Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ Athlon II X2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 240เจิมครับ

Comment

• ได้พาวเวอร์ใหม่มาก็เผาต่อที่บัส 272*14 ไฟก็ใช้ไฟเดิมจาก 270*14 ไม่ได้เพิ่มไฟส่วนไหนเลย ผมแค่ดันบัสขึ้นไปดื้อๆเลย เผาด้วย prime95 ใช้เวลาเทส 24 ชั่วโมง กว่าๆ ผ่านด้วยวุ้ย ตอนนี้นิ่งแล้วเดี๋ยวเผา 275*14 ต่อ ตอนนี้พักเครื่องก่อน หน้าร้อนร้อนได้ใจจริงๆห้องผมร้อนตับแตกเลย

Comment

• ไฟโหดขิง

Comment

• ซิงค์เดิมๆ ได้แค่นี้แหละคับ
          มะไหวจิงๆ จอฟ้า เลย อิอิ

Comment

• แวะมาดันกระทู้ให้ น้อง !!!

Comment

• ดันๆหน่อย อิอิ

Comment

• เพิ่งถอย 245+A780GM-LE มาได้5วัน ใครใช้คู่นี้บ้าง

Comment

• Originally posted by phichet2 View Post
                  เพิ่งถอย 245+A780GM-LE มาได้5วัน ใครใช้คู่นี้บ้าง
                  เคยใช้ครับ คุ้มดี แรงได้เท่าที่มันแรงได้ ^ ^

Comment

• วันนี้ลองอัด 3.7 ไฟ 1.5 ถึงจะเอาอยู่ -.-

เอา 3.64 เหมือนเดิมดีกว่าไฟ 1.39

เริ่มอยากได้ 4 หัว แต่ว่าก็ไม่รู้จะเอามาำทำไมเล่นแต่เกมส์ เบสิคๆ

Comment

• Originally posted by wUcGhE View Post
                      วันนี้ลองอัด 3.7 ไฟ 1.5 ถึงจะเอาอยู่ -.-

เอา 3.64 เหมือนเดิมดีกว่าไฟ 1.39

เริ่มอยากได้ 4 หัว แต่ว่าก็ไม่รู้จะเอามาำทำไมเล่นแต่เกมส์ เบสิคๆ

เล่นเกม 2 หัวคุ้มกว่า

Comment

• ทำไมแรงกันจัง

Comment

• เปลี่ยนแีรมเป็น Corsair ลากไปสักที

สงสัยมันไม่ชอบ Geil

Comment

• ได้มาตัวนึง X2 250 ไม่แน่ใจ วีคไหน สงสัยต้องแกะดู

แต่บอร์ดฝากพี่ชื้อได้กลับมา เป็น M2A74-AM SE ชะงั้นอะ

พอจะทำไรกะมันได้มั่งครับบอร์ดนี้ HT 1000 เอง ปวดจิต

ปล. ลงชื่อด้วยคนครับ
                            Last edited by Chiize; 14 Feb 2010, 17:28:28.

Comment

• เทสโปรแกรมอื่นเทสได้นะครับ LinX / OCCT / ORTHOS / Super pi เทสได้นะครับแต่ไหงเวลาเทสด้วย Hyper PI มันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเงียบไปเฉยๆ โหลดมาใหม่ก็ไม่ดีขึ้นเทสไม่ได้อยู่ดีใครรู้วิธีที่ทำให้มันกลับมาใช้งานได้บ้างครับ
                              Attached Files

Comment

• แวะมาลาครับย้ายไปลอง 4 หัวครับ
                                Attached Files

Comment

Working...
                                X