Announcement

Collapse
No announcement yet.

lost planet 2 [online] กัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมไม่ค่อยเจอคนไทยเลยอ่ะ นานๆจะเห้นที่ส่วนใหญ่จะไปเจอพวกแถวๆฝั่งยุโรปเอาซะเยอะ T T

Comment

งิงิ

Comment

ยัง เล่น กัน อยู่รึป่าว ครับ

Comment

ยังมีคนเล่นมั้ยครับ อยากเล่นมาก

Comment

ผมเป็นปัญหาเดียวกันกับคุณ Heroes559 ครับ
            --------------
            คือ campaign ทำไงให้เล่นได้ 4 คนครับ

ช่อง private slots ของผมมันเป็นสีดำทึบๆอ่ะครับ

ลองปรับลด Ai เป็น 0 แล้วก็ไม่ได้ครับ

(พอดีไปเห็นรูปคนที่เล่นผ่าน tunngle แล้วเค้า join ไปเล่นได้ 3 คน หรือมันเกี่ยวกับ repack หรือป่าวครับ)

รบกวนช่วยทีผมครับ

Comment

Working...
            X