Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 Multiplayerกันใหมคับ ง่ายๆแค่............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไมผมเข้าเซิฟเเล้วขึ้น Server Connection Timeout ตลอดเลยอ่ะครับ

ใครเล่นได้บ้าง เวลา 11.50 น.

Comment

• ทำไมรีเฟรชเท่าไหร่ ก็เห็นเซิพออฟไลน์อ่ะครับ

ในเกมอ่ะนะ

แต่ในเว็ป เขียนออนไลน์ มีคนเล่นด้วย

ปล. เซิพ imz เป็นไรหว่า ปิดแล้วหรอครับ

Comment

• เซิฟปิดอยู่หนิตอนนี้

Comment

• server มาตอนไหน หนอ รออยู่ๆๆ จำใจเล่นเซิฟฝรั่ง 202.71.97.81:28960 มาเล่นรอ IMZ ก็ได้นะครับ ผมปิง อยุ่ที่ 100-130 ประมาณนี้ ปล. true 5 MB +1 อะ ครับ

Comment

• ดันนนนนนนนนนนน

Comment

• เปิดแล้วน้ะ!

Comment

• SV ปรับให้โดนพวกเดียวกันตาย แล้วผิด ด้วยหรอ ที่ มีคนวิ่งเขามาทางปืนผมแล้วโดนยิงตาย ทำไมต้องเตะ

ผมไม่เข้า ใจว่าพวกคุณคิดยังไง เอะอะ อะไรก็โหวตเตะคุณโหวตแล้วคนอื่นเขาจะรู้ใหมว่าโหวตเตะทำไม

เข้าก็F1กันหมดแหละ แล้ว ผม ใช้ ปืนแรก ยิงลูกระเบิด ไปโดนมันแล้วคุณวิ่งเขามาพอดี แล้วให้ผมทำไง ได้มิทราบ เบื่อจริงๆ มีอะไรพูดกันก่อนก็ได้ คนไทย อ่านภาษา คาราโอเกะ รู้เรื่องครับ

Comment

• Originally posted by thegomola View Post
                  SV ปรับให้โดนพวกเดียวกันตาย แล้วผิด ด้วยหรอ ที่ มีคนวิ่งเขามาทางปืนผมแล้วโดนยิงตาย ทำไมต้องเตะ

ผมไม่เข้า ใจว่าพวกคุณคิดยังไง เอะอะ อะไรก็โหวตเตะคุณโหวตแล้วคนอื่นเขาจะรู้ใหมว่าโหวตเตะทำไม

เข้าก็F1กันหมดแหละ แล้ว ผม ใช้ ปืนแรก ยิงลูกระเบิด ไปโดนมันแล้วคุณวิ่งเขามาพอดี แล้วให้ผมทำไง ได้มิทราบ เบื่อจริงๆ มีอะไรพูดกันก่อนก็ได้ คนไทย อ่านภาษา คาราโอเกะ รู้เรื่องครับ
                  เรื่องยิงเพื่อนร่วมทีมตาย เพื่อลดการใช้อาวุธประเภทระเบิดเกินความจำเป็น พวกหลับตาขว้างลูกเกลี้ยง
                  หรือตาย แล้วระเบิดตก หากกรณียิงโดนเพื่อตาย กด B > 3 > 4 มันจะเป็นคำพูดในเกมว่า Sorry !

ส่วนเรื่องโดนเตะผมว่าน่าจะมาจากที่คุณใช้เครื่องยิงลูกระเบิด M203
                  ทำความเข้าใจใหม่ด้วยนะครับ เครื่องยิงลูกระเบิด M203 หรือ ชาวบ้านเค้าเรียกว่า TUBE
                  เซิฟเวอร์นี้จะโหวตเตะผู้เล่นที่ใช้อาวุธประเภทนี้ กติกานี้มีมาเป็นปีแล้วครับ
                  หากเป็นผู้เล่นก็ทำทำตามสังคมคนหมู่มากด้วยนะครับ

Comment

• งั้นผมขอโทษด้วยละกันครับเพราะ ผมมาใหม่ไม่รู้ ว่ามีการห้ามใช้m203 เพราะไม่เห็นเขาเขียน บอก ยังไงก็ขอโทษด้วยและกันครับ

Comment

• รับทราบจ้ะ

Comment

• ไม่มีเขียนหรอกครับ แต่ดูผู้เล่นคนอื่นสิครับใครเขาเล่นบ้าง ถ้ามีเราคนเดียวเล่นคงน่าเอะใจหน่อยล่ะ

Comment

• Originally posted by IxusKill View Post
                          ไม่มีเขียนหรอกครับ แต่ดูผู้เล่นคนอื่นสิครับใครเขาเล่นบ้าง ถ้ามีเราคนเดียวเล่นคงน่าเอะใจหน่อยล่ะ
                          แต่ก็ยังมีบางคนเอา RPG ไล่ยิงไปทั่วอยู่นะ

Comment

• Originally posted by kerlos View Post
                            แต่ก็ยังมีบางคนเอา RPG ไล่ยิงไปทั่วอยู่นะ
                            grenades spam is still pretty bad >.<

Comment

• RPG มันยิงได้อย่าง TUBE ป่ะ 55555 มันก็ยิงยากน้าาาา

Comment

• ใช้ rpg ยิงเนี้ย ส่วนใหญ่จะยิงลงพื้นตายพร้อมคนอื่นเอา ยิงให้โดนยิงยากมาก สุดๆ

Comment

Working...
                                X