Announcement

Collapse
No announcement yet.

lost planet 2 [online] กัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by okumon View Post
    ทำยังไงให้พวกชุดตัวละครที่เราปรับแต่งไว้ เวลาเข้าไปจอยเล่นมันเป็นแบบที่เราได้แต่งไว้อ่ะครับ
    ผมเล่นกับเพื่อน 2 คนโหมด Campaign เวลาครีห้องเองหรือว่าจอยห้องเข้าไป พวกชุดที่แต่งไว้มันกลายเป็นชุดปกติหมดเลย
    เล่นให้จบเกมก่อนนะ แล้วจะเอาตัวระครที่แต่งไปเล่นได้

Comment

ต้องใช้แผ่นแท้ เล่นหรือเปล่าครับ หรือแผ่น... ก็ได้

Comment

เวลาจะเล่นด้วย คนที่จอย มันไม่สามราถจอยระหว่างเกมส์ได้หลอครับ
        ทดลองเล่นในวงแลนกับเพื่อน ก้อไมได้ต้องครีใหม่เท่านั้น
        Last edited by tumploveje; 18 Oct 2010, 13:10:00.

Comment

Originally posted by maruto View Post
          เป้ายิง มันงึกงัก ไงไม่รู้อ่ะ
          ต้องไปปรับใน option ตรง Mouse sentsetive

Comment

อีก 2 เผ่า ทำไมไม่ได้เล่นอ่ะ

ที่เป็นรูปหัวใจ กับ เกล็ดหิมะ

LV.1 อยู่เลย จนจบเรื่อง = =a

มึนๆ ใครรู้ ช่วยตอบด้วย ..

Comment

จบแล้ว เข้าไปที่เมน฿ my page ครับแล้วไปเลือกคราสเอา

Comment

ผมใช้ vpn ของ XGN เล่นครับ ใช้แทนฮามาชิที่ชอบเล่นๆไปแล้วหลุด เหอๆ มีประสบการณ์จาก cod ตอนco-op หลุดอย่างบ่อย เลยลองเจ้าอื่นดูบ้าง

Comment

บอร์ดนี้ยังมีคนเล่นอยู่อะเปล่า

Comment

ห้องเต็มหมดเลยแฮะ - -

Comment

Hamachi ข้อเสียคือ มันไม่ได้ออกแบบมาสำหรับเกม (ปัญหาห้องเต็มตลอด ต้องนัดเจอกันสร้างห้องใหม่ๆอยู่เรื่อย)
                      ผมว่าใช้ VPN ตัวอื่นดีกว่า เช่น XGN , Tunngle

ปล. เซง patch 1.1 ปัญหาครีห้องเล่นจบ 1 ฉากใหญ่(ช่วงรวมเลเวล) host ล่มตลอดเลย -*- ต้องครีใหม่อยู่เรื่อย
                      patch 1.0 มองไม่ค่อยเห็นห้อง (ถ้าเล่นได้ก็ยาวกันเลย)

Comment

ผมก็ยากเล่นด้วยอ่ะนะแต่ห้องเต็มง่ะ

Comment

คือ campaign ทำไงให้เล่นได้ 4 คนครับ

ช่อง private slots ของผมมันเป็นสีดำทึบๆอ่ะครับ

ลองปรับลด Ai เป็น 0 แล้วก็ไม่ได้ครับ

(พอดีไปเห็นรูปคนที่เล่นผ่าน tunngle แล้วเค้า join ไปเล่นได้ 3 คน หรือมันเกี่ยวกับ repack หรือป่าวครับ)

Comment

เล่นได้แล้วครับ ฟันธง

Comment

บอสตัวสุดท้ายผ่านยังไงอะคับ ยิงเท่าไหร่เลือดก็ไม่ลด

Comment

ยิงที่หัวมันครับ ให้มันมีดำๆ แล้วเราต้องเดินไปติด เสเซอร์นำวิถีตรงหัวมันนี้แหละ ติดครปสามหัว สถานีในอวกาศมันจะยิงอาวุธลงมา แล้วต่อจากนั้น ..... ไม่บอกละ

Comment

Working...
                                X