัส cpu 270 อะครับ

Comment

• ดันหาคนช่วยแถลงไข

Comment

• ใช้อยู่ครับ x2-240
                            ถามหน่อยครับcpuรุ่นนี้ จำเป็นไหมต้องใส่แรม 2แถวอะคับ

Comment

• 240 ของผมขึ้นแค่คอร์เดียวครับ มันผิดปกติหรือเปล่านี่
                              ตั้งในไบออสมาสองวันแล้ว ถ้าผิดปกติจะได้ส่งเคลมครับ

จะยูสเซอร์เออเร่อร์หรือเปล่านี่ แนะนำหน่อยนะเพื่อนๆ
                              ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ

Comment

• user error เลยหล่ะงานนี้ สงสัย XP/32 จะเน่า ลองลง WIN7/64 เห็นสองคอร์แล้ว

ไก่ไปหมดเล้าแล้ว อิ..อิ

Comment

Working...
                                X