Announcement

Collapse
No announcement yet.

lost planet 2 [online] กัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lost planet 2 [online] กัน

ออนผ่านฮามาชินะครับ
    หาห้องฮามาชิ แล้ว
    โหลด takenogod 1.8 http://www.mediafire.com/?dge3ti83c64p6dg

เส็ดแล้ว เปิดตัวโปรแกรม tekenogodhelper

จะได้แบบนี้

จากนั้นคลิก ที่ Hamachi network Interface

แล้วคลิกที่ Set AdapterKey

จะได้

จากนั้น คลิกที่(re)start Loader

แล้วกดเปิดเกม

เลือกโหมด แคมเปญ หรือ ออนไลน์

เข้า quick match

พอเห็นห้องเพื่อน ให้กด f12 จนได้ยินเสียง ว่า working

แล้วเข้าห้อง

รอจนเจ้าของห้องกดสตาร์ท เกม มันจะเค้าดาว์น

ให้กด f12 อีกที ให้มันร้องว่า tranfer

เล่นได้แล้วครับ แต่ตอนนี้มันจะมีปัญหาหลุดบ่อยๆ ไม่แน่ใจว่าเกิดจากอะไรเหมือนกันครับ

เกมออกแล้วอย่าลืมไปสอยของแท้กันนะ จะได้ไม่ต้องมาเซ็ทให้ยุ่งยาก+กับ ไม่ค้างหลุดให้เสียอารมด้วย

credit NIKE แคลน ที่ช่วยกันทดลองฮะ

ห้อง ฮามาชิใน OCZ

@HAMACHI

ROOM : LP2OCZ01
    PASS : 1234
    ROOM : LP2OCZ02
    ROOM : LP2OCZ03
    ROOM : LP2OCZ04
    ROOM : LP2OCZ05
    ROOM : LP2OCZ10
    ROOM : LP2OCZ11
    ROOM : LP2OCZ12
    ROOM : LP2OCZ88
    ROOM : LP2OCZ99
    Last edited by bodygrover; 13 Oct 2010, 12:41:39.

เล่นได้ ป่าวงับบ

ผมลองเล่น แบบคนเดียวดูแล้ว งง มากๆ เลย ยิงก็ไม่ถนัด ป่ามันเย๊อะจังง

หญ้าขึ้นอย่าง สูง มองเป้าไม่เห็นเลย

Comment

น่าลองๆ *0*
      Last edited by k2527hotmail; 12 Oct 2010, 14:53:33.

Comment

มีใครใช้ Tunngle เล่นบ้างครับ

Comment

กด QUICK MATCH แล้วมันขึ้น Unable to find a game session เป็นเพราะอะไรครับ ไม่มีคนครีห้องหรือครับ

Comment

เล่นได้ครับเวล 33แล้ว มีเวสเกอร์ แฟร้งแล้ว กำลังเคลียร์Hardกับเพื่อน

เล่นนานมานานแล้วไม่มีหลุดหลุดตอนกดalt+tabมาก

ปล.ตอนเข้าแรกๆๆมันไม่สเถียรมากหลุดบ่อยหลุดกระจาย
            Last edited by MeGaZ; 12 Oct 2010, 16:50:07.

Comment

ผมเล่นคน เดียวรู้ สึกไม่ค่อยประทับใจ อย่างไงไม่รู้ สู้สึกว่ามัน บังคับตัวละครยาก จัง

Comment

Originally posted by k2527hotmail View Post
                กด QUICK MATCH แล้วมันขึ้น Unable to find a game session เป็นเพราะอะไรครับ ไม่มีคนครีห้องหรือครับ
                ผมเป็นแบบท่านเลยครับ

Comment

เป้ายิง มันงึกงัก ไงไม่รู้อ่ะ

Comment

ห้องเต็ม -*-

Comment

ขอลองก่อนนน
                      Last edited by Sweet_LimE; 12 Oct 2010, 20:13:38.

Comment

มันเด้งบ่อยมาก ต้องหาตัวอื่นมาอีกไหมนี้

Comment

ผมเล่นไม่ได้ อะครับ ทำตามวิธีด้านบนแล้วก็ไม่ได้ อะ

Comment

ผมไม่เด้งเลยนะ3 4 ชมติดกัน

Comment

ของ ผม ถ้า อยุ่ หน้า menu จะเด้ง แต่ พอเล่นแล้ว ไม่เด้ง สนุกมากมาย เล่น ถึง 4-4 ได้มั้ง

อยุ่ดีดี fail ตายกันมากเกิน - -

Comment

Working...
                              X