Announcement

Collapse
No announcement yet.

lost planet 2 [online] กัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

4-4 ผมทราบสาเหตุที่ Fail แล้วครับ

เนื่องจากด่านนี้ เรามีภารกิจให้ทำหน้าที่เปิดระบบการทำงานของสะพาน ให้สามารถข้ามไปอีกฝั่งได้ และเนื่องจาก กลไกเปิดระบบ ดันอยู่อีกฝากของสะพาน ดังนั้น ในด่านนี้ จะมี VS ที่สามารถบินได้มาให้ 4 ตัวครับ หากเราสูญเสีย VS ที่สามารถบินได้ทั้ง 4 โดยที่เรายังไม่สามารถเปิดกลไลสะพานได้ เกมส์จะล้มเหลวครับ

Comment

ผมทำตามที่บอกหมดแล้วอย่างละเอียด ก้แลนกับเพื่อนไม่ได้อะคับ
      หาห้องไม่เจอ
      ไม่ทราบว่าพอมีวิธีแก้อีกไหมอะคับ

ไม่รุ้ว่าไปติดตรงไหน

Comment

ห้อง Hamachi เต็ม 555
        จะสร้าง เพิ่มปะครับเนี้ย

Comment

ไม่เต็มนะครับ ลองรันไปที่ 06-10 ดูครับ

Comment

ตกลงยังไงกันเล่นได้หรือไม่ได้บอกหน่อยครับเข้าไปไม่เห็นเจออะไรเลยแต่สร้างห้องได้นะ

Comment

Originally posted by goddogza View Post
              เป็นแบบนี้อาะครับแก้ไงหรอ
              ท่านก็เป็นเหมือนผมหรอครับแย่จัง ผมformat เครื่องครับ แล้ว update window ให้ครับครับแล้วตอนนี้เล่นได้ละครับผมไปถึง EP.2 ละ

Comment

LP2OCZ01-20
                PASS : 1234

Comment

ไม่เห็นห้องเลย T^T

Comment

ห้องเต็ม หมดเลย -*-

Comment

หมวกนั่นเอามายังไงอะครับ

Comment

พวกตัวละคร กับของที่ใส่นั่นเอามาจากโคดชะปะครับที่เป็นสูตรบอก2560013 ไรเงี่ยใช้ปะครับผมก็ลองใส่ดูมันบอกเออเร่อ

Comment

ทำยังไงให้พวกชุดตัวละครที่เราปรับแต่งไว้ เวลาเข้าไปจอยเล่นมันเป็นแบบที่เราได้แต่งไว้อ่ะครับ
                          ผมเล่นกับเพื่อน 2 คนโหมด Campaign เวลาครีห้องเองหรือว่าจอยห้องเข้าไป พวกชุดที่แต่งไว้มันกลายเป็นชุดปกติหมดเลย
                          Last edited by okumon; 14 Oct 2010, 00:51:19.

Comment

ไมผมเล่นแคมเปนแล้วมันข้างตรงเสิดห้องไปอะครับ

มันไปเป็นอยู่ในห้องที่มีแต่ผมคนเดียวเลยอ่า

มีวิธีแก้ไหมครับ

Comment

Originally posted by jameszaa77 View Post
                              ไมผมเล่นแคมเปนแล้วมันข้างตรงเสิดห้องไปอะครับ

มันไปเป็นอยู่ในห้องที่มีแต่ผมคนเดียวเลยอ่า

มีวิธีแก้ไหมครับ
                              เพราะไม่มีคนครีไว้ หรือครีไว้แล้วแต่คุณไม่เห็นห้องครับ

Comment

สำหรับคนที่เล่นแล้วเด้งหลุด วิธีแก้
                                ตอนอยู่ในหน้า lobby อย่าเพิ่งกดเข้าห้องนะครับ ให้กด f12 จนกว่าจะได้ยิน working แล้วกดเข้าห้องได้เลยครับ
                                เข้าห้องมาแล้วให้กด f12 อิก 1 ครั้งจะได้ยิน transfer complete เป็นอันโอเคครับ เล่นได้ไม่หลุดแน่นอน

Comment

Working...
                                X