Announcement

Collapse
No announcement yet.

lost planet 2 [online] กัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by wars View Post
    ผมเป็นแบบท่านเลยครับ
    ใครพอจะแก้ได้บ้างครับเป็น2คนล่ะY_Y

กด QUICK MATCH แล้วมันขึ้น Unable to find a game session

Comment

Originally posted by k2527hotmail View Post
      ใครพอจะแก้ได้บ้างครับเป็น2คนล่ะY_Y

กด QUICK MATCH แล้วมันขึ้น Unable to find a game session
      ถ้าเข้าโหมดออนไลน์แล้วขึ้นแบบนี้ อาจจะเพราะว่าไม่มีคนครีห้องครับ

Comment

Originally posted by nongnoob View Post
        ของ ผม ถ้า อยุ่ หน้า menu จะเด้ง แต่ พอเล่นแล้ว ไม่เด้ง สนุกมากมาย เล่น ถึง 4-4 ได้มั้ง

อยุ่ดีดี fail ตายกันมากเกิน - -
        จริงๆ ผมว่าผมอาจจะรู้สาเหตุนะครับ และอาจจะเป็นที่ผม ฮาๆ

มันจะมีบันไดยาว ที่ยาวมากๆ ผมดันทะลึ่งไต่ขึ้นไป และไต่ไปใกล้สุด สุดท้าย เกมส์สั่ง Fail เลย ฮาๆ เป็นที่ผมแน่นอน ออกนอกภารกิจ

ว่าแต่ เมื่อวานฉากหลังๆ ผมยิงไม่ค่อยจะทันเขาเลย สรุปแล้ว ฉากปืนใหญ่ ก็มีนายคนเดียวที่คอยป้อนกระสุนใช่ไหมครับ ผมกับคุณ J อีกคนก็เฝ้าแต่ลดระดับตวามร้อน ไม่ไปไหนกันเลย ฮาๆ

สนุกมากครับ ไว้เล่นกันอีกนะครับ

Comment

ฮาๆ ขอแก้ตัวอีกครับผม ไม่ได้ Fail ที่ผมแน่นอนครับ เพราะผมลองเล่นคนเดียว แล้วปีนบันไดนั้นอีกครั้งครับ ใครรู้เนื้อเรื่อง EP 4-4 รบกวนด้วยนะครับ ทำอย่างไรให้เปิดระบบสะพานได้ครับ

Comment

Originally posted by bodygrover View Post
            ถ้าเข้าโหมดออนไลน์แล้วขึ้นแบบนี้ อาจจะเพราะว่าไม่มีคนครีห้องครับ
            คำว่า ครีห้องแปลว่าอะไรครับ

Comment

ใช้ Hamachi V. ไรหรอครับ

Comment

ผมว่าผมไม่เล่นแล้วนะครับมีปัญหามาก เข้าไปก็ไม่เห็นห้อง เลิกเล่นดีกว่า

Comment

Hamachi V. ไรหรอครับ

Comment

Originally posted by goddogza View Post
                    Hamachi V. ไรหรอครับ
                    ใช้ล่าสุดเลยฮะ

Comment

เข้ากะคนอื่นไม่ได้อ่ะ
                      แต่คีแล้วคนอื่นเข้าได้

Comment

Originally posted by akekanos View Post

ช่วยผมด้วยเล่นได้ประมาณ10-20นาทีแล้วมั้นเด้งมันบอกแบบนี้อะครับ
                        V
                        V
                        V
                        V

ได้โปรดช่วยด้วยนะครับอยากเล่น เล่นได้ไปหน่อยก็เด้งออกมาอะครับช่วยที

เป็นแบบนี้อาะครับแก้ไงหรอ

Comment

Originally posted by Third3rd View Post
                          จริงๆ ผมว่าผมอาจจะรู้สาเหตุนะครับ และอาจจะเป็นที่ผม ฮาๆ

มันจะมีบันไดยาว ที่ยาวมากๆ ผมดันทะลึ่งไต่ขึ้นไป และไต่ไปใกล้สุด สุดท้าย เกมส์สั่ง Fail เลย ฮาๆ เป็นที่ผมแน่นอน ออกนอกภารกิจ

ว่าแต่ เมื่อวานฉากหลังๆ ผมยิงไม่ค่อยจะทันเขาเลย สรุปแล้ว ฉากปืนใหญ่ ก็มีนายคนเดียวที่คอยป้อนกระสุนใช่ไหมครับ ผมกับคุณ J อีกคนก็เฝ้าแต่ลดระดับตวามร้อน ไม่ไปไหนกันเลย ฮาๆ

สนุกมากครับ ไว้เล่นกันอีกนะครับ
                          มี bot มาช่วยเติม นานๆ ที ครับ

Comment

ตอนนี้อยู่ห้องไรกันหรอครับ ไม่เห็นเข้าห้องได้เลย มันerror อะไรไม่รู้อ่ะครับ ตรง เน็ตเวอก ID อ่ะ

Comment

สรุปเล่นได้ปะงับตอนนี้

บอกด้วยเน้อครับ

Comment

มีคนเล่นไหมคร้าบ

Comment

Working...
                                X